Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 221 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Uhm nó đỏ thì mấy đâu mà a đầu tháng này lẹt đẹt quá chưa đâu vào đâu cả hết tuần được có 5m miên man quá nên mất hết lãi e à
Trâu giống A thế, Lẹt đẹt thật đấy mà trong tuần này a còn đóng họ vs lãi, Coi như húp dc trả lãi va họ luôn, Sang tuần mới Hy vọng rực rỡ

Ăn đc đề của sếp Maica lại cúng bet hết rồi.Ai cùng cảnh ngộ với mình không? ?

Mà sao hnay ko thấy ai anh nhỉ
Linh hom nay không cần ngu đâu niem vui và hạnh phúc, phấn khơi, chua thay đưa mẹc cho mn chiem ngưỡng ty hả,, lat lai cs cau ngon, uoc gi gay nao cung có an la tot lắm rồi du it hay nhiều, cam on mau ca va cac tuong lĩnh, hủyao nay bắt cung tâm cơ chứ k dang vưa đâu,, chac hom nay cũng tra duoc mon nợ bet hôm trước rồi nhỉ ha ha

Linh hom nay không cần ngu đâu niem vui và hạnh phúc, phấn khơi, chua thay đưa mẹc cho mn chiem ngưỡng ty hả,, lat lai cs cau ngon, uoc gi gay nao cung có an la tot lắm rồi du it hay nhiều, cam on mau ca va cac tuong lĩnh, hủyao nay bắt cung tâm cơ chứ k dang vưa đâu,, chac hom nay cũng tra duoc mon nợ bet hôm trước rồi nhỉ ha ha
@lelinh0612 Em mua Mẹc mát Tay cho AE quả Biển số để Bem nhé, 3 số cuối Biển xe của Em Bem nát Cu Đồng luônn ?

ANH @HUYBMT ĐÃ GỠ ĐƯỢC 1/3 SỐ TIỀN BET NỢ

Trâu giống A thế, Lẹt đẹt thật đấy mà trong tuần này a còn đóng họ vs lãi, Coi như húp dc trả lãi va họ luôn, Sang tuần mới Hy vọng rực rỡ
Nợ vặt nhiều nên nó vậy a ạ cứ được nó lại đi nuôi đi trả chỗ khác thôi a ạ . Tư tưởng ko thoải mái lúc nào cũng lo nợ nần nên vậy a ạ

ĐÂU,EM LÀM GÌ CÓ TIỀN MUA.BÁC CỨ NGHE CÁC "BÁO LÁ CẢI" ĐỒN
Tháng làm lấy 5 lần như hôm nay kiểu gì trả mua mà cứ dấu . Tháng trước e cũng được quả xanh 200m tháng này đầu tháng đã làm cái rồi nhỉ

Nợ vặt nhiều nên nó vậy a ạ cứ được nó lại đi nuôi đi trả chỗ khác thôi a ạ . Tư tưởng ko thoải mái lúc nào cũng lo nợ nần nên vậy a ạ
Chuẩn rồi đó, Cứ hy vọng Cóp Có vốn để nâng lên 10k ví dụ chén thông 3-4 ngày thì đỡ dc cơ số tiền lãi đó e à, nhưng chưa cóp đc, dc bao nhiêu trả lãi vặt vs họ hết, a mà Vay dc 40-50m a tự tin đi đều 10k luôn e ak vì dàn 2D của Huynh trưởng quá ổn định

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.