Thông báo - LỜI CHIA TAY CỦA MỘT SỐ CHỦ TỊCH VÀ KHẢO SÁT QUY HOẠCH LẠI DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo LỜI CHIA TAY CỦA MỘT SỐ CHỦ TỊCH VÀ KHẢO SÁT QUY HOẠCH LẠI DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC

⚡Giảm số lượng bát chốt và Số lượng các Cao thủ, Chủ tịch Câu lạc bộ trên Diễn Đàn Giải Mã Số Học 📜

• Giảm số lượng Bát chốt, Cao thủ và các Câu lạc bộ.

• Giữ nguyên số lượng số lượng Bát chốt, Cao thủ và các Câu lạc bộ.

Results are only viewable after voting.
Dẫu biết rằng chia tay có vui đâu bao giờ ,,, tôi chúc các chủ tịch và cao thủ sức khỏe. Người đi thì bình an và may mắn. Người ở thì may mắn và thành công. Vì các chủ tịch và các cao thủ dù (ở lại và ra đi) là những người rất nhiệt huyết nhiệt tình,,,,,, Vâng xin cảm ơn và cảm ơn rất nhiều ạ tks

HƠN 2 NĂM GẮN BÓ VỚI DIỄN ĐÀN BAO NHIÊU VUI BUỒN KỶ NIỆM CHẲNG THỂ QUÊN. GẮN BÓ VỚI DIỄN ĐÀN TỪ NHỮNG NGÀY ĐẦU THÀNH LẬP ĐẾN GIỜ MÌNH CHƯA BAO GIỜ HẾT YÊU QUÝ ĐỘI NGŨ ADMIN VÀ CÁC THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN. CHỈ MONG DIỄN ĐÀN LUÔN LỚN MẠNH VÀ LUÔN HOẠT ĐỘNG VỚI CHỈ TIÊU GIÚP ĐỠ AE, TẠO SÂN CHƠI SỐ LÀNH MẠNH LỚN NHẤT VÀ UY TÍN NHẤT VIỆT NAM.
NHIỀU NĂM SOI CẦU THÌ MẮT CŨNG PHẢI MỜ, TƯ DUY VỀ CẦU KÈO CŨNG DẦN HẠN CHẾ.
TRE GIÀ THÌ MĂNG LẠI MỌC.
HƠN 2 NĂM GẮN BÓ VỚI DIỄN ĐÀN BAO NHIÊU VUI BUỒN KỶ NIỆM CHẲNG THỂ QUÊN. GẮN BÓ VỚI DIỄN ĐÀN TỪ NHỮNG NGÀY ĐẦU THÀNH LẬP ĐẾN GIỜ MÌNH CHƯA BAO GIỜ HẾT YÊU QUÝ ĐỘI NGŨ ADMIN VÀ CÁC THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN. CHỈ MONG DIỄN ĐÀN LUÔN LỚN MẠNH VÀ LUÔN HOẠT ĐỘNG VỚI CHỈ TIÊU GIÚP ĐỠ AE, TẠO SÂN CHƠI SỐ LÀNH MẠNH LỚN NHẤT VÀ UY TÍN NHẤT VIỆT NAM.
Buồn quá bác ạ. Cờ bạc có lúc đỏ lúc đen nhưng bác vẫn luôn là thần tượng trong lòng em. E mới vào diễn đàn thôi nhưng vẫn luôn âm thầm theo dõi bác. Nhờ bác mà e men theo đề MN và MT về gần đc đến bờ. Tiếc là sau đó mn ngừng quay e lại say sóng.
Dù thế bào đi nữa vẫn rất chân thành cảm ơn bác và mong muốn giá như có thể được bác dẫn dắt thêm 1 đoạn nữa...
Em rất chân thành và cảm ơn bác NGUOI QUA DUONG .

Dù sao đi nửa cũng cám ơn tất cả các CT câu lạc bộ GMSH ai đi cũng rất buồn đọc xong nghe lòng trống vắng huhuhu

Chúc người qua Đường mạnh khỏe gắn bó với diễn đàn

Các cao thủ top, chủ tịch các clb đều là những con người tâm huyết với ae,chia lửa với ae chơi số lành mạnh. Cứ nói đến chia tay là lại muốn nhậu ?. Hì. Nhưng dù sao, vẫn còn đó nhiều cao thủ vẫn chưa lên tiếng trong diễn đàn. Mong rằng trong các CT, ChTCLB ai nghỉ thì vẫn đồng hành, tư vấn cho ae ở đây. Mong các CT, ChTCLB mới cũng sẽ tâm huyết với các ae chúng ta. Mong diễn đàn càng ngày càng lớn mạnh và uy tín. Lại nhớ bác Tô Hùng, bác Caffee, bác Rùa ...

Mong sao tập đoàn luôn lớn mạnh, thay đổi để thành công hơn. chúc mọi người sức khỏe hạnh phúc....

Hôm nay tình cờ vào ... thấy admin thông báo quyết định sẽ có 1 số các cao thủ phải nghỉ chốt số ... là 1 tin buồn ... rất buồn .... nhưng em chẳng biết nói gì ... chỉ biết chúc các chủ tịch và các cao thủ ... và admin .. và các đội ngũ giải mã số học luôn luôn phát triển mạnh mẽ .. và chúc sức khỏe toi các cao thủ và toàn thể đội ngũ GMSH luôn luôn mạnh khỏe ....

