Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 439 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B có bị cận hay gì ko. Mình đi khám đàng hoàng phi vào luôn khám mắt hàng ngày ko đeo kính hôm ấy đeo từ nhà đến trung tâm khám bỏ ra mắt mờ tịt người ta giơ ngón tay còn mờ mờ ko thấy gì, xong lấy đèn soi mắt rồi đeo kính mình vào lúc ấy là 3,5 xong phán câu không cần khám gì nữa đâu cầm phiếu ra bàn kia ký xong về đi. Thế là chẳng phải đi hay gọi gì nữa
ngon thế bác, thế là cứ đeo cái kính 3,5 độ đến hả

?? đánh ngoài cũng chẳng mấy tổng gánh dc mấy trăm triệu 1 con đề . Ăn tuần 1 lần chủ đề cũng chạy mất dép. Lô đánh toàn 10k-20k điểm thôi :))
Ông thanh minh từ chỗ học ra 17h30' gì đó phi một mạch về nhà và đăng số cho ae. Sao phải về nhà ông chỉ đăng 1-2 số chứ có phải bắt dàn như mc nhà mình đâu dừng xe vào vỉa hè chỉ phut mốt là song. Lý do lãng xẹt vậy mà vẫn có nhiều ng hâm mộ mặc dù có ăn theo được phát nào đâu.

Ông thanh minh từ chỗ học ra 17h30' gì đó phi một mạch về nhà và đăng số cho ae. Sao phải về nhà ông chỉ đăng 1-2 số chứ có phải bắt dàn như mc nhà mình đâu dừng xe vào vỉa hè chỉ phut mốt là song. Lý do lãng xẹt vậy mà vẫn có nhiều ng hâm mộ mặc dù có ăn theo được phát nào đâu.
Nghe ông ấy nổ tiền tỉ thì anh em xa bờ ước và hâm mộ ấy. Lô đề đi 1-2 số có mà chết cả năm.

Chả nhìn thấy cái đơn cược. Chả bao giờ tin, ko hiểu nổ thế để làm gì.
Diễn đàn toàn EM thua tha, nghe cái giọng đó thấy khó chịu.
MÀ THẰNG CHA ĐÓ RẤT XẤC CÓ AE VÀO NÓI ABC LÀ HẮN NÓI CÚT, BIẾN, RỒI LƯỢN RẤT PHŨ MỒM.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.