Cầu MB - MAICA - CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN - CÁCH HẠ DÀN ĐỀ TỪ 64 SỐ BẤT BẠI | Page 16 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mai chơi những chạm naog vậy cao thủ ơi . Mong ct giúp để e quất một côn lên bờ vè với vk con em ạ??
bạn đang xa bờ là do bạn chi choi bt ko kèm dàn, thế nên bạn mới xa bờ, ca nhân tôi luôn dánh dàn, dan la lương tuân lương tháng cua tôi, vd 1 thNGS TÔI KIÊM DC 92 T, 1 TUÂN LÀ TÔI KIẾM DC 23 TR, 1 NGÀY TÔI DC 3,3 TR TÔI CHI CHO PHÉP CHƠI BT NHIỀU NHẤT LÀ 1T THÔI, TRONG ĐÓ CÓ CẢ THỦ CANG 3,4 VÀ TỨ THỦ ĐỀ, VÌ BT KO PHẢI LÚC NÀO CŨNG MAY MẮN ĂN DC, NHIÊU NHẤT 10 NGAY 1 LẦN, THẬM CHÍ 20 ĐÊN 30 NGÀY MỚI ĂN DC BT ĐỀ CÓ KHI VÀI THÁNG, NẾU CÓ TRƯỢT MỖI NGÀY THỦ TÔI VẪN LÃI 2,3 TR NHƯ VẬY TÔI KO BAO H PHAI XA VỢ CON CẢ, CẢ HỌ AI CUNG BIET TÔI ĐỀ, ĐÓM MÀ VẪN TÔN TRỌNG TÔI, VI SAO, VÌ TÔI CÁI J CŨNG CÓ, TÔI THẤM CHÍ CÒN HƠN RAT NHIỀU NGƯỜI, CHO DÙ TÔI CÓ CỜ BẠC NHƯNG TÔI VẪN HÔ MƯA GỌI GIÓ DC, VÌ TÔI KO HAM BT. VI TÔI CHẲNG VAY MƯỢN AI, MÀ LA NGƯỢC LẠI.

Cảo thủ ơi liệu dàm đấy nổ khoảng bnhiru % ạ mong một khuyen của cao thủ để e có thêm động lực với ạ,, đây là e tin tưởng cao thủ và muốn xin lơig khuyên thạt lòng ạ,, cho dù 6h30 kêtd quả có thé nào e vãn cảm ơn cao thủ ạ

Cảo thủ ơi liệu dàm đấy nổ khoảng bnhiru % ạ mong một khuyen của cao thủ để e có thêm động lực với ạ,, đây là e tin tưởng cao thủ và muốn xin lơig khuyên thạt lòng ạ,, cho dù 6h30 kêtd quả có thé nào e vãn cảm ơn cao thủ ạ
OK DÃU BIẾT LA KO CÓ J LÀ 100% CẢ ĐUNG KO, BIÊT THI TÔI CẮM SỔ NHÀ CHƠI LUÔN, NHUNG TTHEO KINH NGHIỆM TÔI VÀ NHUNG J TÔI NHÌN CÁC CHẠM VÀ CÁC GIAI NGÀY, THANG NĂM THÌ TÔI KẾT DAN NÀY CUA TÔI CHIA SẺ LÀ 90% MAI NỔ, CHO DU CÓ LÀ 99% ĐI NỮA THI TÔI CŨNG KHUYÊN BẠN KO ĐC TẤT TAY NHÉ, VD BẠN CÓ 10 TR BẠN CHIA RA 4 NGÀY CHO TÔI, DÀN NÀY KO QUÁ 3 HÔM ĐÂU, NHUNG VÂN PHAI PHONG THÂN, VÌ KO AI CHẮC CHẮN DC ĐIỀU J Cả VẬY NÊN BẠN CHIA RA CHO TÔI, BẠN MUỐN ĂN TO MÀ VỐN ÍT THI GHÉP CÀNG VÀO MÀ CHƠI NHÉ, IT VỐN THI CHOI 3 CANG THÔI, NUOI DAN 64 SỐ CÔNG VƠI 7 CÀNG, VÀ TIEPS ĐÊN LÀ 4 CANG KẾT VỚI 64 SỐ, NHU VÂY BẠN CÓ 2 DÀN 3 CÀNG, VỚI NHUNG DAN 2D KIA

A thì chơi pp khác tất cả ae trên đây.ngày thường a đánh 2 dàn tầm 50s mỗi dàn.bắt chạm ghép ra dàn tầm 75-80s mỗi dàn a loại 3 tổng xuống còn tầm 50s.ăn 1 dàn coi như hòa tiền.ăn 2 dàn thì lãi bằng số vốn mình bỏ ra.tháng gãy 4-5 ngày cả 2 dàn là cùng.chơi nuôi đòi hỏi ae phải có vốn và kiên trì.tính a thì cứ thích ngày nào múc ngày đó???
Chơi tối đa 65s. Bác đánh kiểu j dc hai dàn 50s thế