Tham gia diễn đàn cũng gần 1 năm rồi. tuy không biết nhiều đến các chủ tịch và cao thủ. Nhưng cũng chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh và phát triển. Chúc tất cả admin và toàn bộ a.e Diễn đàn ngày mạnh khỏe và hồng phát

Ct cũ đi ct mới lên cách chơi, phương pháp cũng sẽ khác vì đã theo các ct cũ quen rồi. Đáng buồn khi phải nói lời chia tay

Không biết chủ tịch nào sẽ chia tay ae dù sao đi nữa mình cũng gắn bó với dien đàn năm nay là hơn 2 năm rồi nói chung cũng đủ để hiểu biết các chủ tịch và cao thủ ở diễn đàn rồi nghe tin thông báo phải chia tay với chủ tịch mình cũng cảm thấy buồn nhưng mà quy luật rồi xin chúc chủ tịch luôn nhiều sức khỏe và vạn sự viên mãn ae mình có duyên ắt sẽ có ngày gặp lại ...

Hàng ngày k đc xem số của các CT cũng hơi buồn vì các CT gắn bó với ae diễn đàn cũng khá lâu rồi giờ k đc xem CT chốt số nữa cảm thấy hụt hẫng
Cuộc vui nào rồi cũng kết thúc bản thân tôi vào diễn đàn từ những ngày đầu diễn đàn thành lập đến nay các CT rút lui k chốt số nữa khá nhiều và cũng có rất nhiều CT mới xuất hiện dù ai chia tay hay ở lại tôi cũng chúc ae sức khoẻ
Chúc đội ngũ ADM thật nhiều sức khoẻ

Lại chia ✋ các chủ tịch, các cao thủ mình thấy buồn lắm mọi người ơi . Tất cả các cao thủ, chủ tịch CLB cùng ad trên diễn đàn đều là những con người rất tâm huyết chia sẻ cầu hay và kinh nghiệm chơi số lâu năm để cho anh em trên diễn đàn tham khảo và học hỏi được cách bắt cầu và cách vào tiền làm sao cho hợp lý để từ đó anh em áp dụng để về bờ.Nên có phải chia ✋ Cao thủ, chủ tịch nào thì mình cũng luyến tiếc cả , nhưng vì sự đổi mới để làm cho diễn đàn ngày càng có chất lượng và phát triển thì mình tin tre già sẽ có măng mọc .Trên diễn đàn có rất nhiều người chốt số ổn định đã và đang ẩn mình thì sớm sẽ lọi diện để thay đổi các cao thủ, chủ tịch cũ thôi. Chúc cho toàn thể thành viên tập đoàn giải mã số học mạnh khỏe và thành công, chúc diễn đàn mãi lớn mạnh và xứng đáng là sân chơi số học lớn nhất Việt Nam.

Đầu tiên xin phép gửi lời chúc Sk và lời chào thân thương nhất đến tất cả các chủ tịch cao thủ và toàn thể những ACE tâm huyết với diễn đàn. Em là một người không biết chơi số , vì dịch nên mới chơi. Em may mắn được biết đến diễn đàn và tham gia...từ ngày tham gia ngày nào cũng vào xem cũng đánh vài con ... chắc do đen nên thua nhiều hơn thắng ...cũng buồn nhưng k hiểu sao có một điều mà em thấy thích đó là đọc bình luận những ngày các cao thủ và chủ tịch trúng dù em k có trúng,nhưng cảm giác như mình được trúng vậy, tự nhiên cũng cảm thấy vui, ấm áp thay .. vì nhờ có các cao thủ và chủ tịch vẫn ngày ngày lặng lẽ nguyên cứu cầu chốt số, tạo những mục mới cho ACE nên mới có niềm vui chiến thắng ... niềm vui ấy khó tả thành lời cũng như công sức của các ct và cao thủ lớn lao biết bao ... hôm nay đọc tin chia tay tự nhiên buồn quá ... chắc đâu đó có người sẽ rất nhớ những gì mà họ đã từng nhiệt huyết... nhiều khi nghĩ thấy tiền cũng quan trọng nhưng đôi lúc nó không phải là tất cả, mà sự nhiệt tình , tâm huyết, gắn bó tình cảm ấy mới đáng quý, trân trọng và khó tìm biết bao.. cuối cùng cảm thấy buồn và không biết nói gì hơn xin chúc Sk và chúc những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với tất cả chủ tich phải chia tay .nếu em tâm sự có gì không phải mong bỏ qua cho em nhé

đọc xong mà buồn quá, tuy mình mới biết đến diễn đàn , nhưng rất trân trọng và nễ phục những gì AD và ban quản trị GMSH cùng với các CT đã cống hiến cho mn được tham khảo và học hỏi , xin chúc tất cả ae nhiều sk và diễn đàn GMSH ngày càng lớn mạnh hơn ,thành công hơn... mình mong muốn sẽ ko phải chia tay CT nào hết,,hiiiii

CÁc cụ cứ truyền lại phươngg pháp bắt số cầu kèo các cụ biết xong các cụ cứ nghỉ ngơi để lớp mới lên cũng đc mà hihi
do gọi là cha truyền con nối hihi
Tre già măng mọc! Qui luật tự nhiên không chừa một ai. Sự cống hiến và nhiệt huyết của lớp các anh chị cao thủ chủ tịch đi trước luôn là nguồn động viên khích lệ lớp đi sau phát huy phát triển xây dựng DD GMSH ngày càng lớn mạnh và xứng đáng với những mong ước của lớp các cao thủ chủ tịch tiền bối.
Chúc các cao thủ chủ tịch luôn mạnh khỏe bình an hạnh phúc dù ở bất kỳ nơi đâu! Ae mong muốn mỗi cao thủ chủ tịch trước khi chia tay ae có thể để lại đôi lời dặn dò và một số kinh nghiệm cầu kèo và chơi số cho ae ở lại tiếp tục học hỏi phát huy!
Xin cám ơn và rất nhớ các anh!