Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 580 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
EM CHƯA ĂN CƠM , ĐANG NGỒI MÀ 2 HÀNG NƯỚC MẮT CỨ CHẢY THÔI Ạ.EM KHÓC VÌ E THUA THÌ ÍT MÀ KHÓC VÌ NHỮNG CÂU NÓI ÁC Ý CỦA MỌI NGƯỜI.EM MẤT CŨNG KHÁ NHIỀU CHỨ KHÔNG PHẢI VÀI TRIỆU , ANH MAICA NHỜ EM LÊN DÀN HỘ THÌ EM LÊN , CHỨ EM CÓ MUỐN KO VỀ ĐÂU.Ừ THÌ CHẮC EM LÀM MỌI NGƯỜI ĐEN.EM XIN LỖI.
Thôi kệ người ta.lời nói gio
EM CHƯA ĂN CƠM , ĐANG NGỒI MÀ 2 HÀNG NƯỚC MẮT CỨ CHẢY THÔI Ạ.EM KHÓC VÌ E THUA THÌ ÍT MÀ KHÓC VÌ NHỮNG CÂU NÓI ÁC Ý CỦA MỌI NGƯỜI.EM MẤT CŨNG KHÁ NHIỀU CHỨ KHÔNG PHẢI VÀI TRIỆU , ANH MAICA NHỜ EM LÊN DÀN HỘ THÌ EM LÊN , CHỨ EM CÓ MUỐN KO VỀ ĐÂU.Ừ THÌ CHẮC EM LÀM MỌI NGƯỜI ĐEN.EM XIN LỖI.
thôi bỏ qua đi e à

Kệ người ta e ơi.

Đừng để bụng những lời ác ý kia e gái ạ,cả nhà mình còn rất nhiều người ủng hộ em mà.

Nay em đi 2k, bốn hôm mất 14tr r. Tính ra cũng là tiền mình được sang ngang. Lúc ăn được các bác vui, lúc thua đừng nên trách móc. Với riêng em, mong TTL và đại tướng hay vững tâm lái con thuyền này. Nếu một ngày TTL ngừng chốt hãy tìm một người khác thay thế để con thuyền này k đắm. Nếu đồng gây khó dễ thì cách duy nhất là thay đổi thời gian chốt số càng muộn càng tốt

a kết càng 5 a định bảo đánh dàn riêng cóc àng 5 bằng tiền với dàn mai ca cuối cũng a lại lót có 6d dàn kia 80d tết đến nơi rồi mà còn bị ku liếm lại, gãy khung bay 70m
Dã man quá e ah :( a nợ 3 khoản lãi ngoài 2 ngân hàng ..Đường về ôi xa quá 750m nữa mà h vốn còn 15m ko biết tính cửa gì đây hôm nay đánh lẻ ở ngoài con 509 định lót càng 5 r mà vốn còn ít quá nên ko vào thêm đc :((

Nay em đi 2k, bốn hôm mất 14tr r. Tính ra cũng là tiền mình được sang ngang. Lúc ăn được các bác vui, lúc thua đừng nên trách móc. Với riêng em, mong TTL và đại tướng hay vững tâm lái con thuyền này. Nếu một ngày TTL ngừng chốt hãy tìm một người khác thay thế để con thuyền này k đắm. Nếu đồng gây khó dễ thì cách duy nhất là thay đổi thời gian chốt số càng muộn càng tốt
Bớt hài đi bạn.

Miệng lượi thế gian.cố lên chị gái
E gái đã nhiệt tình giúp đỡ a e nhiều rồi sẽ lấy lại được thôi e gái
Đại tướng Linh cố gắng giúp a e với nhé cảm ơn e và bác maica hết sức

Dàn 65s a @maica bắt vẫn quá khét. Tháng này ko đc may mắn do gãy càng thôi. Số đã xổ rồi, ngồi nói nữa cũng ko quay lại đâu. Ae ngồi hay nằm cũng đc, chia vốn lại rồi gỡ từ từ. Thua là do thiếu chút may mắn và thêm chút lòng tham, đừng đổ lỗi người khác, không ai bắt mình chơi cả. Lớn cả rồi, có CMND hết rồi, có đủ trách nhiệm với hành vi của mình rồi. Tặng các bạn một câu: “Tiên trách kỷ, hậu trách nhân”

Dàn 65s a @maica bắt vẫn quá khét. Tháng này ko đc may mắn do gãy càng thôi. Số đã xổ rồi, ngồi nói nữa cũng ko quay lại đâu. Ae ngồi hay nằm cũng đc, chia vốn lại rồi gỡ từ từ. Thua là do thiếu chút may mắn và thêm chút lòng tham, đừng đổ lỗi người khác, không ai bắt mình chơi cả. Lớn cả rồi, có CMND hết rồi, có đủ trách nhiệm với hành vi của mình rồi. Tặng các bạn một câu: “Tiên trách kỷ, hậu trách nhân”
Like mạnh

Các ae buồn 1 thì TTL buồn 10 ,100,1000. Mọi ngày tầm này a hay lên chém gió lắm. Chắc a maica cũng buồn lắm rồi . Cố giư gìn sức khỏe a nhé . Nghỉ ngơi 1 vài hôm cũng được a ạ. Xổ số ngày nào mà chẳng quay

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.