OK DÃU BIẾT LA KO CÓ J LÀ 100% CẢ ĐUNG KO, BIÊT THI TÔI CẮM SỔ NHÀ CHƠI LUÔN, NHUNG TTHEO KINH NGHIỆM TÔI VÀ NHUNG J TÔI NHÌN CÁC CHẠM VÀ CÁC GIAI NGÀY, THANG NĂM THÌ TÔI KẾT DAN NÀY CUA TÔI CHIA SẺ LÀ 90% MAI NỔ, CHO DU CÓ LÀ 99% ĐI NỮA THI TÔI CŨNG KHUYÊN BẠN KO ĐC TẤT TAY NHÉ, VD BẠN CÓ 10 TR BẠN CHIA RA 4 NGÀY CHO TÔI, DÀN NÀY KO QUÁ 3 HÔM ĐÂU, NHUNG VÂN PHAI PHONG THÂN, VÌ KO AI CHẮC CHẮN DC ĐIỀU J Cả VẬY NÊN BẠN CHIA RA CHO TÔI, BẠN MUỐN ĂN TO MÀ VỐN ÍT THI GHÉP CÀNG VÀO MÀ CHƠI NHÉ, IT VỐN THI CHOI 3 CANG THÔI, NUOI DAN 64 SỐ CÔNG VƠI 7 CÀNG, VÀ TIEPS ĐÊN LÀ 4 CANG KẾT VỚI 64 SỐ, NHU VÂY BẠN CÓ 2 DÀN 3 CÀNG, VỚI NHUNG DAN 2D KIA
Em cảm ơn bác nhièu lắm ạ

Vào đâu để xem đc dàn và chạm của Người ae đăng nên. Mình tìm ko thấy

TRONG CẦU NAY CÓ CHẠM 2 VÀ 4 CHÔ CHẠM 8 MÀ KO CÓ TỔNG NÊN KO KET BỘ 23, NHẼ RA LOT BỘ 23 THI TÔT, THÔI NHUUNG DU SAO CHÉN DC HÊT CÁC DÀN RÔI,DC MỖI 1 K 4 CÀNG, 3 CÀNG CHÉN DC CÓ 3 K VÌ CÀNG KO VAO CANG KET, TÔI QUA ĐA TRỌN CANG 3 LA 3 RÔI THÊ NAO MA THAY ĐỔI, TIÊC THẬT
VAO BÁT CHỐT BẠN NHÉ, BẠN BẤM THEO DÕI MÌNH KHI NÀO ĐĂNG SẼ CÓ THÔNG BÁO CHO BẠN BIẾT, MINH ĐANG SOI CÀNG, ĐEM HOẶC SANG MAI SẼ CHỐT CHO AE THAM KHẢO
E cam on bac maica rat nhieu ah.e chua choi theo bac nhung e theo doi bac lau roi,sang thang e quyet vay 15tr e de danh theo bac mong bac giup do e voi ah.mot lan nua e xin cam on bac rat nhieu da tam huyet giup do ae xa bo ah

K nên chia sẻ phương pháp tránh bọn bán số.có gì lên diễn đàn rồi theo bn là ok.mình cũng suốt bị bọn bán số gửi tin nhắn.k nên công khai hết bn ơi

bạn đang xa bờ là do bạn chi choi bt ko kèm dàn, thế nên bạn mới xa bờ, ca nhân tôi luôn dánh dàn, dan la lương tuân lương tháng cua tôi, vd 1 thNGS TÔI KIÊM DC 92 T, 1 TUÂN LÀ TÔI KIẾM DC 23 TR, 1 NGÀY TÔI DC 3,3 TR TÔI CHI CHO PHÉP CHƠI BT NHIỀU NHẤT LÀ 1T THÔI, TRONG ĐÓ CÓ CẢ THỦ CANG 3,4 VÀ TỨ THỦ ĐỀ, VÌ BT KO PHẢI LÚC NÀO CŨNG MAY MẮN ĂN DC, NHIÊU NHẤT 10 NGAY 1 LẦN, THẬM CHÍ 20 ĐÊN 30 NGÀY MỚI ĂN DC BT ĐỀ CÓ KHI VÀI THÁNG, NẾU CÓ TRƯỢT MỖI NGÀY THỦ TÔI VẪN LÃI 2,3 TR NHƯ VẬY TÔI KO BAO H PHAI XA VỢ CON CẢ, CẢ HỌ AI CUNG BIET TÔI ĐỀ, ĐÓM MÀ VẪN TÔN TRỌNG TÔI, VI SAO, VÌ TÔI CÁI J CŨNG CÓ, TÔI THẤM CHÍ CÒN HƠN RAT NHIỀU NGƯỜI, CHO DÙ TÔI CÓ CỜ BẠC NHƯNG TÔI VẪN HÔ MƯA GỌI GIÓ DC, VÌ TÔI KO HAM BT. VI TÔI CHẲNG VAY MƯỢN AI, MÀ LA NGƯỢC LẠI.
giỏi quá bác ạ

Trịu like em mà bme vk con biết chơi đề chắc bị ở riêng vì thua tha quá nhiều nhưng a đánh bao tiền / số

Trịu like em mà bme vk con biết chơi đề chắc bị ở riêng vì thua tha quá nhiều nhưng a đánh bao tiền / số
Mình cung tuỳ, bt đanh miền bắc dàn 64 thì bt vào 50,300,1200, còn nhung dan kia đánh = nửa tiền dàn trên, công với chơi 3 càng mỗi dàn 3 kiểu ghép càng, 1 là dàn 7 càng với 64 số, 4 cái 3 càng kết và 2 càng thủ, tuong tự dan nhỉ cung thế, môi dàn đanhs 5,10k, ko về mai chão tiền lên, nếu đánh các miền mà trung nam dc vd 50 tr thì bỏ lại 10 tr đamh het 40t bắc, nếu thua bắc thì vân co công 10 tr, ngày hôm đó, nếu chúng thì còn j bằng, con nào ket lắm thì chơi to cũng chỉ 2 tr tôi, nc tuỳ vào vốn của mình, mào nhỉ bắt chuột nhỏ, lớn bắt lớn, phai chia vốn ra chứ tất tay ra đường mấy lần sợ rồi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.