Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 569 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thôi thì làm lại, mong là maica mãi theo ae, nếu ngừng thì cũng truyền lại kinh nghiệm cho người nào đó dẫn anh em về bờ ạ.

BUỒN THẬT, CHANG BIẾT NÓI CÂU J NỮA, XIN LỖI AE NHIỀU NHÉ!!!!
J dâu anh ơi..bt ah đừng buồn đừng áp lực anh.do mọi người cũng tâm lý nên đặt kỳ vọng quá nhiều thành ra trật nên thất vọng..lên nói giải toả tâm lý áp lực thôi..thua keo này ta bày kèo khác..

Chia buồn cùng cả nhà! Hôm nay vào muộn quá nên ko vào dc dàn 455s, phải vào dàn 2D 65s nên m ko mất nhiều.
sang tuần mới ta làm lại thôi cả nhà! Tin tưởng maica để về bờ đónTết.

KO ỔN NỮA A Ạ
Ah hnay nói thật e là vừa vay thêm fe dc 50 củ nhưng ah đắn đo mãi k giám vào vì giờ ah cầm hoà cũng mất 50d mới đủ cầm hoà mấy hôm.nhưng mất ah k còn gì.ah có cảm giác giống hôm bét nên ah k vào dàn chấp nhận thua non.ah chỉ vào to dàn g6 và 1d dàn 3 càng lô nên k gánh cho nhau dc

Tuần này đúng là lịch sử của đồng đề thì 7 ngày mỗi ngày 1 tổng hôm nọ thì cặp 292 mỗi con về 3 nháy đúng lịch sự chưa có bh. Chia buồn ae mình hết sạch rồi. Chúc ae ở lại mm và về bờ đúng cách nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.