Topic Lô K2N - LÔ KHUNG 2 NGÀY - THÁNG 09/2022 | GIÔNG BÃO vs PHONG VÂN | Page 30 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Topic Lô K2N LÔ KHUNG 2 NGÀY - THÁNG 09/2022 | GIÔNG BÃO vs PHONG VÂN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bạn nói đúng mình đã thấy nhiều người bán đất bán nhà gia đình tan nát vì lô đề rồi chơi trong khả năng mình thôi làm ngày một 100 thì chơi 50 thôi đừng thấy nhiều cao thu chốt sổ trùng nhau rồi xuống xát dễ đi bình dương lắm
Chuẩn bạn.nhiều cao thủ chốt rất có tâm nhiều người thấy người này chốt lại theo nhau đấy

NGÀY MAI MÌNH ĐI CÔNG TÁC ÍT HÔM. HY VỌNG SAU ĐỢT NÀY SẼ LẤY LẠI PHONG ĐỘ TỐT NHẤT , HY VỌNG GIÚP AE VỀ BỜ TRƯỚC TẾT.
THÁNG 9 NÀY THẬT SỰ ĐÁNG BUỒN. MÌNH BIẾT AE AI CŨNG MONG MUỐN CÓ THÊM THÁNG LƯƠNG ĐỂ THÊM ĐỒNG RA ĐỒNG VÀO. NHƯNG LÔ ĐỀ LÀ VẬY CÓ THẮNG VÀ CÓ THUA, KHÔNG AI MUỐN MẤT TIỀN CẢ. HY VỌNG SANG THÁNG MỚI LÔ KHUNG SẼ ĐEM LẠI MAY MẮN ĐẾN VỚI TẤT CẢ ANH EM.
PHONG VÂN CHÚC ANH EM SỨC KHỎE - BÌNH AN - HẠNH PHÚC VÀ MỌI SỰ THUẬN LỢI !

NGÀY MAI MÌNH ĐI CÔNG TÁC ÍT HÔM. HY VỌNG SAU ĐỢT NÀY SẼ LẤY LẠI PHONG ĐỘ TỐT NHẤT , HY VỌNG GIÚP AE VỀ BỜ TRƯỚC TẾT.
THÁNG 9 NÀY THẬT SỰ ĐÁNG BUỒN. MÌNH BIẾT AE AI CŨNG MONG MUỐN CÓ THÊM THÁNG LƯƠNG ĐỂ THÊM ĐỒNG RA ĐỒNG VÀO. NHƯNG LÔ ĐỀ LÀ VẬY CÓ THẮNG VÀ CÓ THUA, KHÔNG AI MUỐN MẤT TIỀN CẢ. HY VỌNG SANG THÁNG MỚI LÔ KHUNG SẼ ĐEM LẠI MAY MẮN ĐẾN VỚI TẤT CẢ ANH EM.
em chúc a đi công tác mạnh khỏe ạ, sau đợt này a về giúp a e chúng e kiếm cái tết a nhé. Em cảm ơn anh đã luôn hết mình vì anh em ạ.

Anh ơi cố lên , em tháng này bắt đầu theo anh thì lại càng xa bờ. Giờ ko còn lực để theo nữa. Nợ 1 tỉ rồi .

Lô khung tháng này coi như bỏ , tháng 10 làm lại thôi

Không biết t10 thế nào dương thì tốt biết bao.hao hao 1 tý là đời em cũng héo

View attachment 217122ae chỉ nên tham khảo thích con nào thì chơi thôi chứ không nên theo chủ tịch nào hay cao thủ nào.mình hôm nào cũng vào trang để xem nhưng mình không đánh theo ai.tự soi cầu tự chơi.có ít chơi ít nhiều chơi nhiều.nên căn tiền vào vốn của mình không nên để tới lúc vỡ nợ bán nhà cửa vay nămg lãi thì vợi không kịp.vì lô đề chỉ chơi cho vui chừ không ăn được đâu ae
Anh em nói chỉ phải,chơi trên trang rút có uy tín ko vậy bạn

Bắt kiểu gì toàn về con lô tham khảo số chốt toàn trượt mới đau.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.