Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 601 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
lâu nay anh ở trọ ạ? Anh ở Hà Nội hả , vốn anh gio còn bao nhiêu
Vk Ck anh dự định thang 8 mua nhà, nhưng a phá hết rồi, nên hiện tại chưa có nhà e ạ.
Anh giờ chỉ còn đúng 250tr vk anh đầu tư thôi. Vk a đầu tư từ ngày 18/11 tới hôm nay là a đi cả dàn riêng và dàn của sếp là kiếm đc 140tr. Sau hôm nay là về 0 em ạ. Bắt đầu lại từ con số 0.

Mọi người ơi nhìn vào thực tại những ai theo anh maica đến h này có người vẫn dương co người chỉ âm ít chứ fai mất hết đâu ạ nên lad cả nhà mình hãy đoàn kết lại hôm nay k ân thì mai ăn ngày nao sổ xố chẳng quay nếu k có anh maica thử hỏi các bạn có dc ntn ko
e nhất trí với bác đúng là nếu theo a @maica ko ý thì là lãi rồi e ko nói dối bản thân e đây nợ nần cũng là do e tự chơi bet nên mong ace đoàn kết mai đầu tháng nổ rực rỡ để cho những ng thiếu ý thức họ tự cười mặt họ mà thôi.

Ông còn có bạn để nhậu, có ng để chia sẻ tâm sự là vẫn còn may mắn. Tôi thì khác tôi chọn 1 mình ?? nhiều khi trong lòng nén xuống nhiều thứ quá mới thấy mệt mỏi thôi. Nhiều lúc cảm giác như mình chỉ đang tồn tại đơn độc 1 thế giới đó. Muốn lm gì cũng dc , mệt quá thì nghỉ, buồn quá thì cho phép mình rơi lệ ??. Nhưng cuộc sống mà , người đàn ông thì Ko dc rơi lệ bừa bãi , chỉ rơi lệ trước gia đình người thân thôi ??
ĐÂY CUNG LA 1 LỜI ĐỘNG VIÊN VÀ CŨNG LÀ 1 LỜI CHIA SẺ THẬT TỪ ANH NHÉ.
EM ĐANG Ở XA ĐÃ ĐÀNH, 1 THÂN 1 MÌNH Ở CÁI ĐAT KHÁCH QUÊ NGƯỜI, MUỐN VỀ CÒN KHÓ, LÚC VUI BUỒN KO CAO AI CHIA SẺ, NHÂT LÀ LÚC NÀY MỌI THỨ ĐỀU SỤP ĐỔ.
A ĐÃ TỪNG CÓ CẢM GIÁC ĐÓ A HIỂU, A CUNG TỪNG Ở NN NHƯ EM, NHƯNG HƠN EM LÀ CÓ NGƯỜI NHÀ.
CÒN ANH HIỆN TẠO A Ở NHÀ ĐÂY,
HƠN 2 NĂM TRƯỚC, A TỪNG Ở NHÀ, 5 THÁNG KO RA KHỎI CỬA, KO BIÊT ÁNH SANG MẶT TRỜI LA J, MUỐN DC NGÔI NGÂM NHI LY RƯỢU VÓI BẠN CỦA MÌNH THÔI CUNG KHÓ, VÌ KHI MÌNH CHẾT MÌNH GỌI CHO HỌ MỜI HỌ ĐẾN ĂN UỐNG HỌ SỢ MÌNH NHỜ VẢ, NÊN HỌ TỪ CHỐI, VVV ÁM GIÁC ĐÓ ĐAU LẮM, XÉ TIM GAN, TRONG KHI TRUOC ĐÓ MÌNH ĐÃ TỪNG LĂN SẢ SẴN SÀNG CHIA NGỌT SẺ BÙI, THẤM CHÍ LÀ ĐỔ MÁU CUNG HẾT LÒNG VI NHAU, ĐÓ LÀ O GÂN NHAU GẶP CÒN KHÓ, HUÔNG CHI LÀ Ở XA, THA RANG Ở XA ĐI CHO ĐỠ ĐAU LÒNG EM À, H A LẠI LUYỆN DC 1 PP ĐÓ LÀ LÚC NÀO MINH BUỒN NHẤT MÌNHHÃY Ở 1 MÌNH, H LẠI THẤY QUEN VÀ SỢ CÓ AI BÊN CẠNH NHUNG LÚC NÀY, CHANG GIAI QUYET DC J ĐÂU EM, MINH TỰ CÚU MÌNH THÔI. MÌNH TỰ QUYÊT ĐUONG ĐI CUA MÌNH, EM KO CÂN CÓ AI HAY AI BÊN CANH LAM J CẢ, OK XH HAY AE VÂN CÓ NGƯƠI TỐT, VÀ NHIỀU, KO VỚ ĐŨA CẢ NẮM, NHUNG A THẤY KHI Ở 1 MÌNH LÚC CHÁN NHẤT MÌNH LẠI HAY CÓ DC NHIỀU NHŨNG Ý TƯỞNG MỚI ĐỂ BẮT ĐẦU LẠI LẮM, EM CỐ GANG LÊN NHÉ, A KO Ở BÊN CANH EM, NHUNG EM CẦN LÀ SẼ CÓ ANH .OK EM NHÉ!!!

