Về bờ - Lỗ hổng của lotobet hay tôi đã tìm được phương pháp về bờ | Page 22 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Lỗ hổng của lotobet hay tôi đã tìm được phương pháp về bờ

Chac bac an toan trong 2 voi trong 3 moi nhanh nhu vay chu nhi. .bac gioi the co con nao cho em theo voi.em dang sa bo qua.

Phải tạo ních mới rồi chơi chứ chủ thớt? Nick cũ thông thường là bị ku soi rồi

Chơi món này ngày kiếm 1 triệu là quá dễ quan trọng là anh em có giữ được để mà rút tiền ra hay không thôi sợ rút ra rồi thấy dễ ăn lại vào tiếp thì cháo cũng ko có mà húp mình bị bệnh đó hoài mong anh em đừng mắc chứng bệnh giống mình mà khổ
Chia sẻ đi bác e vốn 20m muốn kiếm đều mỗi ngày 200k mà đang khó đây toàn thua thôi

Chia sẻ đi bác e vốn 20m muốn kiếm đều mỗi ngày 200k mà đang khó đây toàn thua thôi
Khi nào anh em thấy ra 1 đôi ta lấy bóng duong và 1 đôi làm 2 chạm chơi tiền hậu trước khi chơi anh em nên test cầu kỹ rồi chơi ví dụ ra kì 44580 kì tiếp chơi chạm 49 ta ăn 1 đầu anh xem xem kỹ nhé nhớ đủ chỉ tiêu rút tiền nghĩ đừng tham

Bác lấy 7 càng ghép với 8 tổng bỏ kép đi đánh hậu tam nhé.xem kết quả 10 tay trước nó khan càng gì thi loại ra. Đánh tầm 560 hoặc 9 tông thj hơn 600 con nhiều nhưng chắc bác ạ.chúc bác may mắn
E tét thid 10 tay ăn 8 tay.nhưng phải chia vốn ra vì co luc nó bệt 2 tay kép và 2 lần càng trật nên gãy 4 tay.ít khj co lắm nhưng an toàn la trên hết cứ chia vốn ra rõ ràng lỡ xui quá co gãy thì còn có vốn kéo.
Cược tối đa được 520 số thôi

Cược tối đa được 520 số thôi
Sao k cược 2 lần a.trươc khi muốn chơi thì vào xem kết quả xem càng nào bị khan thj loại nó ra.rồi ra ngoài tạo dàn.sao chép lại ra ghi nhớ dán lại.rồi vào cược thì sao chép dàn 720s đó 2 lần cược 2 lần

vốn 20m mà mà ăn 200k đều làm k đc hả bác... như vậy hơi kém đó bác... quá đơn giản ...mà e sợ bác làm k đc thui... ăn muốn ăn nữa...

Hong nguoi ae dc giao luu de ae dc hoc hoi kinh nghiem.toi tung choi bet von 120k.len dc 25 cu nhung bai .chuc ban chien thang .va hp trong cuoc song .minh se like cho ban

Chắc là ăn không chịu nghỉ chứ gì 20m vốn chơi ku kiếm 200k mà ko được thì tôi cũng bó tay. Đặt chỉ tiêu ăn bao nhiêu là nghỉ thua bao nhiêu là nghỉ chứ đừng lúc nào cũng chơi lấy gì mà lãi được đấy tôi khuyên anh em chơi chỉ tiêu phải rõ ràng mới thắng ku được

Nó lập trình hết,ông nào đang thắng thua nó đều biết.chi là nó đang hạ thang kia, thì các ông đc ăn, rồi nó ha lần lượt, các ông muốn thắng nó chỉ có cách đánh chớp, ngày làm 1,2 vào đúng nuc nó lừa thang khác thì đc ăn, tôi tim hiểu bạn bè, cũng wen biết nạp trình viên trong đó.an non thì đc nhé, hoặc ngày làm vài tay.choi liên tục tôi hỏi cả tập đoàn ai thắng chua
Chính xác ngày làm 3 tay ăn thua gì cũng nghỉ

cầu mọi giờ mọi khác có khi lúc người này chơi ăn người khác chơi lại thua nên cũng hơi khó quan trọng vẫn là chỉ tiêu 20-30% lãi trên ngày là nghỉ được rồi anh em ạ mình Tin mọi người chơi đều có cách bắt cầu riêng của mình Nên cũng khó chia sẻ cho mọi người

không cần tạo nick khác đau 1 ngày có bao nhiêu người chơi đâu phải chỉ riêng mình anh em chơi đâu
Bác hơi nhầm đấy , nó có hệ thống phân tích thống kê để đưa ra xác suất , thế tại sao nó quy định mỗi người chỉ một tài khoản chơi, liên quan đến ngân hàng nó cũng yêu cầu khác ng, hàng cùng chủ sở hữu

Tro choi Bet thi anh em nen k tham an duoc thi mung roi. Chu tham thi se tham thoi
Bác có thể chia sẻ lên cho mọi người không ạ em đang nợ rất nhiều mong bác chia sẻ mọi người cùng về bờ ạ