Về bờ - Lỗ hổng của lotobet hay tôi đã tìm được phương pháp về bờ | Page 20 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Lỗ hổng của lotobet hay tôi đã tìm được phương pháp về bờ

Chờ hoài mà không thấy ông chủ thớt giao lưu với anh em
Bác ấy chỉ là chơi to và may mắn trong khoảng thời gian nhất định thôi. Chứ bet nó ko ngon ăn như vậy đâu. E toàn thấy ra đảo vì bet, chứ ko thấy ai về bờ nhờ bet cả.

Thôi khuyên mọi ng bỏ bet đi chơi cả tháng mọi ng tổng kết xem có được k . Chứ như chủ top nói vậy mà các ông tin dc thì chịu
Bet hình như nó soi bác ạ. Chứ phương pháp nào đánh cũng chỉ đc 2-3 ngày, hôm sau nó lấy lại cả vốn lẫn lãi luôn. Kể cả có đặt ra chỉ tiêu đi nữa, vẫn toang hết.

Đúng rồi. Sau khi thua 200 tr trong vòng 2 ngày tôi chỉ còn 2 tr. Rồi t big bet ăn thông lên 28tr. T thấy mình là ng may mắn và từ đó t tìm ra pp. T chơi bất kỳ lúc nào rảnh.
bác quả thật là truyền thuyết. cũng hậu tam mà 512s vốn 10m thì sập trong chưa đầy 1 tiếng

Tóm lại chủ pick cho xin cái sao kê cả tháng chứ nói thật t trả tin

tóm lại lotobet nó có mắt hay sao ý an duoc cua nó 9 thi kieu j nó cug lấy lại 10t tôi 1tuan an duoc 90 thi 2ngay nó lay lại 130 chơi kieu j cug chết duoc càng thì chét dàn duoc dàn thì chet cag

Nó lập trình hết,ông nào đang thắng thua nó đều biết.chi là nó đang hạ thang kia, thì các ông đc ăn, rồi nó ha lần lượt, các ông muốn thắng nó chỉ có cách đánh chớp, ngày làm 1,2 vào đúng nuc nó lừa thang khác thì đc ăn, tôi tim hiểu bạn bè, cũng wen biết nạp trình viên trong đó.an non thì đc nhé, hoặc ngày làm vài tay.choi liên tục tôi hỏi cả tập đoàn ai thắng chua

Chào tất cả AE mình thấy bet khó ăn lắm moi dừng đi mình thua có 90 củ mà mình kg biết gở cách nào .. mình đang dừng lai xem có gở lai bằng sxmb thôi .Minh thấy nếu sxmb bất được 4 chạm chuẩn Chúc và đánh 8 càng 3 càng có thể gở lai dần minh thua có bấy nhiêu buồn quá vây mấy AE nào thua nhiều chắc lo lắm

Có lần m bết còn đúng 200k mà loàng ngoàng thế nào lên đc 9tr mình cũng thấy nể rồi.Nhưng tóm lại là thắng ku thì dễ Nhưng thắng bản năng của mình mới khó ae ạ.
Bác này chuẩn này. Ăn dc nó cũng không khó. Cái khó là khi thắng thì vẫn tham thắng thêm. Thua thì tham gỡ ngay nên mới toang

Nếu ai có tĩnh ấy cứ chơi dàn ăn 2,3 tay nghỉ thì chơi bét cũng kiếm đc tiền phết, nhưng hiếm người là đc lắm, ai chơi rồi cũng say, cũng nghiện còn hơn nghiện ma tuý ấy. Ma tuý còn nghiện theo giò chứ chơi với bét nghiẹn cả ngày luôn?
Bác nói đúng.nó nghiện cả ngày.k cả muốn an cơm vs làm j luôn

Chào tất cả AE mình thấy bet khó ăn lắm moi dừng đi mình thua có 90 củ mà mình kg biết gở cách nào .. mình đang dừng lai xem có gở lai bằng sxmb thôi .Minh thấy nếu sxmb bất được 4 chạm chuẩn Chúc và đánh 8 càng 3 càng có thể gở lai dần minh thua có bấy nhiêu buồn quá vây mấy AE nào thua nhiều chắc lo lắm
Bạn sang toppic CT @maica tìm hiểu pp chơi 3d xsmb mà gỡ

Bác nói đúng.nó nghiện cả ngày.k cả muốn an cơm vs làm j luôn
Bạn sang toppic CT @maica timf hiểu pp chơi 3d xsmb mà gỡ, vừa vui vẽ cả ngày vừa kiếm đc tiền, chứ chơi loto bét ăn đc khó giữ đc tiền lại cong mats luôn vốn ae ạ. Trò loto bét chỉ hợp với mats người thần kinh tốt thôi, chứ ae bt như mình nó bẻ cho ko có đc lui đâu?

Chào tất cả anh em.
Tôi không nghĩ mình lại có thể về bờ trong vòng 1 tuần với số tiền ít ỏi còn lại là 2tr.
1 tuần t chơi lotobet lên được 600tr.
Hôm nay tôi đăng bài này rất muốn được giao lưu trực tiếp với tiểu mây và các admin để chia sẻ cdoi và hanh trình về bờ. Thực sự nó như một cuốn tiểu thuyết k viết hết lên đây được.

Chân thành cảm ơn diễn đàn và các chủ tịch
ban chia sẻ kinh nghiệm cho mọi người đi

Cảm ơn Ban RuBys nha ... cho minh hỏi Anh MaiCa có dàn 2d khá chuẩn mính sẻ lấy làm dàn cố đinh để minh ghét 3cang và minh ko biết vào tìm Anh MaiCA chốt ở dâu

Ae lạc quan hơn 1 chút....bet hay xsvn không phải là khó ăn tôi thấy nhiều cao thủ và nhiều ct trên DĐ vẫn ăn đều và lãi to nữa là khác, mà ae không ăn được phải có nguyên nhân. Tôi cũng từng mất phương hướng như bạn rồi, và tôi nghỉ ae nên trung thành 1 cách chơi thôi chắc chắn ae kiếm được. Ae để ý ct top 1 Người Qua Đường hoặc ct Phan Bảo, ct Tô hùng...chỉ có 1 cách chơi và lặp đi lặp lại suốt tháng năm như vậy bạn test xem đã ăn chưa...chúc ae nào đang mất phương hướng sớm tìm cho mình 1 cái ct phù hợp cách chơi cũng như vốn để theo giờ đến tết và có tiền sắm tết. Cảm ơn tất cả....
Bạn dang theo ct nào vậy

Bạn dang theo ct nào vậy
Bạn thích chơi lô đề 3 miền bạn theo ct top 1, còn chơi đề MB thì theo maica ấy bạn, câu trả lời cuối cùng giành cho bạn vẫn là theo ai theo tới cùng không bỏ cuộc = thành công. Chúc ae may mắn !

nếu bạn thật sự ăn dx thế thì có thể tạo nhóm zalo kéo giúp ae. chứ đừng chia sẻ. sẽ bị vá lỗi đấy. mình cũng đang âm 130 củ à đang cố gắng kiế lại từng trăm ngàn 1 đây nè :(

Bet hình như nó soi bác ạ. Chứ phương pháp nào đánh cũng chỉ đc 2-3 ngày, hôm sau nó lấy lại cả vốn lẫn lãi luôn. Kể cả có đặt ra chỉ tiêu đi nữa, vẫn toang hết.
Thực ra chẳng có pp nào đâu vào làm 2,3 tay ăn hay thua cũng nghỉ còn đc đánh với máy lâu là nó cho chết ngay