Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 538 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình nói rồi mà - mình cũng vào và td nhiều nhóm lắm rồi - nh chắc chắn mình dừng chân ở nhà MAICA mãi mãi - vì thật sự MAICA bắt dàn 65s thì quá đẳng cấp và quá tuyệt vời - chả thế mà đc là người đầu tiên đc phong trong tđgmsh lên làm TỔNG TƯ LỆNH , 1 chức cao nhất trong tđgmsh àh mọi người ơi - gđ mình phải tự hào chứ ! ! !

NÓI THẾ CUNG TIN À, MÌNH CÚM CHỈ SỢ BỊ CHAY NC MUI THÔI CÒN LẠI KO SỢ J HẾT UÔNG THUỐC SAU 3 NGÀY NGÀY THỨ TƯ UỐNG RƯỢU SAY 1 TRẬN LA HÔM SAU TỊT HẲN LUÔN Ý MÀ
Oke Maica ,chiều nay phải chiến thắng để ae tiếp tục vững buớc theo Maica đến ước mơ hạnh phúc...

ae nên choi 3d thôi cho hiêu quả, như chia sẻ trên bai 1 của trang 1 đó, ko chơi 2d đâu, vì 7 tr la đu mưc 1 rồ, còn cân thận thì chia nhoe dai ra chút la 5 tay, gãy chia theo ti lệ, con ko gãy ban có thể cộng lại hôm nay vào để chia ra 5 tay tiếp choi cho hôm sau, có nghia là cứ lấy lãi và gốc của hôm nay dc công lên chia ra 5 tay
Vd có lãi thì lấy tổng vốn+ lãi chia 5 tay tiếp chão gấp hay 5 tay đi đều vậy Sếp ơi.

NÓI THẾ CUNG TIN À, MÌNH CÚM CHỈ SỢ BỊ CHAY NC MUI THÔI CÒN LẠI KO SỢ J HẾT UÔNG THUỐC SAU 3 NGÀY NGÀY THỨ TƯ UỐNG RƯỢU SAY 1 TRẬN LA HÔM SAU TỊT HẲN LUÔN Ý MÀ
Chắc tữu lượng a cũng cứng lắm hả a. Bia a uống đc bao nhiu? Rượu đc bao nhiu ạ?

:$:-H:$
LẦN ĐÂU TIÊN THẤY NGÔI NHÀ MAICA LẠI HP NHƯ THẾ NÀY, TOÀN NHƯNG LỜI ĐỘNG VIÊN NHAU
MAICA BỊ ỐM QUÁ, BỊ VIÊM HỌNG TỪ ĐÊM QUA, SANG NAY DẬY THÌ THẤY SỔ MŨI RỒI, ĐI VỘI KO MUA DC THUỐC UÔNG NGAY, TRUA LẠI RƯƠU CHÈ, 3H CHIỀU MỚI VỀ NGÔI LÊN DÀN DC, MAY MÀ TỐI QUA ĐÃ LÀM GẦN XONG.
HẾT H KẾT QUẢ HÔM NAY LẠI CHAY ĐI CÔNG VIỆC NỐT, MÀ NGƯỜI MỆT MỎI ĐÀU ĐẦU, ĐÂU HỌNG QUÁ, LẠI HƠI HƠI NGĂM SỐT, ĐÃ MUA THUỐC VÀ CHÁO ĂN RỒI.
LÊN NGÓ NGÀNG XEM NHÀ MÌNH THẾ NÀO MÀ ĐỌC BL CỦA AE THẤY KHỎE HẲN LÊN.
MAICA CÁM ƠN CẢ NHÀ, ĐÃ TIN TƯỞNG ỦNG HỘ VÀ ĐỒNG HÀNH CÙNG MAICA SUỐT TRẠNG ĐƯỜNG VỪA QUA NHÉ...!!!
H SẼ CHÉN 1 GIẤC NGON LÀNH, MAI DẬY KHỎE KHOẮN ĐỂ PHỤC THÙ LẤY LẠI NHUNG J AE GỬI 3 HÔM VỪA QUA NHÁ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Chúc Mai Ca nhiều sức khỏe

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.