Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 100 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mn tung tin đồn sai sự thật , ae trong topic đọc rồi nghĩ sai về e đó ???
Ô có gì sai đâu nhỉ . Ở đây được mấy người mà ngoài dàn của kaka ra ko đá đấm thêm tí này tẹo kia đâu

Anh cho luôn đi để mn theo với
Mấy hôm a thấy lên ép vị hôm về 04 ý chuẩn đét đít 4 xong 2 hôm nay a xin cầu ép mà có cho nữa đâu . À a nhớ rồi ông Huy ông ăn 4d hôm về 04 đó ông đánh thủ 54 về 04 nhưng vẫn lót được dàn 3,4d ít số

Mấy hôm a thấy lên ép vị hôm về 04 ý chuẩn đét đít 4 xong 2 hôm nay a xin cầu ép mà có cho nữa đâu . À a nhớ rồi ông Huy ông ăn 4d hôm về 04 đó ông đánh thủ 54 về 04 nhưng vẫn lót được dàn 3,4d ít số
Anh ý cũng ko cho e a ạ.Chắc đang nghiên cứu thủ càng cho ngày mai

??? nói vui thôi nha chứ ngày 2-3 là căng rồi đó . Lãi chão thì như nhau thôi , không ai muốn cả. Trừ khi Ae chão tỷ lệ 1-3-9 nó ngon chứ 1-2-4 vẫn như nhau cả. Phải chão là Ae tâm lý mỗi ng khác nhau rồi. Cứ bình tĩnh mà chơi thôi, chứ ko ai muốn gãy đến 3-4 ngày đâu. Mình cứ động viên Ae cho khỏi tâm lý
Ý mình là nếu ae theo khung của a maica thì chả bjo lo. Chỉ sợ ae thua tha nhiều quá muốn gỡ vội.. còn câu mình nói trên đấy là quan điểm cá nhân mình ko áp đặt hay nói bóng gió ai... nói thật đến ngày 3 mình còn run nữa là ae. Đã tin thuyền trưởng là ok thôi. Phải không b

Hiện mình đang theo dàn 455s ở mức 1 (7tr) từ ngày đầu tháng, ngày 1 vào 1d húp, ngày 2 tăng lên vào 2d húp, ngày hôm nay tăng lên vào 3d thì gãy, vẫn lãi đc 1 ít chưa âm vào vốn, theo ae là mai ngày 4 mình nên về mức 1d hay vào thế nào để có lãi, mong ae chia sẻ

Bác bắt lô pp gì thế ạ
mình tổng hợp các cầu lô của cao thủ trên diễn đàn rồi lập exel theo dõi và check hàng ngày, cầu nào bắt đầu ăn 3 ngày trở lên t hì mình tập trung vào đánh cầu đó thôi bạn @@

Hiện mình đang theo dàn 455s ở mức 1 (7tr) từ ngày đầu tháng, ngày 1 vào 1d húp, ngày 2 tăng lên vào 2d húp, ngày hôm nay tăng lên vào 3d thì gãy, vẫn lãi đc 1 ít chưa âm vào vốn, theo ae là mai ngày 4 mình nên về mức 1d hay vào thế nào để có lãi, mong ae chia sẻ
em nghĩ bác vốn ít ko nên đánh theo kiểu tăng tiền như này, gãy ko có tiền chão lên đâu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.