Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 585 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Góp buồn vs mn tôi luôn đi đúng khung ko hề chão an tham hay gì 1 lần giải 6 đến ngày thứ 6 thứ 7 mới về của tháng trước tôi đi từ 1k 2k mà đi 100 củ giờ khung đặc biệt này đi thêm gần 100 củ nữa chính thức sập nguồn đã gần 20 ngày tôi ko hề có 1 tin j ở topic nhưng trk đây tôi đã nói rất nhiều nếu ai hay vào topic sẽ thấy và hiểu tôi nói ko hề có ý j chỉ đơn giản là mb theo maica vì cái chất của maica bên cạnh đó còn là cái tâm cái hồn gửi gắm vào các con số nhưng từ ngày maica nhờ người đăng dàn giúp thì cài hồn đó có thể trong cờ bạc người ta gọi là vía đã bị thay đổi nên mn phải hết sức bình tĩnh về lý thuyết khi thống kê tổng kết số ngày ăn trong tháng thì lý thuyết ai cũng có thể thấy là dương tiền nhưng thực tế có mấy nguoi dc dương tiền bởi đơn giản nhiều nguoi ko còn vốn để chơi hoac ...nên mn cứ bình tĩnh và thực sự rất mong muốn maica lại trưc tiếp đăng dàn cho mn để cái hồn cái khí phách trong các con số quay trở lại. Xin lỗi tôi ko hề có ý động chạm ai chỉ đơn giản muốn nói đó là cái vía cờ bạc để maica quay lại truc tiep đăng dàn cho mn
Phán linh tinh.chả liên quan j đến người đăng

Đúng là không ai có thể nói trước được điều gì. Quan trọng nhất vẫn là quản lý vốn, nay đã khuyên ae nên chia đôi ra, đừng tất tay. Còn tiền là còn cơ hội, ae hãy thận trọng trong từng quyết định của bản thân. Chúc ae luôn sáng suốt!

Nhà a @maica được ví như 1 đại quân trong diễn đàn này và a @maica là 1 người tướng quân . Các bạn đã chọn tướng cho mình thì các bạn phải hiểu và tin tưởng . Lòng quân giao động thì thử hỏi tướng nào lanh đạo cho được???
Các bạn có hài lòng ko ạ, đã mãn nguyện chưa khi nói ra những lời thiếu suy nghĩ , các bạn đang tự làm đổ bát cơm của chính mình đấy !!
Chuẩn đó

SAU HÔM NAY AE CÓ NÓI J MÌNH CŨNG NHẬN HẾT LỖI, VÀ CHỈ DUY NHẤT LỖI TẠI MÌNH THÔI..
AE ĐỪNG ĐỔI LẠI NGƯỜI LÊN SỐ NHÉ, TẤT CẢ LA DO QUYẾT ĐỊNH CỦA MÌNH HẾT, MÌNH LA NGƯỜI SOI BẮT VÀ QUYẾT ĐỊNH CHO CANG NÀO VÀO, VẬY NÊN AE CÓ BỨC SÚC HAY THAN THỞ CỚ NÓI VỚI MÌNH, VÀ KO NÊN ĐOỎI LỖI CHO AI DC, DO MÌNH 4 HÔM TRƯỚC ĂN THỊT MÈO, NÊN VỚI BỊ VẬY
HÔM ĐẾN CHƯA KỊP ĂN THÌ NỔ RỰC RỠ, AN XONG CÁI GÃY TỪ HÔM ĐÓ ĐẾN H,
TRƯỚC ĐÂY MINH HAY ĂN VÀO M1 RẤT ĐỎ, NÊN MỚI NGHI LÀ DO MINH HỢP VÀ ĂN , AI NGỜ
4 HÔM PHÂN VÂN CÀNG THI 3 HÔM GÃY ĐUNG CÁI CANG BỎ, CHỨ KO PHẢI KO BẮT DC, MÀ BẮT DC LẠI LỌC ĐUNG CON ĐÓ ĐI, THÌ CÓ PHẢI LÀ VẬN ĐEN KO????
PP LOẠI CANG CỦA MAICA 1 THANG CHỈ SAI 1 LẦN, NHUNG THANG NÀY SAI TÂN 3 LẦN.
THẬT SỰ KO BIẾT NÓI J VƠI AE LÚC NÀY, MAI MAI CA XIN NGHI 1 HÔM ĐỂ LẤY LẠI TINH THẦN CUNG NHƯ ĐỂ M1 KO CÓ SUI SẺO, VÀ ĐỂ TÂM LÝ BỚT AP LỰC, THẬT SỰ MAICA AP LỰC TỪ TỐI QUA THUA RỒI, CHANG BAO H CÓ NGÀY 4 GÃY, MÀ H NÓ ĐÃ SẢY RA. ĐỂ H BAO AE PHẢI KHỔ.
MAICA XIN LỖI CẢ NHÀ THẬT NHIỀU NHÉ!!!
Mai cứ lên dàn đi a @maica . E ko tin do ăn thịt mèo. Mai a lên dàn e vẫn theo.