EM CÒN ĐỦ TAY 5,6 NHƯNG CHẮC DO E CON GÁI KO CÓ BẢN LĨNH NÊN KO DÁM ĐI TAY 5 A Ạ.CÓ LẼ EM VỀ TỪ ĐẦU,GIỜ ĐẾN CUỐI THÁNG ĂN ĐỀU LÀ GỠ LẠI HẾT
Mai a cũng cưa đôi vốn. Dc thì tốt, k dc chỗ vốn còn lại quay về ban đâu, chơi theo kiểu lãi kép.

EM CÒN ĐỦ TAY 5,6 NHƯNG CHẮC DO E CON GÁI KO CÓ BẢN LĨNH NÊN KO DÁM ĐI TAY 5 A Ạ.CÓ LẼ EM VỀ TỪ ĐẦU,GIỜ ĐẾN CUỐI THÁNG ĂN ĐỀU LÀ GỠ LẠI HẾT
Vốn tay 5 bằng cả 4 tay + Lại. Nó quá nguy hiểm e ạ. Thà số vốn đó mình đi lại từ đầu, đến cuối tháng lấy lại còn hơn.

MÌNH ĐỌC TẤT CẢ NHỮNG CẢM XÚC CỦA ANH EM RỒI!!! MÌNH CHỈ NÓI NGẮN GỌN MỘT CÂU THÔI :" NẾU BẠN KHÔNG BÊN CẠNH KHI MAICA THẤT BẠI, THÌ ĐỪNG BAO GIỜ TUNG HÔ KHI MAICA THÀNH CÔNG"!!!! ĐÓ LÀ CHÂN LÝ SỐNG ĐẤY ANH EM À!!! s-*** s-***s-***

Mai tôi nghỉ. Mai sếp nghỉ nên tối cũng chả ham nữa, tạm dừng 1 ngày cho tâm lý thoải mái.
CO 1 SÔ NGƯỜI BAO NGHỈ 1 SÔ NGƯƠI BAO LÊN, THÔI THI BÂN CỨ CHIÊN THÔI AE. MAI MINH NGHI LA SANG THANG MỚI RỒI, CHỨ KO CON ĐÂY ĐEN ĐÂU, CA NHÂN MAICA KO BAO H NGHỈ, MAICA LUON TỰ TIN, CHỨ CỨ ĐANG VẬY, AI CÓ VỐN THI THEO, AI KO CÓ THI CỨ CHỜ CHO QUA 1, 2 RỒI VÀO CUNG DC AE NHÉ!!!

Ngày mai là 1/11 âm lịch rồi.dây đen cũng đã qua rồi.cả nhà cứ tin tưởng vào Maica là sẽ lấy lại thôi.chỉ mong mọi người rút kinh nghiệm cho bản thân.Đừng than vãn hay trách móc nữa.thời gian đó vào nghiên cứu lấy kinh nghiệm cho mình đi.cầu mong tháng mới thần may mắn luôn đồng hành với chúng ta.:$:$:$:$:$:$:$

