Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 662 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Có lẽ từ sau bạn ko nên vào topic a Maica nữa,tâm lí bạn có vẻ ko ổn lắm đâu.
MỊA, AI BẢO TÔI ĐEN , MAI TÔI KÉO CHO MẤY NGÀY XEM ĂN BAO NHIÊU NGÀY MÀ BẢO TÔI ĐEN.BÊN TOPIC CỦA TÔI CĂNG LẮM TRƯỢT THÔNG 2 NGÀY , CÒN CHỈ TRƯỢT 1 NGÀY RỒI ĂN THÔNG , NẾU TÔI ĐEN THÌ SAO ĂN DC.
2D à c♥️

Chij vẫn thỉnh thoảng lên đọc và like cm của ae mà. Dạo này tự nhiên chị thấy oải nên ít chuyện trò thôi. Hy vọng dây đen cắt nhanh để nhà mình lại đc vv như trước đây?
Hy vọng nvay chị ạ, tết nhất dồn đến chân rồi mà ae vẫn đang lênh đênh c à, e bế tắc quá

Hay tại mình làm maica đen theo nhỉ ? Bắt đầu nhảy vào theo đúng khung gãy, nay còn đánh thêm càng cho chắc ăn lại gãy dàn. Nay đi 2d cả giải nhất vs đặc biệt đều rụng cả. Chắc tại mình đen chứ ko phải sếp vào dây đen. Cố lên thôi biết sao đc ???

CHỊ ĐI BAO NHIÊU VẬY
Chị đi 60đ dàn 520s mong lấy lại vốn 4 ngày quá. Nhưng đến lúc đen nó thế em ạ. Chị tính đi lại khung khác từ 5đ nhưng sau lại đi 8c nên tự tin đi to chứ. Tại chị thôi, nghĩ 1 đằng làm 1 nẽo, đặt ra quy định ko đi vượt khung mà đi lại khung khác cho an toàn nhưng lại ko làm đc. Xui cái nữa, chị nhát lắm nên mấy tháng trước cứ đến ngày 4 chị bỏ đi lại từ đầu, tháng này cứ lao như con thiêu thân ấy em?

Cảm ơn e đã nhắc a. A bị cái khát vọng trả nợ nó làm mờ mắt rồi. Hiện tại đầu óc đang ko tính đc gì e ạ, mấy hôm nay công việc a cũng dừng lại vì ko còn tâm trí gì nữa. Giờ chỉ biết nghỉ vài ngày để trở lại bình thường e ạ.
Với người ko nợ thì ko sao. Chứ với người đang nợ nhiều như a thì mất 160tr trong 5 ngày nó áp lực quá, nhìn vk con mà muốn khóc.
Mình trc cũng như B,nếu đen dừng ở Khung5 ngay, thì còn cơ hội,,đến ngày 6-7-8 kg lên thì kg sao,lên lại cố vay mượn chão thành 1 đống nợ,,

14 tỷ a làm gì để đóng lãi ?? nợ kiểu gì lên dc nthe nhỉ. Siêu thật
Đất e. 4 mảnh to vật trong Hà Tiên Kiên Giang. Giờ bán nhanh cũng lỗ 4 tỉ-mua 10tỉ. Đất nha Trang nằm im. 4 cái nhà hàng tiền thuê mặt bằng trả trc 2 năm. Đầu bếp trả trước 1 năm. E nhân lên bao nhiêu rồi.?, làm ăn ông nào mà chả phải vay. K dính Covid thì đời a đã k khốn nạn như giờ đâu. Chưa đầy 1 năm từ khối tài sản gần 60ti, giờ nợ âm 14ti

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.