Về bờ - Lời cảm ơn CT Nguoiquaduong, Tohung | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Lời cảm ơn CT Nguoiquaduong, Tohung

NQ24590

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
768
Điểm
326
Xu
10,000Xu
e chào admin, chào các chủ tịch clb và các cao thủ trên dđgmsh. hôm nay sau hơn 2 tháng vào dđ e mới lần đầu tiên viết những dòng tâm sự để gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến diễn đàn và các chủ tịch clb, đặc biệt cảm ơn tới ct nguoiquaduong. Hơn 2 tháng mới viết lời cảm ơn tuy là hơi muộn nhưng muộn vẫn hơn không , phải không ạ. trước kia khi chưa biết tới diễn đàn e chỉ biết đánh lô theo cảm hứng, thấy con nào đẹp thì đánh, cũng soi này soi nọ... nhưng đỏ thì ăn , còn lại toàn thua. câu cửa miệng hay nói đó là chưa biết trúng 1 con đề là gì. đánh báo qua tin nhắn. cứ mát máy thôi nhưng thua thì đêm nằm nghĩ xem vay đâu được tiền để mai trả chủ lô, hay lại phải cắm xe, bốc họ.... nợ... nợ... chán. Sau tết vừa rồi e vô tình xem được video của ct giongbao chia sẻ trên kênh youtube. Và thế rồi, cái gì đến nó đã đến, e kb zalo và làm theo hướng dẫn để có được tài khoản diễn đàn. nhắc lại chuyện vào được và là thành viên của diễn đàn thì đúng là nhớ nhất bạn thuỵ mẫn. nhiệt tình giúp đỡ đến nỗi giờ vẫn ấn tượng với bạn ý. Bắt đầu có tài khoản diễn đàn, ngày đầu tiên được vào xem các chủ tịch clb chốt số , ko biết các bạn thế nào, nhưng cảm giác lúc đó của tôi nó rất hồi hộp, thật sự vậy. lúc đó tiền ko có nhiều vì thua nợ nhiều rồi , có mấy triệu tôi nạp vào tài khoản và đặt cược. tôi theo ct @Nguoiquaduong , bác tohung . tuỳ hôm chọn theo ai. tôi thì đánh lô giao động từ 300₫ - 1000₫. đều tay ( báo lô ở ngoài ) trên trang thì tôi đánh đều 100k/1con/ dàn db 64s, 20k /con/ dàn 3D. 5k/1con/4D. 100₫ lô x 3 con của ct mà tôi theo. Đến ngày hôm nay tổng kết sau hơn nửa năm vào diễn đàn tôi đã mới mua được chiếc kia serato 2017 ( mua lại ) . và chắc chắn rằng tôi đã trả được hết nợ và dư giả ra nhiều. có bạn nào ở bắc ninh thì chiều hàng ngày ra quán cafe milano sau vincom kiểm chứng nhé. Ngắn gọn vậy thôi. ko biết nói gì hơn, tôi xin chân thành cảm ơn diễn đàn, cảm ơn admin , cảm ơn các ct clb . đặc biệt cảm ơn ct @Nguoiquaduong , @TOHUNG . nếu có dịp được gặp gỡ ở ngoài tôi sẽ mời mọi người hết mình nhất. chân thành

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
THAY MẶT ADMIN TIỂU MÂY GỬI LỜI CHÚC MỪNG ĐẾN BẠN NHÉ
NHÂN DỊP VỀ BỜ NÀY MÂY MUỐN MỜI BẠN THAM GIA GIAO LƯU CHIA SẺ KINH NGHIỆM CHƠI CHO ANH EM THAM KHẢO ĐƯỢC KHÔNG Ạ
BẠN KẾT BẠN VÀ NHẮN TIN CHO MÂY ĐỂ MÂY XÁC NHẬN THAM GIA BẠN NHÉ: 0814956302

