Về bờ - lời cảm ơn xâu sắc nhất tới anh phan bảo .và các adm chủ tịch của diễn đàn | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ lời cảm ơn xâu sắc nhất tới anh phan bảo .và các adm chủ tịch của diễn đàn

Hôm qua mình thấy theo *** 1 hàng mà. Người ta chơi ăn mà mình đụng vào là chết. Thôi trung thành với bác bảo và giông bão thôi. Mà chơi bet mất thơ8f gian. Đầu lúc nào cũng căng thẳng mệt mỏi lại thức khuya nưa. Các cụ dạy cấm có sai. Tham thì thâm bạn nhỉ
Đúng thật bác ah. Tham thì thâm. Cứ thik gỡ nhanh với nhiều cuối cùng toang hết. Thôi trung thành với dàn đề thôi bác ạ. E sẽ phải chiến thắng bản thân thôi. ???

E cũng ngu như bác, cứ xs truyền thống chơi ko sao, đâm đầu vào lotobet, giờ cơm ko có mà an đây này
Hàng ngày nhìn a,e theo ct bú,húp mà bất lực
Cụt vốn.. chó xem tát ao... chán kinh
Bọn kubet... tao lậy??
tôi quyết định bỏ để làm lại. người ae ạ

nói về người anh phan bảo .thì là người có tâm, có tầm. tuyệt vời quá rồi người mà đã nấu cho ae mình nồi cơm tối về ae chỉ việc xơi mà ăn thôi. nói đến tôi thì tôi là một người ngu đến nỗi không tả được. cứ theo anh phan bảo trúng đề rồi lại đem sang sóc đĩa hết lại còn đi vay thêm. giờ con số nợ nó lên. đêm nằm nghĩ lại đã thông. từ giờ sẽ không động đến nữa và tôi cũng nhắn nhủ tới những người ae nếu có như tôi thì cũng nên dừng còn ae chưa từng thì cũng đừng động tới .nói ra thì rất nhiều ae chửi tôi nhưng tôi cũng chấp nhận để nên người. quay đầu là bờ có niềm tin của anh phan bảo là về bờ thôi..lời cuối em xin nói lời xin lỗi tới anh phan bảo cùng adm của diễn đàn .vì em ngu....em xin gửi lời chúc tốt đẹp nhất đến với diễn đàn cùng các cao thủ. sức khỏe gặp nhiều may mắn
Em đây cũng là ngt ngu kế tiếp bác đây, cứ ăn dàn đề bên ct phan Bảo thì lại nạp bên lôtbet hết, Giờ cũng nợ ngập đầu

chỉ nên theo 1 ct thôi ae, không chơi món gì khác. Em đây chỉ theo dàn đề 64s của ct Phan Bảo và sắp về bờ thành công. Cám ơn diễn đàn, cám ơn ct Phan Bảo.

nói về người anh phan bảo .thì là người có tâm, có tầm. tuyệt vời quá rồi người mà đã nấu cho ae mình nồi cơm tối về ae chỉ việc xơi mà ăn thôi. nói đến tôi thì tôi là một người ngu đến nỗi không tả được. cứ theo anh phan bảo trúng đề rồi lại đem sang sóc đĩa hết lại còn đi vay thêm. giờ con số nợ nó lên. đêm nằm nghĩ lại đã thông. từ giờ sẽ không động đến nữa và tôi cũng nhắn nhủ tới những người ae nếu có như tôi thì cũng nên dừng còn ae chưa từng thì cũng đừng động tới .nói ra thì rất nhiều ae chửi tôi nhưng tôi cũng chấp nhận để nên người. quay đầu là bờ có niềm tin của anh phan bảo là về bờ thôi..lời cuối em xin nói lời xin lỗi tới anh phan bảo cùng adm của diễn đàn .vì em ngu....em xin gửi lời chúc tốt đẹp nhất đến với diễn đàn cùng các cao thủ. sức khỏe gặp nhiều may mắn
Cố gắng lên bạn. Mình phải biết chân trọng những gì mình đang có bạn à

chỉ nên theo 1 ct thôi ae, không chơi món gì khác. Em đây chỉ theo dàn đề 64s của ct Phan Bảo và sắp về bờ thành công. Cám ơn diễn đàn, cám ơn ct Phan Bảo.
Bác chỉ theo 1 dàn 64s thui ạ, bác có đánh thêm gì k bác. Bác đánh bn 1 số vậy.

Mình cũng vậy theo a Pb thì đem qua lotobet , nợ giờ Lên hơn 50tr r, giờ e định vay 10tr nữa làm vốn bấm dan 64s , noi ko vs lotobet

E cũng giống bác. Mà hnay phải cai thôi. Hứa là éo vào nữa rồi mà vẫn ngứa ngáy tay chân. K cái dại nào bằng cái dại nào. E viết lên đây để lấy động lực. Từ giờ e sẽ k vào xóc đĩa nữa. E thề nếu e vào thì từ giờ e k vào diễn đàn này nữa. Bỏ đi mà làm người thôi. ???
ae ta cùng hứa

2 hôm vừa r a bảo húp full cũng đủ nói lên đẳng cấp của a r chứ đừng nói đến dàn đề bất bại nữa

A pb luôn luôn là nhất dù có sao đi nữa e tin tưởng ở anh vẫn có thể giúp ae về bờ

Có a bảo e mới có thể về bờ e cảm ơn a rất nhiều