Topic Lô K2N - LÔ KHUNG 2 NGÀY - THÁNG 09/2022 | GIÔNG BÃO vs PHONG VÂN | Page 31 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Topic Lô K2N LÔ KHUNG 2 NGÀY - THÁNG 09/2022 | GIÔNG BÃO vs PHONG VÂN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Lại bốc phét
Thắng làm vua thua làm thằng bần b ơi, thắng tôi khoe được h thua cx gần tỷ thì cx chỉ theo đến hết vốn thôi. Tiền bạc ko phải của mình thì mình giữ lsao dc, còn của mình mà tiêu pha thì k nói nhg ae vay chạy rồi đánh cố đánh gỡ thì là do ae k giữ dc mình thôi chứ sao lại đổ lỗi cho cthu. Con số nó chỉ là tham khảo thôi, chứ để vài con số quyết định tài chính của mình bayh và sau này thì ae nên bỏ đi.

Đính kèm

Thắng làm vua thua làm thằng bần b ơi, thắng tôi khoe được h thua cx gần tỷ thì cx chỉ theo đến hết vốn thôi. Tiền bạc ko phải của mình thì mình giữ lsao dc, còn của mình mà tiêu pha thì k nói nhg ae vay chạy rồi đánh cố đánh gỡ thì là do ae k giữ dc mình thôi chứ sao lại đổ lỗi cho cthu. Con số nó chỉ là tham khảo thôi, chứ để vài con số quyết định tài chính của mình bayh và sau này thì ae nên bỏ đi.
Bác chơi theo lô khung của ct các tháng ạ. E tưởng ăn xong nghỉ chứ ạ

Này hình như đánh ngoài đúng ko ạ

sao moi nguoi cu thich chui vao cai day cua ct den vay

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.