Thiên linh linh, địa linh linh, con xin cầu nguyện hôm nay có vong nào lên thì lên hết 1 thể đi ạ rồi ngày sau đừng lên nữa, có thở ra câu nào thì thở hết ra đi, cứ hôm đớp ngập miệng thì chắc nó kín mõm rồi ko kêu được, hôm ăn đói 1 tí thì gào như ma đói, anh em người ta vẫn chơi, vẫn theo kaka đều có sao đâu.
và thứ 2 con cũng lạy các bố ông cụ đớp 2D ạ, ai cũng nhìn thấy 2D của kaka ăn là bình thường nên các bố ông cụ có lót 2D và đớp rồi thì cũng ngậm mõm lại cho con nhờ ạ. Ai cũng biết ngôi nhà này sở trường và chủ yếu là chơi 3D, thế nên các bố ông cụ có tập hát remix trong đám ma thì cũng đóng cửa lại hát 1 mình sau này nhà hàng xóm có đám ma thì sang mà hát, chứ cái kiểu các bố ông cụ hiện lên hát-húp-đớp trong 1 cái đám tập thể nó khó coi lắm ạ, ai cũng có cái tôi cá nhân, nhưng sống trong tập thể hãy tế nhị 1 chút, con xin chân thành cam ơn các bố ông cụ Ạ.

M chơi ăn rồi về mức 1 nên cũng k âm Thậm chí ăn 2,3 ngày liên tiếp ngày 4,5 m chơi nhỏ đi k về còn chão

Thiên linh linh, địa linh linh, con xin cầu nguyện hôm nay có vong nào lên thì lên hết 1 thể đi ạ rồi ngày sau đừng lên nữa, có thở ra câu nào thì thở hết ra đi, cứ hôm đớp ngập miệng thì chắc nó kín mõm rồi ko kêu được, hôm ăn đói 1 tí thì gào như ma đói, anh em người ta vẫn chơi, vẫn theo kaka đều có sao đâu.
và thứ 2 con cũng lạy các bố ông cụ đớp 2D ạ, ai cũng nhìn thấy 2D của kaka ăn là bình thường nên các bố ông cụ có lót 2D và đớp rồi thì cũng ngậm mõm lại cho con nhờ ạ. Ai cũng biết ngôi nhà này sở trường và chủ yếu là chơi 3D, thế nên các bố ông cụ có tập hát remix trong đám ma thì cũng đóng cửa lại hát 1 mình sau này nhà hàng xóm có đám ma thì sang mà hát, chứ cái kiểu các bố ông cụ hiện lên hát-húp-đớp trong 1 cái đám tập thể nó khó coi lắm ạ, ai cũng có cái tôi cá nhân, nhưng sống trong tập thể hãy tế nhị 1 chút, con xin chân thành cam ơn các bố ông cụ Ạ.
?