CẢM ƠN NHỮNG LỜI CẢM ƠN CỦA BÁC @NQ24590 . CÓ ĐIỀU E THẮC MẮC LÀ:
1. VỐN MỚI VÀO DIỄN ĐÀN CỦA BÁC LÀ BN ĐẤY Ạ
2. CÁCH BÁC CHIA VỐN THẾ NÀO Ạ
3. VÀ BÁC HAY THEO CAO THỦ NÀO VÀ CÁCH BÁC CHIA VỐN THEO CÁC CAO THỦ NHƯ NÀO Ạ
MONG BÁC CÓ THỂ NÓI RÕ ĐỂ CÁC AE TRONG DIỄN ĐÀN CÓ THỂ HIỂU HƠN KO Ạ
CUỐI CÙNG CHÚC BÁC CÓ SỨC KHỎE, GIA ĐÌNH HẠNH PHÚC Ạ

CẢM ƠN NHỮNG LỜI CẢM ƠN CỦA BÁC @NQ24590 . CÓ ĐIỀU E THẮC MẮC LÀ:
1. VỐN MỚI VÀO DIỄN ĐÀN CỦA BÁC LÀ BN ĐẤY Ạ
2. CÁCH BÁC CHIA VỐN THẾ NÀO Ạ
3. VÀ BÁC HAY THEO CAO THỦ NÀO VÀ CÁCH BÁC CHIA VỐN THEO CÁC CAO THỦ NHƯ NÀO Ạ
MONG BÁC CÓ THỂ NÓI RÕ ĐỂ CÁC AE TRONG DIỄN ĐÀN CÓ THỂ HIỂU HƠN KO Ạ
CUỐI CÙNG CHÚC BÁC CÓ SỨC KHỎE, GIA ĐÌNH HẠNH PHÚC Ạ
tính nhẩm sơ sơ 300-1000đ lô, 100k/1s 2D, 20k/1s 3D, 5k/1s 4D, 100đ 3 lô đều tay= tầm khoảng trên 20m 1 ngày và vốn dự phòng cho nhẹ nhất là 3-4 ngày= vốn khoảng 80m mà theo ct lúc đầu vốn k có mà đánh dc đều tay như trên vốn cũng cao hoặc lúc đầu nhẹ nhàng để có vốn về sau có vốn rồi mới lên đc đều tay như trên

cảm ơn bác nhé. vốn thì tuỳ khả năng của mỗi người. còn bản thân tôi thì như đã nói ở bài viết đấy. hàng ngày tôi đánh đều tay như vậy. ko đánh to hơn, cũng ko đánh nhỏ lại. theo cá nhân tôi thì nên theo 1 chủ tịch hoặc tham khảo thêm 1 , 2 ct nữa thôi. k nên ôm tất các số theo kiểu tham như nông dân đâu bác nhé. đánh 3 con lô mà về 1 con là chắc chắn có lãi rồi. mà đánh đều vậy về 2,3 nháy thì mới ăn to được.

tính nhẩm sơ sơ 300-1000đ lô, 100k/1s 2D, 20k/1s 3D, 5k/1s 4D, 100đ 3 lô đều tay= tầm khoảng trên 20m 1 ngày và vốn dự phòng cho nhẹ nhất là 3-4 ngày= vốn khoảng 80m mà theo ct lúc đầu vốn k có mà đánh dc đều tay như trên vốn cũng cao hoặc lúc đầu nhẹ nhàng để có vốn về sau có vốn rồi mới lên đc đều tay như trên
chuẩn đấy bác. tôi đã từng bán 1 con atiss đời 2009, 1 con bán tải colorado 2016 vì thua đấy. vốn theo khả năng của mỗi người

chuẩn đấy bác. tôi đã từng bán 1 con atiss đời 2009, 1 con bán tải colorado 2016 vì thua đấy. vốn theo khả năng của mỗi người
cách nói chuyện như này thì chắc hơn tuổi e nhiều lắm nhưng e hay đọc các bài về bờ để thêm kiến thức cho mình mà ngại hỏi lên toàn đọc xong tự đi tét qua cách đánh xong tính vốn cần ít nhất bao nhiêu ăn tổng tháng khoảng bao là đoán đc khoảng vốn mà bác đưa thông tin lại rõ thế kia cũng dễ đoán đc vốn bác đánh hàng ngày cũng như vốn ban đầu. Chúc mừng bác đã về bờ thành công

