Về bờ - Lời cảm ơn CT Nguoiquaduong, Tohung | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Lời cảm ơn CT Nguoiquaduong, Tohung

Trên bác bảo sau 2 tháng vào dd mà dưới lại tổng kết sau hơn nửa năm vào dd ?
có thể tôi nhớ nhầm thời gian. nhưng điều quan trọng là tôi rất cảm ơn các chủ tịch clb. và điều thứ 2 là tôi chiến thắng. thế cho gọn bạn ạ. tôi có cho cả địa chỉ của tôi đấy. có thể giao lưu mà. vốn là tuỳ điều kiện mỗi người. tôi ko biết bạn thế nào. nhưng tôi tròn 30 tuổi. qua 3 đời oto. đang ở chung cư sổ đỏ tên tôi

Đánh
có thể tôi nhớ nhầm thời gian. nhưng điều quan trọng là tôi rất cảm ơn các chủ tịch clb. và điều thứ 2 là tôi chiến thắng. thế cho gọn bạn ạ. tôi có cho cả địa chỉ của tôi đấy. có thể giao lưu mà. vốn là tuỳ điều kiện mỗi người. tôi ko biết bạn thế nào. nhưng tôi tròn 30 tuổi. qua 3 đời oto. đang ở chung cư sổ đỏ tên tôi
từ nam ra bắc theo ct nguoiquaduong à bác

Xin chúc mừng bạn đã vào bờ thành công, xem bài của bạn mình cũng thấy cần phải thay đổi cách chơi của mình. Cảm ơn bạn đã chia sẻ, chúc bạn mãi có những may mắn và thành công.

Thì sổ đỏ nhà thì phải tên mình chứ tên ai bạn ?

Bác vốn cũng to đấy chứ. Chúc mừng bác đã về bờ