Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU - CHO THỨ 7 HÀNG TUẦN | Page 61 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ngày kia sinh nhật em a ạ! Hi vọng ngày mai trúng 4d cho e có chút niềm vui, mới chơi này có hơn 1năm nhưng em đã nợ lên đến hơn 400tr, cũng đã từng bị lừa chơi hộ, rồi cứ ham gỡ, ham lottobet nên giờ thành như thế này, cũng theo dàn 64s của TLS, MHS nhưng k ổn... buồn a ạ! Cho e tâm sự chút thôi ạ.
THE À, EM CỨ NÓI HI VỌNG LÀ EM SẼ DC QUÀ SN 4D A TẶNG EM KAKAKA

THE À, EM CỨ NÓI HI VỌNG LÀ EM SẼ DC QUÀ SN 4D A TẶNG EM KAKAKA
A năm nay bao nhiêu tuổi r a? Em ngày kia là tròn 27T, đã 1 vợ và 1 con hơn 1t, nhiều lúc nghĩ nó buồn a ạ, e thấy bạn chơi đc nên ham kiếm thêm đồng tiền sữa cho con, thời gian đầu kiếm đc, sau tham đánh lớn hơn dần, thua, cố gỡ, thua thêm, đến khi nhìn lại thì muộn r a ạ!

Chúc mừng chủ tịch,vừa mới Trung tướng giờ đã lên Thượng tướng rồi

trong này có ai là bác sỹ hay y tá ko vậy,??? a bị ghê cổ buồn nôn ngu nghẹn ý, cứ ăn xong khoi mồm la ghe cô muốn n, phai ngâm kẹo hay ăn cai j đó, bi 2 hôm nay rồi, đã tây run cách đây 3 tháng, h ko biêt la bị j luôn, chân thi bị dươi ngón cái. có hạt kiêu như trai, to như hạt ngô cứ cang ngày càng to. cấu vào nó, hay lây banh xa lam cắt cung ko đâu, như cắt trai tay ý, nhung đi thì bị đè vao thịt lại đau. ai biêt bị j thi tư vấn mình cái nhé.
Huyết áp thấp hay bị buồn nôn, kể cả vừa ăn xong, trường hợp này có thể thiếu ngủ. Còn chân bị mắt cá dùng dao cắt đc, đi đau ở hiệu thuốc có thuốc bôi vào mấy ngày tự bong mắt cá trai ra.

A năm nay bao nhiêu tuổi r a? Em ngày kia là tròn 27T, đã 1 vợ và 1 con hơn 1t, nhiều lúc nghĩ nó buồn a ạ, e thấy bạn chơi đc nên ham kiếm thêm đồng tiền sữa cho con, thời gian đầu kiếm đc, sau tham đánh lớn hơn dần, thua, cố gỡ, thua thêm, đến khi nhìn lại thì muộn r a ạ!
THI AI CUNG THÊM MÀ, NGÀY XUA A CUNG VẬY, A CON GHET CƠ BÁC Ý, BAN RỦ RÒI NO ĐANH DC MÃI, NÊN THEO NÓ THOI GIAN ĐÂU DC, DC THI HAM, ROI SAU TINH LẤY ĐỂ CHƠI, HAM THÌ MÕI NGÀY CHOI 100 TR CÁCH ĐÂY 12 NĂM RỒI, SAU LÀ CƯ TIÊN MINH RA ĐI HÊT VÔN VƠI VAY NGOẠI VAY THI RỄ, VAY 1,2 TI ĐON GIAN KO CÂN GHI CHI CÂN VIET TAY, GIÁ CÓ 1K 1 TR, RỒI SAU 1 NĂM TỔNG CẢ CÓ LÂN NỢ LÀ 9 TỈ, SAU ĐÓ A ĐI LAM VÀ TRA DÀN ĐC NỬA, RỒI LÀM CHỦ LÔ ĐỀ, LẠI CHET TIEP 4TI, SAU QUẢ ĐÓ BÁN NHÀ, RỒI TỰ ĐÓ TỰ NHỐT MÌNH TRONG NHÀ, KO RA NGOÀI TU LUYỆN 1 NĂM TRÒI, BIET TÍ BIET TI HAM LA XOAY VỐN VAY MƯỢN AE BẠN BÈ, MOI NGAY VAI TRAM VAI TRAM, THẤM TRI MOI CẢ LỢN CUA VỢ CUA CON ĐỂ CHƠI, CUNG ĐI HẾT, CUÔI CÙNG BỎ LÔ VA XIEN NGHIÊN CUU CHOI CÀNG, KHI DC THANH CÔNG NHUNG KO CÓ VỐN, A VAY QUA ÁP NGAN HÀNG MỖI NGAN HÀNG VÀI TR, THÊ LA LÊN TỪ ĐÓ, TRONG GÂN 2 NĂM NAY CHI ĐEM TIÊN VỀ THÔI, CHỨ KO MẤT.CUỘC ĐỜI A NHIỀU SÓNG GIO LẮM, 40 TUÔI RỒI, 3 ĐUA CON LỚN HỌC LOP 10 RỒI.