THAY MẶT ADMIN TIỂU MÂY GỬI LỜI CHÚC MỪNG ĐẾN BẠN NHÉ
NHÂN DỊP VỀ BỜ NÀY MÂY MUỐN MỜI BẠN THAM GIA GIAO LƯU CHIA SẺ KINH NGHIỆM CHƠI CHO ANH EM THAM KHẢO ĐƯỢC KHÔNG Ạ
BẠN KẾT BẠN VÀ NHẮN TIN CHO MÂY ĐỂ MÂY XÁC NHẬN THAM GIA BẠN NHÉ: 0814956302
dạ vâng ạ.

e chào admin, chào các chủ tịch clb và các cao thủ trên dđgmsh. hôm nay sau hơn nửa năm vào dđ e mới lần đầu tiên viết những dòng tâm sự để gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến diễn đàn và các chủ tịch clb, đặc biệt cảm ơn tới ct nguoiquaduong. Hơn nửa năm mới viết lời cảm ơn tuy là hơi muộn nhưng muộn vẫn hơn không , phải không ạ. trước kia khi chưa biết tới diễn đàn e chỉ biết đánh lô theo cảm hứng, thấy con nào đẹp thì đánh, cũng soi này soi nọ... nhưng đỏ thì ăn , còn lại toàn thua. câu cửa miệng hay nói đó là chưa biết trúng 1 con đề là gì. đánh báo qua tin nhắn. cứ mát máy thôi nhưng thua thì đêm nằm nghĩ xem vay đâu được tiền để mai trả chủ lô, hay lại phải cắm xe, bốc họ.... nợ... nợ... chán. Sau tết vừa rồi e vô tình xem được video của ct giongbao chia sẻ trên kênh youtube. Và thế rồi, cái gì đến nó đã đến, e kb zalo và làm theo hướng dẫn để có được tài khoản diễn đàn. nhắc lại chuyện vào được và là thành viên của diễn đàn thì đúng là nhớ nhất bạn thuỵ mẫn. nhiệt tình giúp đỡ đến nỗi giờ vẫn ấn tượng với bạn ý. Bắt đầu có tài khoản diễn đàn, ngày đầu tiên được vào xem các chủ tịch clb chốt số , ko biết các bạn thế nào, nhưng cảm giác lúc đó của tôi nó rất hồi hộp, thật sự vậy. lúc đó tiền ko có nhiều vì thua nợ nhiều rồi , có mấy triệu tôi nạp vào tài khoản và đặt cược. tôi theo ct @Nguoiquaduong , bác tohung . tuỳ hôm chọn theo ai. tôi thì đánh lô giao động từ 300₫ - 1000₫. đều tay ( báo lô ở ngoài ) trên trang thì tôi đánh đều 100k/1con/ dàn db 64s, 20k /con/ dàn 3D. 5k/1con/4D. 100₫ lô x 3 con của ct mà tôi theo. Đến ngày hôm nay tổng kết sau hơn nửa năm vào diễn đàn tôi đã mới mua được chiếc kia serato 2017 ( mua lại ) . và chắc chắn rằng tôi đã trả được hết nợ và dư giả ra nhiều. có bạn nào ở bắc ninh thì chiều hàng ngày ra quán cafe milano sau vincom kiểm chứng nhé. Ngắn gọn vậy thôi. ko biết nói gì hơn, tôi xin chân thành cảm ơn diễn đàn, cảm ơn admin , cảm ơn các ct clb . đặc biệt cảm ơn ct @Nguoiquaduong , @TOHUNG . nếu có dịp được gặp gỡ ở ngoài tôi sẽ mời mọi người hết mình nhất. chân thành
Mình ở gần đình trám đây quê bắc giang hnao ae mình giao lưu nhé

