Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 568 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
khung thì vẫn theo anh em thì toàn vay mượn thêm để theo mình nghỉ từ 1/12-9/12 theo từ mùng 10
Cả 4 ngày vốn 10 củ tạch cả
Đời càng nợ càng thêm nợ

chỉ anh em ít vốn hay k có vốn mới hiểu hoàn cảnh như thế này thôi anh em à
Kêu thì ai chả phải kêu .

Hôm nay thì ai cũng mất tiền thôi. Nhưng anh em hãy nhớ để hôm nay có tiền mà mất cũng đều 1 tay Maica kéo về cho anh em. Dù hôm nay thua anh em vẫn còn tiền vẫn còn lãi. Nhiều anh em đã trả đc nợ. Vậy nên anh em giờ hãy vững tin lên. Thua keo này bày keo khác. Đã theo đã tin thì hãy đến cùng đi

Thôi ae ạ, bài bạc đâu nói trước được điều gì, chơi thì phải chịu thôi. Nuốt nỗi đau vào trong ngày mai ta làm lại, ai cũng buồn cả. May vẫn còn ít vốn :v

Bác maica cũng đừng tâm lí quá, vì bài bạc nó là thế, biết sẽ có ngày này nhưng tiếc là nó đến hơi sớm :(

Vẫn cứ là ngày 13 đen tối. Xin chia buồn cùng cả nhà. Có khi bị ku đồng soi nó cho tháng này tạch càng suốt k ak.

Trong cái trò này. Vượt khung là chuyện bình thường bác ạ.
Em nhớ lại cái tay Bet hôm nọ, nên e xác định gãy khung là làm lại thôi, chứ ko bao giờ đi tay 5.
chắc quay về mức 1 a ạ.Hay là từ nay đi đều tiền a nhi

BUỒN THẬT, CHANG BIẾT NÓI CÂU J NỮA, XIN LỖI AE NHIỀU NHÉ!!!!
co len xep oi mai lam lai coi nhu mat 1 khung xep buon tam ly kg on cang de toang cac ct trong dd ai cung co day den ma co phai ai cung thong suot dc dau tu tu on lai ta lai lay lai het thoi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.