Chơi hộ là ntn hả bạn. Nay có thằng nó gọi điện là đánh hộ ăn %. E trả lời là e ko. , Thế là nó cúp máy.

THI AI CUNG THÊM MÀ, NGÀY XUA A CUNG VẬY, A CON GHET CƠ BÁC Ý, BAN RỦ RÒI NO ĐANH DC MÃI, NÊN THEO NÓ THOI GIAN ĐÂU DC, DC THI HAM, ROI SAU TINH LẤY ĐỂ CHƠI, HAM THÌ MÕI NGÀY CHOI 100 TR CÁCH ĐÂY 12 NĂM RỒI, SAU LÀ CƯ TIÊN MINH RA ĐI HÊT VÔN VƠI VAY NGOẠI VAY THI RỄ, VAY 1,2 TI ĐON GIAN KO CÂN GHI CHI CÂN VIET TAY, GIÁ CÓ 1K 1 TR, RỒI SAU 1 NĂM TỔNG CẢ CÓ LÂN NỢ LÀ 9 TỈ, SAU ĐÓ A ĐI LAM VÀ TRA DÀN ĐC NỬA, RỒI LÀM CHỦ LÔ ĐỀ, LẠI CHET TIEP 4TI, SAU QUẢ ĐÓ BÁN NHÀ, RỒI TỰ ĐÓ TỰ NHỐT MÌNH TRONG NHÀ, KO RA NGOÀI TU LUYỆN 1 NĂM TRÒI, BIET TÍ BIET TI HAM LA XOAY VỐN VAY MƯỢN AE BẠN BÈ, MOI NGAY VAI TRAM VAI TRAM, THẤM TRI MOI CẢ LỢN CUA VỢ CUA CON ĐỂ CHƠI, CUNG ĐI HẾT, CUÔI CÙNG BỎ LÔ VA XIEN NGHIÊN CUU CHOI CÀNG, KHI DC THANH CÔNG NHUNG KO CÓ VỐN, A VAY QUA ÁP NGAN HÀNG MỖI NGAN HÀNG VÀI TR, THÊ LA LÊN TỪ ĐÓ, TRONG GÂN 2 NĂM NAY CHI ĐEM TIÊN VỀ THÔI, CHỨ KO MẤT.CUỘC ĐỜI A NHIỀU SÓNG GIO LẮM, 40 TUÔI RỒI, 3 ĐUA CON LỚN HỌC LOP 10 RỒI.
Vậy là bác thành công rồi bác coi trò này ko còn là đánh bạc ma là đầu tư nói thì dễ nhưng để đạt dk như vậy nó là cái tầm khác còn ông em kia thi bg mới là đang tập em thì hợp chú kia 5 tuổi thôi cs gd cũng như chú ý em cũng ham môn này nhiều lúc nhiều ng nói ko nghe cứ lao vào mất cũng nhiều cũng như chú kia nhờ bác có phương pháp chơi cho ổn định chứ ko roi cũng tan nát hết

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.