ĐÂY CUNG LA 1 LỜI ĐỘNG VIÊN VÀ CŨNG LÀ 1 LỜI CHIA SẺ THẬT TỪ ANH NHÉ.
EM ĐANG Ở XA ĐÃ ĐÀNH, 1 THÂN 1 MÌNH Ở CÁI ĐAT KHÁCH QUÊ NGƯỜI, MUỐN VỀ CÒN KHÓ, LÚC VUI BUỒN KO CAO AI CHIA SẺ, NHÂT LÀ LÚC NÀY MỌI THỨ ĐỀU SỤP ĐỔ.
A ĐÃ TỪNG CÓ CẢM GIÁC ĐÓ A HIỂU, A CUNG TỪNG Ở NN NHƯ EM, NHƯNG HƠN EM LÀ CÓ NGƯỜI NHÀ.
CÒN ANH HIỆN TẠO A Ở NHÀ ĐÂY,
HƠN 2 NĂM TRƯỚC, A TỪNG Ở NHÀ, 5 THÁNG KO RA KHỎI CỬA, KO BIÊT ÁNH SANG MẶT TRỜI LA J, MUỐN DC NGÔI NGÂM NHI LY RƯỢU VÓI BẠN CỦA MÌNH THÔI CUNG KHÓ, VÌ KHI MÌNH CHẾT MÌNH GỌI CHO HỌ MỜI HỌ ĐẾN ĂN UỐNG HỌ SỢ MÌNH NHỜ VẢ, NÊN HỌ TỪ CHỐI, VVV ÁM GIÁC ĐÓ ĐAU LẮM, XÉ TIM GAN, TRONG KHI TRUOC ĐÓ MÌNH ĐÃ TỪNG LĂN SẢ SẴN SÀNG CHIA NGỌT SẺ BÙI, THẤM CHÍ LÀ ĐỔ MÁU CUNG HẾT LÒNG VI NHAU, ĐÓ LÀ O GÂN NHAU GẶP CÒN KHÓ, HUÔNG CHI LÀ Ở XA, THA RANG Ở XA ĐI CHO ĐỠ ĐAU LÒNG EM À, H A LẠI LUYỆN DC 1 PP ĐÓ LÀ LÚC NÀO MINH BUỒN NHẤT MÌNHHÃY Ở 1 MÌNH, H LẠI THẤY QUEN VÀ SỢ CÓ AI BÊN CẠNH NHUNG LÚC NÀY, CHANG GIAI QUYET DC J ĐÂU EM, MINH TỰ CÚU MÌNH THÔI. MÌNH TỰ QUYÊT ĐUONG ĐI CUA MÌNH, EM KO CÂN CÓ AI HAY AI BÊN CANH LAM J CẢ, OK XH HAY AE VÂN CÓ NGƯƠI TỐT, VÀ NHIỀU, KO VỚ ĐŨA CẢ NẮM, NHUNG A THẤY KHI Ở 1 MÌNH LÚC CHÁN NHẤT MÌNH LẠI HAY CÓ DC NHIỀU NHŨNG Ý TƯỞNG MỚI ĐỂ BẮT ĐẦU LẠI LẮM, EM CỐ GANG LÊN NHÉ, A KO Ở BÊN CANH EM, NHUNG EM CẦN LÀ SẼ CÓ ANH .OK EM NHÉ!!!
E cảm ơn a ??. A ác thật đấy , a làm e rơi lệ đấy . Khi xúc động thì chẳng ai cầm nổi nỗi lòng :(

CO 1 SÔ NGƯỜI BAO NGHỈ 1 SÔ NGƯƠI BAO LÊN, THÔI THI BÂN CỨ CHIÊN THÔI AE. MAI MINH NGHI LA SANG THANG MỚI RỒI, CHỨ KO CON ĐÂY ĐEN ĐÂU, CA NHÂN MAICA KO BAO H NGHỈ, MAICA LUON TỰ TIN, CHỨ CỨ ĐANG VẬY, AI CÓ VỐN THI THEO, AI KO CÓ THI CỨ CHỜ CHO QUA 1, 2 RỒI VÀO CUNG DC AE NHÉ!!!
Mai a đi thì em sẽ đi. Vk ck em vẫn đặt trọn niềm tin vào anh. 140tr nếu ăn đúng khung từ giờ đến cuối tháng là lấy lại hết. Qua khung 4 ngày rồi nên e tin là lại ăn thông ạ.

Mừng còn hơn trúng giải độc đắc. Cám ơn a cho ace Maicahome dc tiếp tục đồng hành cùng anh

a cứ thoải mái đi a nhé qua sự việc này a mới thấy đc những ng e theo a thật sự họ vẫn còn đợi a vẫn tiếp tục theo a kệ ng khác nói gì chỉ mong a đừng quá lo lắng ảnh hưởng sức khoẻ a nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.