Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 571 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đã là cầu có chạy có gãy, chơi môn này đã bao người nói là không làm giàu được rồi, kỵ nhất là tất tay nữa, 1 là ae bỏ, 2 là ae tạm nghỉ vài hôm giai đen, 3 nữa là làm lại khung mới, tự tin lên các bác

CHIA BUỒN CÙNG MAICA VÀ ĐẠI GIA ĐÌNH ACE NHÉ.
AI CHIẾN BINH KHÔNG HỀ CHIẾN BẠI, THUA KEO NÀY TA BÀY KEO KHÁC.
HY VỌNG TUẦN MỚI MAICA SẼ CÙNG ACE MAY MẮN VÀ LẤY LẠI TẤT CẢ.
CHÚC ĐẠI GIA ĐÌNH BUỔI TỐI VUI VẺ BÊN NHỮNG NGƯỜI THÂN YÊU CỦA MÌNH!

EM CHƯA ĂN CƠM , ĐANG NGỒI MÀ 2 HÀNG NƯỚC MẮT CỨ CHẢY THÔI Ạ.EM KHÓC VÌ E THUA THÌ ÍT MÀ KHÓC VÌ NHỮNG CÂU NÓI ÁC Ý CỦA MỌI NGƯỜI.EM MẤT CŨNG KHÁ NHIỀU CHỨ KHÔNG PHẢI VÀI TRIỆU , ANH MAICA NHỜ EM LÊN DÀN HỘ THÌ EM LÊN , CHỨ EM CÓ MUỐN KO VỀ ĐÂU.Ừ THÌ CHẮC EM LÀM MỌI NGƯỜI ĐEN.EM XIN LỖI.

Bác maca đừng buồn nữa nha? Cờ bạc nó cí dây bác ah?dàn đề 64 các cao thủ bắt còn trượt 5-6 ngày nữa là đây là 3c trượt 4-5 ngày e nghĩ ko cí j lạ bác ạ? Di đồng cuối năm nó quay ảo thôi bác ạ

EM CHƯA ĂN CƠM , ĐANG NGỒI MÀ 2 HÀNG NƯỚC MẮT CỨ CHẢY THÔI Ạ.EM KHÓC VÌ E THUA THÌ ÍT MÀ KHÓC VÌ NHỮNG CÂU NÓI ÁC Ý CỦA MỌI NGƯỜI.EM MẤT CŨNG KHÁ NHIỀU CHỨ KHÔNG PHẢI VÀI TRIỆU , ANH MAICA NHỜ EM LÊN DÀN HỘ THÌ EM LÊN , CHỨ EM CÓ MUỐN KO VỀ ĐÂU.Ừ THÌ CHẮC EM LÀM MỌI NGƯỜI ĐEN.EM XIN LỖI.
Bại không nản người đẹp ơi.

CHIA BUỒN CÙNG MAICA VÀ ĐẠI GIA ĐÌNH ACE NHÉ.
AI CHIẾN BINH KHÔNG HỀ CHIẾN BẠI, THUA KEO NÀY TA BÀY KEO KHÁC.
HY VỌNG TUẦN MỚI MAICA SẼ CÙNG ACE MAY MẮN VÀ LẤY LẠI TẤT CẢ.
CHÚC ĐẠI GIA ĐÌNH BUỔI TỐI VUI VẺ BÊN NHỮNG NGƯỜI THÂN YÊU CỦA MÌNH!
A saigon e thấy bắt càng chuẩn này. Hầu như trúng suốt nếu có tạch thì chỉ tạch 2D chứ hiếm khi thấy tạch càn g3D lắm. Bái phục a. nay ai theo a chắc ăn to lắm

bình tĩnh e ơi, số người ủng hộ e còn nhiều, số ác ý chỉ là con số nhỏ và chẳng đáng để quan tâm, cho qua đi e <3

Linh ơi. Đừng đọc cmt của mấy thằng bẩn tính em ạ. Với anh em là thần may mắn. Tuyệt đối!

Ms có 4 ngày thôi mà. Majca đã nói chia làm 5 tay thì cứ thế mà phang thôi. Mai tay cuối chắc chắn 1000% húp. Ae cứ yên tâm đi. Chỉ sợ hôm nay ngày 4 ae tất tay . Thì mai phải ngồi nhìn

Theo mình chơi là việc của ae.còn theo maica cũng là việc của ae.ae cũng thừa hiểu dạo này ae mình theo maica và vào 3d số lượng lớn vậy kiểu gì đồng trả giam.cái này rất rễ hiểu.ae thử tính mà xem hiện tãi ae vào 3d của maica số lượng như vậy nếu về liệu đồng có vỡ mõm ko.bản thân mình cũng theo maica và vốn cũng trả có dạo này toàn đi bốc họ thôi.nhưng mình cũng ko giám kêu ca gì.vì xác định giám chơi giám chịu.còn ko về thì là đen thôi.
Tôi cũng như ae tầm này cũng đuối vốn môn thể thao này trả ai giám nói trước câu gì cả.
Chúc ae cùng thống tướng sức khỏe.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.