Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 699 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
HÃY ĐỂ MAICA NGHỈ NGƠI VÀI HÔM.

HI VỌNG MAICA KHÔNG NGHỈ HẲN VÌ NHIỀU NGƯỜI BÂY GIỜ KHÔNG BIẾT ĐI ĐÂU VỀ ĐÂU KHI ĐÃ QUÁ QUEN THUỘC VỚI NGÔI NHÀ NÀY

THẮNG KHÔNG KIÊU, BẠI KHÔNG NẢN ĐÓ BẢN BẢN LĨNH CỦA NGƯỜI THỦ LĨNH.

HI VỌNG MAICA LẤY LẠI TINH THẦN, THƯ GIẢN, KHI NÀO SẴN SÀNG DẪN QUÂN RA TRẬN HÃY PHẤT CỜ NHÉ.
CHÚC MAICA SỨC KHỎE!

MAICA ĐÂY AE ƠI, CÔNG VIỆC BẬN HÔM NAY ĐUNG LA KO DC THẬT, CUNG ỐM NỮA, YÊN TÂM TÔI LÊN GIAO LUU VỚI AE NHÉ. LINH, GIANGCOI, HUYMTB VÀ CÁC AE NHÉ TRAU RUBYS LAMTUNG VVVVV
E đang tính lục tung khu nhà a lên, tìm bằng dc a và quỳ gối xin đến khi nào e đồng ý quay lại e mới đứng dậy. A lên biết răng e năm nay 37t, cả đời e chưa biết quỵ luỵ cầu xin ai bất cứ điều gì. A là người đầu tiên, vì vậy a lên hiểu a quan trọng với e như thế nào

MAICA!!!

KO PHẢI CHỈ MỖI MÌNH MÀ LÀ ĐA SỐ MỌI NGƯỜI TRONG ZOOM NÀY KO TIN LÀ MAICA CÓ THỂ CHIA SẼ ĐƯỢC NHỮNG DÒNG TÂM SỰ TRÊN.
_ NẾU VÌ VỊ TRÍ CAO NHẤT TRONG DIỄN ĐÀN KHI MAICA ĐẠT ĐƯỢC RỒI LÚC THẤT BẠI XIN RÚT THÌ QUÁ THẤT VỌNG CHO SỰ TIN YÊU CỦA MỌI NGƯỜI.
_ ĐIỀU MỌI NGƯỜI CẦN LÀ SỰ ĐƯƠNG ĐẦU ĐỂ CHẤP NHẬN,ĐỂ TÌM GIẢI PHÁP CHỨ KO PHẢI CHỈ ĐƯA VÀ NHÌN VỊ TRÍ CAO NHẤT TRONG DIỄN ĐÀN CỦA MAICA.
_ NẾU MỘT MAI MAICA CÓ TRỞ LẠI THÌ CHẮC HẲN AE SẼ ÍT CẦN THẮNG XÔNG LÊN THUA NÃN TRÍ Ở QUÊ TÔI ĐẦY.
_ VẬY RA ĐI MAICA BẢO AE HỌC GÌ CHUYỂN TẢI KINH NGHIỆM THẾ NÀO ĐỂ MỌI NGƯỜI HỌC HỎI?

QUAN TRỌNG LÀ THẦN THÁI VÀ SỰ TỈNH TÁO MAICA AH.

THÂN ÁI CHÀO MAICA.
Hy vọng Maica đọc được bài của mình.
Mình nợ nhiu quen rồi từ hồi 2005 bước chân ra hn học bắt đầu dòng đời xô đẩy chời bài bạc biết đua đòi, năm nào cũng đóng lãi quen ui thấy mấy hum vừa ui trượt thì thôi việc gì đâu a ko lên nữa thì buồn nhỉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.