Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 456 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CHÚC MỪNG AE. MẤY THẰNG CHA ẤY CHƠI CŨNG ĐẸP ĐÓ!
Mừng quá bác ạ, đang túng quá tự dưng giải quyết được bao việc. 2 ông anh đó kinh tế khá giả nên cũng đàng hoàng, kéo nhau đi xem xe để đổi ô tô rồi, vừa bảo tao đi xem xe thừa tiền tao thay cho mày cái xe máy khác :)) Mong các ông ấy xem xe ít tiền thôi :D

Mừng quá bác ạ, đang túng quá tự dưng giải quyết được bao việc. 2 ông anh đó kinh tế khá giả nên cũng đàng hoàng, kéo nhau đi xem xe để đổi ô tô rồi, vừa bảo tao đi xem xe thừa tiền tao thay cho mày cái xe máy khác :)) Mong các ông ấy xem xe ít tiền thôi :D

các bác ấy đánh ngoài cũng ăn đc 4 tỷ đấy bác nhỉ

SH bác =))

g1 .em thấy pp mới đến hôm nay là 10 hôm có gãy ít anh ạ .em đang theo dõi hết tháng này .giờ tập trung 3d lót 2d và dàn 336 k3n đã anh ạ
Em thấy dàn nuôi tuần cũng thích , có khi mn ko để ý chứ nuôi cũng tốt , dàn cố định 5 càng , 4 tổng ý ạ

Mình cũng mới theo TT Maica thời gian gần đây, ae cho hỏi nếu với số vốn 4tr. Vào 3D 455s mỗi ngày 2 điểm để tích vốn thì có ổn ko các bác :D

P/S: Cảm ơn gia đình MAICA rất nhiều vì đã giúp e về bờ đc 1 ít :D :D
4 tr cứ đi tỉ lệ 1-1-2-4 là ok xong tăng lên 1-2-4-8
Sau 1 tuần là đủ lên

Cho e hỏi cứ nhìn thấy tin của bất cứ ai, trong topic nhà mình là like hết đúng ko ạ, để em đi các trang like ?
E có thời gian thì cứ like cho mn thôi kkk. A tính là tính buff like cho sếp trong 3 ngày đó :) mà muốn buff thì phải về topic cực tháng 11 kkkkk

E có thời gian thì cứ like cho mn thôi kkk. A tính là tính buff like cho sếp trong 3 ngày đó :) mà muốn buff thì phải về topic cực tháng 11 kkkkk
ĐUNG RÔI THANG 11 VÀ CÁI TOPIC NÀY, A GUI ĐUONG LINK ĐỂ DUOI NHÉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.