Cầu MB - Maica - Dàn 3D 160 số và 4D 640 số - Bất Bại - Tỉ Lệ Ăn Cao 2 Lần Trên Tuần | Page 26 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Maica - Dàn 3D 160 số và 4D 640 số - Bất Bại - Tỉ Lệ Ăn Cao 2 Lần Trên Tuần

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
DÔNG Y, TỐI NAY DAN NUÔI 600 SỐ A CHO AE 2 LUA CHỌN TI LỆ ĂN NHIÊU HƠN 1 SÀN 4D 1250 SỐ VAD DAN 600 SỐ, DAN 4114 SÔ NAY CHÉN A SE LÊN TẤT, AI CHOI J THI CHƠI
Dàn 4114 hơi nặng vốn a ạ! Chỉ mong may mắn theo dàn ít số chút hoặc a có pp nào chơi an toàn hơn mong anh chia sẻ ạ!

Nay theo a dàn 600s k ăn, tiếc ghê. Bỏ mất càng 6, còn 2 ngày nữa hêtd tuần hi vọng ăn để gỡ vốn

Dàn 4114 hơi nặng vốn a ạ! Chỉ mong may mắn theo dàn ít số chút hoặc a có pp nào chơi an toàn hơn mong anh chia sẻ ạ!
ĐÚNG LA NẶNG NHUNG TI LỆ ĂN LẠI CAO HƠN ĂN DÀY HƠN, NAY DAN ĐÓ ĂN CẢ 36 SÔ ĐÓ, CÓ NGHIA LÀ DÂU CÓ ĐIT CÓ LA ĂN DAN 36 SỐ. TINH RA 4D CHI CÓ 1764 SÔ THÔI

DÔNG Y, TỐI NAY DAN NUÔI 600 SỐ A CHO AE 2 LUA CHỌN TI LỆ ĂN NHIÊU HƠN 1 SÀN 4D 1250 SỐ VAD DAN 600 SỐ, DAN 4114 SÔ NAY CHÉN A SE LÊN TẤT, AI CHOI J THI CHƠI
Bác cứ làm vậy đi ạ, có thêm phần gi chú cho ae dễ rựa rau gặp cá,phù hợp với vốn của mình.có thua thi do mình kém may mắn.

A SE TĂNG DAN 600 LÊN GÂP ĐÔI LAM 2 DAN CHO AE LUA CHỌN, NAY A ĂN DAN 1250 SỐ ĐÓ, DAN 600 SÔ A THEM CANG VÀO
Em cũng bit 600s tỉ lệ ăn thấp hơn vì lực của e 600s hợp lý với vốn của e a cứ lên như nào e theo như thế ko sao a ak ngèo lâu giàu thì mấy

A SE TĂNG DAN 600 LÊN GÂP ĐÔI LAM 2 DAN CHO AE LUA CHỌN, NAY A ĂN DAN 1250 SỐ ĐÓ, DAN 600 SÔ A THEM CANG VÀO
Em nghĩ a nên kiên quyết 1pp giúp chúng em đc k ạ? A lên nhiều dàn ae lại hoang mang, chúng em bây giờ đang nợ nần nên k được sáng suốt, nếu đi dàn ít số thì khả năng trúng thấp hơn nhưng đỡ vốn hơn, dàn nhiều số thì khả năng trúng cao nhưng lại nhiều vốn, ae ai cũng nợ nên k dám cân nhắc xuống tiền, còn chúng em đã tin tưởng a, thì mong anh giúp chúng e 1pp anh nghĩ tốt nhất cho chúng em ạ, kết quả ntn còn tuỳ duyên nữa ạ!

Em nghĩ a nên kiên quyết 1pp giúp chúng em đc k ạ? A lên nhiều dàn ae lại hoang mang, chúng em bây giờ đang nợ nần nên k được sáng suốt, nếu đi dàn ít số thì khả năng trúng thấp hơn nhưng đỡ vốn hơn, dàn nhiều số thì khả năng trúng cao nhưng lại nhiều vốn, ae ai cũng nợ nên k dám cân nhắc xuống tiền, còn chúng em đã tin tưởng a, thì mong anh giúp chúng e 1pp anh nghĩ tốt nhất cho chúng em ạ, kết quả ntn còn tuỳ duyên nữa ạ!
Tại vì ae mình ko có lực mình thấy đan 600s vừa mồm với mình thua keo này ta bầy keo khác ae ak tin vào a mai ca

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.