Về bờ - Lời cảm ơn | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Lời cảm ơn

Cảm ơn (người qua đường và ct tô hùng )vẫn phong độ giúp đc ae cái phao để bơi vào bờ

Mọi người ăn chừng 2-3 tay là nên nghỉ chơi liền. Ko thì thua tha sẽ có tâm lý gỡ gạt. Mình bị hoài mà chưa khắc phục được tâm lý. Chúc mọi người luôn vững tâm để chiến thắng.

Cảm ơn chủ thớt ngày nào cũng kéo ae

Mong ngày nào cũng bám đc ct để về

Mọi người ăn chừng 2-3 tay là nên nghỉ chơi liền. Ko thì thua tha sẽ có tâm lý gỡ gạt. Mình bị hoài mà chưa khắc phục được tâm lý. Chúc mọi người luôn vững tâm để chiến thắng.
Đúng vậy chơi mai k sao cứ thư khoảng 2 tay là bị tâm lý liền

Mong ct cs thêm ít kinh nghiệm vào tiền cũng như cách chơi e cũng mới theo ct thôi

Ct là ng kéo rất có tâm cảm ơn ct

Trc chơi theo nhiều ct xong âm cũng khá nhiều nhưng từ khi chỉ theo bạn mình cũng đã gỡ lại đc chút cảm ơn b

Mong ct cs thêm ít kinh nghiệm vào tiền cũng như cách chơi e cũng mới theo ct thôi
Như mình bình thường hay kéo mọi người 4s đi 2 sảnh A và B 3 kì vốn nhỏ đều tay 5-10 điểm cho ae vốn nhỏ còn vốn to 1 là ae đi tiền 1.2.3 k thì 1.3.5 cũng đc tuỳ vào vốn của mn có thích thì ghép thêm 3d cũng được vì nó ít số

Tuyệt quá cảm ơn ct , nhieeufkhi cũng có ngày nọ ngày kia nếu ngày nào kèo mà thắng thì có mà thành thánh và về bờ hết r ct nhỉ

Tuyệt quá cảm ơn ct , nhieeufkhi cũng có ngày nọ ngày kia nếu ngày nào kèo mà thắng thì có mà thành thánh và về bờ hết r ct nhỉ
Đúng r bác, chứ để ý nhiều mình hô ngày 3 khung mỗi khung có vài kì nếu theo đủ 3 khung của mình thì % cũng ít, mình k dám chắc lắm nhưng cũng có tiền ae uống cà phê là đc rồi

Đúng r bác, chứ để ý nhiều mình hô ngày 3 khung mỗi khung có vài kì nếu theo đủ 3 khung của mình thì % cũng ít, mình k dám chắc lắm nhưng cũng có tiền ae uống cà phê là đc rồi
Chuẩn rồi vào đúng tỷ lệ k ăn thua với ku là đc