Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 572 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đã là cầu có chạy có gãy, chơi môn này đã bao người nói là không làm giàu được rồi, kỵ nhất là tất tay nữa, 1 là ae bỏ, 2 là ae tạm nghỉ vài hôm giai đen, 3 nữa là làm lại khung mới, tự tin lên các bác
Chuẩn ae..làm lại khung mới thôi nhưng ít ai mà cảm chịu như thế lắm..biết ăn đến bjo ms lấy lại 4 tay đây

EM CHƯA ĂN CƠM , ĐANG NGỒI MÀ 2 HÀNG NƯỚC MẮT CỨ CHẢY THÔI Ạ.EM KHÓC VÌ E THUA THÌ ÍT MÀ KHÓC VÌ NHỮNG CÂU NÓI ÁC Ý CỦA MỌI NGƯỜI.EM MẤT CŨNG KHÁ NHIỀU CHỨ KHÔNG PHẢI VÀI TRIỆU , ANH MAICA NHỜ EM LÊN DÀN HỘ THÌ EM LÊN , CHỨ EM CÓ MUỐN KO VỀ ĐÂU.Ừ THÌ CHẮC EM LÀM MỌI NGƯỜI ĐEN.EM XIN LỖI.
Em ơi ko phải nghĩ vậy đâu em đen là đen chứ ai lên cũng vậy mà khổ thân em quá

chắc quay về mức 1 a ạ.Hay là từ nay đi đều tiền a nhi
a chuyển quá mốc đều tiền chõa đau tim lắm mốc đều tiền đi 10k một ngày tháng cứ ăn 15/15 ngày là cũng lời nhẹ rồi đầu tháng a tính chuyển qua mức đều tiền rồi mafvaaxn muốn cố cày thêm tiền nên đi kiểu chão

EM CHƯA ĂN CƠM , ĐANG NGỒI MÀ 2 HÀNG NƯỚC MẮT CỨ CHẢY THÔI Ạ.EM KHÓC VÌ E THUA THÌ ÍT MÀ KHÓC VÌ NHỮNG CÂU NÓI ÁC Ý CỦA MỌI NGƯỜI.EM MẤT CŨNG KHÁ NHIỀU CHỨ KHÔNG PHẢI VÀI TRIỆU , ANH MAICA NHỜ EM LÊN DÀN HỘ THÌ EM LÊN , CHỨ EM CÓ MUỐN KO VỀ ĐÂU.Ừ THÌ CHẮC EM LÀM MỌI NGƯỜI ĐEN.EM XIN LỖI.
em ơi chấp gì mấy thằng đái ngồi em chơi đc chịu đc ko chịu đc nghỉ rên ở đây ai thương đâu

Anh mai ca ơi . Mất thì cũng mất rồi . Mấy tháng qua cũng thông rồi , như thế là quá giỏi rồi a ak .mong ai còn vốn sẽ tiếp tục làm lại . Chúc a maica luôn khoẻ mạnh vui vẻ lên a nhé .

E nghe làm gì những người đó chỉ là đồng quay bố láo thôi 7 ngày ra 7 tổng là láo rồi nên hnay gãy là do đồng do e đâu

Bình tĩnh thôi lêlinh. Đúng là ngày 4 chưa có thường lệ bao giờ . Nay ae mất bình tĩnh là đúng . Mai làm lại

K phải con lỗi đâu e m có làm gì sai đâu mà phải buồn đã chơi là phải chấp nhận lúc cược là phải xác định ai chơi thì chơi k chơi thì nghỉ theo cao thủ khác đừng đổ lỗi cho ai

Góp buồn vs mn tôi luôn đi đúng khung ko hề chão an tham hay gì 1 lần giải 6 đến ngày thứ 6 thứ 7 mới về của tháng trước tôi đi từ 1k 2k mà đi 100 củ giờ khung đặc biệt này đi thêm gần 100 củ nữa chính thức sập nguồn đã gần 20 ngày tôi ko hề có 1 tin j ở topic nhưng trk đây tôi đã nói rất nhiều nếu ai hay vào topic sẽ thấy và hiểu tôi nói ko hề có ý j chỉ đơn giản là mb theo maica vì cái chất của maica bên cạnh đó còn là cái tâm cái hồn gửi gắm vào các con số nhưng từ ngày maica nhờ người đăng dàn giúp thì cài hồn đó có thể trong cờ bạc người ta gọi là vía đã bị thay đổi nên mn phải hết sức bình tĩnh về lý thuyết khi thống kê tổng kết số ngày ăn trong tháng thì lý thuyết ai cũng có thể thấy là dương tiền nhưng thực tế có mấy nguoi dc dương tiền bởi đơn giản nhiều nguoi ko còn vốn để chơi hoac ...nên mn cứ bình tĩnh và thực sự rất mong muốn maica lại trưc tiếp đăng dàn cho mn để cái hồn cái khí phách trong các con số quay trở lại. Xin lỗi tôi ko hề có ý động chạm ai chỉ đơn giản muốn nói đó là cái vía cờ bạc để maica quay lại truc tiep đăng dàn cho mn
Mong @maica truc tiếp quay trở lại đăng dàn cho mn vì mất công gửi cho nguoi kak thì cái công đó maica đăng luôn như mọi khi 13h30 cũng dc nếu tầm chiều maica bận hoac ngủ. Cầu xin maica quay trở lại đăng để cái vía của maica quay lại

Thôi nào , đâu phải tại e. Dàn là cố định ai đưa lên cũng nvay thôi. Những lời nói thiếu ý thức đó đừng để bụng e nhé. Đừng khóc vì những người nvay. Chia buồn với Ae nhà mình Hnay gãy khung , động viên nhau cùng làm lại. Hnay có rất rất rất nhiều Ae ra đảo rồi ....

K sao đâu Linh. Có chơi thì có chịu. Chỉ những KẺ TẦM THƯỜNG mới có thói quen ĐỔ LỖI.
Còn những người hay trách móc, nếu thấy bản thân k chấp nhận đc việc thua cuộc thì tốt nhất đừng chơi !

Ms có 4 ngày thôi mà. Majca đã nói chia làm 5 tay thì cứ thế mà phang thôi. Mai tay cuối chắc chắn 1000% húp. Ae cứ yên tâm đi. Chỉ sợ hôm nay ngày 4 ae tất tay . Thì mai phải ngồi nhìn
Biết ae tự ghép càng đx nhưng vừa nãy ae hô nhầm g1 làm hí cả hửng lần sau chú ý chút ae nhé. Chúc may lắn

Tiếp tục chiến đấu tới hơi thở cuối cùng đi PTTg, còn nhiều người hiểu chuyện mà ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.