dạ vâng ạ.
57971

e chào admin, chào các chủ tịch clb và các cao thủ trên dđgmsh. hôm nay sau hơn 2 tháng vào dđ e mới lần đầu tiên viết những dòng tâm sự để gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến diễn đàn và các chủ tịch clb, đặc biệt cảm ơn tới ct nguoiquaduong. Hơn 2 tháng mới viết lời cảm ơn tuy là hơi muộn nhưng muộn vẫn hơn không , phải không ạ. trước kia khi chưa biết tới diễn đàn e chỉ biết đánh lô theo cảm hứng, thấy con nào đẹp thì đánh, cũng soi này soi nọ... nhưng đỏ thì ăn , còn lại toàn thua. câu cửa miệng hay nói đó là chưa biết trúng 1 con đề là gì. đánh báo qua tin nhắn. cứ mát máy thôi nhưng thua thì đêm nằm nghĩ xem vay đâu được tiền để mai trả chủ lô, hay lại phải cắm xe, bốc họ.... nợ... nợ... chán. Sau tết vừa rồi e vô tình xem được video của ct giongbao chia sẻ trên kênh youtube. Và thế rồi, cái gì đến nó đã đến, e kb zalo và làm theo hướng dẫn để có được tài khoản diễn đàn. nhắc lại chuyện vào được và là thành viên của diễn đàn thì đúng là nhớ nhất bạn thuỵ mẫn. nhiệt tình giúp đỡ đến nỗi giờ vẫn ấn tượng với bạn ý. Bắt đầu có tài khoản diễn đàn, ngày đầu tiên được vào xem các chủ tịch clb chốt số , ko biết các bạn thế nào, nhưng cảm giác lúc đó của tôi nó rất hồi hộp, thật sự vậy. lúc đó tiền ko có nhiều vì thua nợ nhiều rồi , có mấy triệu tôi nạp vào tài khoản và đặt cược. tôi theo ct @Nguoiquaduong , bác tohung . tuỳ hôm chọn theo ai. tôi thì đánh lô giao động từ 300₫ - 1000₫. đều tay ( báo lô ở ngoài ) trên trang thì tôi đánh đều 100k/1con/ dàn db 64s, 20k /con/ dàn 3D. 5k/1con/4D. 100₫ lô x 3 con của ct mà tôi theo. Đến ngày hôm nay tổng kết sau hơn nửa năm vào diễn đàn tôi đã mới mua được chiếc kia serato 2017 ( mua lại ) . và chắc chắn rằng tôi đã trả được hết nợ và dư giả ra nhiều. có bạn nào ở bắc ninh thì chiều hàng ngày ra quán cafe milano sau vincom kiểm chứng nhé. Ngắn gọn vậy thôi. ko biết nói gì hơn, tôi xin chân thành cảm ơn diễn đàn, cảm ơn admin , cảm ơn các ct clb . đặc biệt cảm ơn ct @Nguoiquaduong , @TOHUNG . nếu có dịp được gặp gỡ ở ngoài tôi sẽ mời mọi người hết mình nhất. chân thành
Có lẽ chắc ae nhớ nhầm là nửa năm, mình thấy ae vào từ tháng 7/2020 nên sửa lại thành hơn 2 tháng cho chuẩn xác nhé. Chúc ae luôn gặp nhiều may mắn!

dạ vâng ai.
Có lẽ chắc ae nhớ nhầm là nửa năm, mình thấy ae vào từ tháng 7/2020 nên sửa lại thành hơn 2 tháng cho chuẩn xác nhé. Chúc ae luôn gặp nhiều may mắn!
[/QUOTE
da vâng ạ. e thấy vào cũng lâu rồi . để e sửa ạ

Chuẩn bác ơi, bác ấy vừa đánh trong vừa đánh ngoài. 1 ngày sương sương 30tr.

Chúc mừng anh về bờ thành công. Bây giờ mỗi ngày vui vẻ văn nghệ hưởng thụ cuộc sống anh nhỉ

Bác kể lúc đầu ko có nhiều tiền vì nợ nần,chỉ có vốn mấy triệu nạp để chơi mà vẫn đều tay 100k/s dàn 64s,100d/con x3lô,20k/s 3d...? nghe cứ sai sai.hii

Trên bác bảo sau 2 tháng vào dd mà dưới lại tổng kết sau hơn nửa năm vào dd ?

Bác kể lúc đầu ko có nhiều tiền vì nợ nần,chỉ có vốn mấy triệu nạp để chơi mà vẫn đều tay 100k/s dàn 64s,100d/con x3lô,20k/s 3d...? nghe cứ sai sai.hii
tôi cho cả địa chỉ chiều hàng ngày tôi ngồi chơi đấy bác. có ngồi xem tôi chơi mà. quan trọng là tôi thắng

Vốn ban đầu là mấy đồng bác ơi