Nay tôi cũng thua mà có trách móc gì ai đâu. Mấy ông bớt bớt cái miệng đi. Lời nói như bát nước hắt ra, không hốt lại đc đâu. View attachment 81531
Những ae ruột của maica đều hiểu được hết chỉ còn những người nói ra những lời không hay thì chỉ là những người qua đường thôi người ae ah để ý làm gì

SAU HÔM NAY AE CÓ NÓI J MÌNH CŨNG NHẬN HẾT LỖI, VÀ CHỈ DUY NHẤT LỖI TẠI MÌNH THÔI..
AE ĐỪNG ĐỔI LẠI NGƯỜI LÊN SỐ NHÉ, TẤT CẢ LA DO QUYẾT ĐỊNH CỦA MÌNH HẾT, MÌNH LA NGƯỜI SOI BẮT VÀ QUYẾT ĐỊNH CHO CANG NÀO VÀO, VẬY NÊN AE CÓ BỨC SÚC HAY THAN THỞ CỚ NÓI VỚI MÌNH, VÀ KO NÊN ĐOỎI LỖI CHO AI DC, DO MÌNH 4 HÔM TRƯỚC ĂN THỊT MÈO, NÊN VỚI BỊ VẬY
HÔM ĐẾN CHƯA KỊP ĂN THÌ NỔ RỰC RỠ, AN XONG CÁI GÃY TỪ HÔM ĐÓ ĐẾN H,
TRƯỚC ĐÂY MINH HAY ĂN VÀO M1 RẤT ĐỎ, NÊN MỚI NGHI LÀ DO MINH HỢP VÀ ĂN , AI NGỜ
4 HÔM PHÂN VÂN CÀNG THI 3 HÔM GÃY ĐUNG CÁI CANG BỎ, CHỨ KO PHẢI KO BẮT DC, MÀ BẮT DC LẠI LỌC ĐUNG CON ĐÓ ĐI, THÌ CÓ PHẢI LÀ VẬN ĐEN KO????
PP LOẠI CANG CỦA MAICA 1 THANG CHỈ SAI 1 LẦN, NHUNG THANG NÀY SAI TÂN 3 LẦN.
THẬT SỰ KO BIẾT NÓI J VƠI AE LÚC NÀY, MAI MAI CA XIN NGHI 1 HÔM ĐỂ LẤY LẠI TINH THẦN CUNG NHƯ ĐỂ M1 KO CÓ SUI SẺO, VÀ ĐỂ TÂM LÝ BỚT AP LỰC, THẬT SỰ MAICA AP LỰC TỪ TỐI QUA THUA RỒI, CHANG BAO H CÓ NGÀY 4 GÃY, MÀ H NÓ ĐÃ SẢY RA. ĐỂ H BAO AE PHẢI KHỔ.
MAICA XIN LỖI CẢ NHÀ THẬT NHIỀU NHÉ!!!
Thôi mai a cứ quất tiếp dàn 2d đi a :v cho mn còn có số theo :v tháng này 13 hôm mới gãy 1 hôm 2d mà <3

Thà là bỏ đi hết ta làm lại từ đầu.
Thà là bỏ đi hết ta chẳng sợ gì đâu.
Cho qua đi đớn đau khỏi bận tâm ngày sau.
Vì một chuyện như thế có đáng hay không.
Chuyện bình thường như thế sao ta phải buồn phiền.
Vì một chuyện như thế không cho nước mắt tuôn rơi.
Đã vào một cuộc chơi khi ăn là trời cho còn không là trò chơi.
Ae có thể thấy mình tếu táo nhưng bản tính của mình không phải vậy đâu chỉ là thay vì ca thán thì mình làm ngược lại chỉ mong truyền tải được cho mọi người tinh thần lạc quan đừng buông xuôi và có suy nghĩ tích cực. Ae có người mất tiền trăm, người mất tiền chục, người mất tiền triệu, ai chả xót chả buồn. Những người mất vài triệu thôi chưa hẳn họ ít buồn ,vì có thể với họ là tất cả. Người giầu chỉ là một bó nhưng với người khó là cả một nén. Nhưng thôi kệ vẫn phải sống và phải có suy nghĩ tích cực, có trách nhiệm với bản thân và những người xung quanh mình. Mong rằng ae sẽ lĩnh hội được tinh thần thông qua lời bài hát mình chế ở trên. Chúc cho những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với mọi thành viên trong gia đình Maica!

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.