Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 612 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
SAU HÔM NAY AE CÓ NÓI J MÌNH CŨNG NHẬN HẾT LỖI, VÀ CHỈ DUY NHẤT LỖI TẠI MÌNH THÔI..
AE ĐỪNG ĐỔI LẠI NGƯỜI LÊN SỐ NHÉ, TẤT CẢ LA DO QUYẾT ĐỊNH CỦA MÌNH HẾT, MÌNH LA NGƯỜI SOI BẮT VÀ QUYẾT ĐỊNH CHO CANG NÀO VÀO, VẬY NÊN AE CÓ BỨC SÚC HAY THAN THỞ CỚ NÓI VỚI MÌNH, VÀ KO NÊN ĐOỎI LỖI CHO AI DC, DO MÌNH 4 HÔM TRƯỚC ĂN THỊT MÈO, NÊN VỚI BỊ VẬY
HÔM ĐẾN CHƯA KỊP ĂN THÌ NỔ RỰC RỠ, AN XONG CÁI GÃY TỪ HÔM ĐÓ ĐẾN H,
TRƯỚC ĐÂY MINH HAY ĂN VÀO M1 RẤT ĐỎ, NÊN MỚI NGHI LÀ DO MINH HỢP VÀ ĂN , AI NGỜ
4 HÔM PHÂN VÂN CÀNG THI 3 HÔM GÃY ĐUNG CÁI CANG BỎ, CHỨ KO PHẢI KO BẮT DC, MÀ BẮT DC LẠI LỌC ĐUNG CON ĐÓ ĐI, THÌ CÓ PHẢI LÀ VẬN ĐEN KO????
PP LOẠI CANG CỦA MAICA 1 THANG CHỈ SAI 1 LẦN, NHUNG THANG NÀY SAI TÂN 3 LẦN.
THẬT SỰ KO BIẾT NÓI J VƠI AE LÚC NÀY, MAI MAI CA XIN NGHI 1 HÔM ĐỂ LẤY LẠI TINH THẦN CUNG NHƯ ĐỂ M1 KO CÓ SUI SẺO, VÀ ĐỂ TÂM LÝ BỚT AP LỰC, THẬT SỰ MAICA AP LỰC TỪ TỐI QUA THUA RỒI, CHANG BAO H CÓ NGÀY 4 GÃY, MÀ H NÓ ĐÃ SẢY RA. ĐỂ H BAO AE PHẢI KHỔ.
MAICA XIN LỖI CẢ NHÀ THẬT NHIỀU NHÉ!!!
Bạn cứ nghỉ ngơi 1 ngày và đừng suy nghĩ nhiều cho đỡ áp lực. Nhiều a e vẫn tin tưởng ở bạn. Chúc Maica và tất cả ace tháng mới nhiều sk, may mắn và hạnh phúc!

ĐẦU THÁNG ÂM LỊCH THÁNG MỚI RỒI TRƯỚC TIÊN XIN KÍNH CHÚC TOÀN THỂ ACE MẠNH KHOẺ NHANH CHÓNG VƯỢT QUA ĐỢT KHỦNG HOẢNG NÀY.
CHÚC XẾP MONG CHÓNG LẤY LẠI PHONG ĐỘ QUA DÂY ĐEN CHO NHỮNG AI ĐANG ÂM THẦM THEO XẾP ĐC BÁM XẾP VỀ BỜ

Đôi lời tâm sự hôm qua vượt khung ko ai mong muốn , mất tiền tâm lí chán chường vì đại đa phần chúng ta đang nợ nần thua tha đi vay mượn cả. Nhưng tâm lí vậy là đã thua đến 90% rồi. Môn này ko phải trường kỳ và dần dần . Tôi và các bạn nên học hỏi lấy cách điều chế đc bản thân có như vậy mới mong có ngày về bờ.cờ bạc có dây đỏ dây đen . Xếp đã giúp chúng ta số các bác theo xếp vì chưa đủ trình độ tự lên và cũng do tâm lí ko vững giống tôi .vậy thì phải tự chấp nhận thua keo nay phải rút ra đc bài học gì ...???còn khi thua hãy thật bình tĩnh cố gắng kìm chế cảm xúc đừng để mất lòng ace trong ngôi nhà này. Tiền rất quí nhưng tiền nó cũng tệ bạc lắm nên mọi ngừoi nên cân nhắc lời nói.
HÃY LÀ NGỪOI VĂN MINH VÀ PHẢI LÀ NGỪOI CÓ TRÁCH NHIỆM VỚI CHÍNH BẢN THÂN MÌNH
Cố gắng lên xếp .thư kí xếp và ace SAU CƠN MƯA TRỜI LẠI SÁNG.
Cân bằng lại vốn và làm lại từ đầu
CỐ GẮNG LÊN CẢ NHÀ

CHÚC CẢ NHÀ NGÀY MỚI, THÁNG MỚI NHIỀU NĂNG LƯỢNG TÍCH CỰC VÀ MAY MẮN TRONG TẤT CẢ MỌI VIỆC: " HỮU DUYÊN MỚI ĐƯỢC GẶP NHAU, LÚC LÌA XA BIẾT BAO GIỜ MỚI ĐƯỢC GẶP LẠI, TRÂN QUÝ KHI CÒN BÊN NHAU, CÓ KHÔNG GIỮ MẤT ĐỪNG TÌM..." s-*** s-***s-***

Tôi nghĩ, cách đánh của ae phải nhìn nhận lại, dàn 65 ae nên chia ra khung 5 hôm,455chia tăng thêm 2 khung là 6, ăn ít như bền ae ko nghe mãi ca bảo phòng khung5 AK, tôi, chơi 20 năm rồi, người đứng đầu rất áp lực, họ cũng chơi cũng mất,pp mai ca đã cho,ả ko biết vận dụng thôi, tôi thì chơi chuyên về 2₫chia khung 5, dàn 65 số của mai ca, tôi loại thêm 5 con kép, và chiến,khung5 đặt ra, húp thông,ae phải đặt ra 1 tháng kiếm bn và đặt mức nuôi 5 khung2₫,ae muốn ăn to thì phải chấp nhận rủi do cao, tôi thì moie tháng làm vài chục như vat tranh dan 2₫ của thống tuong mai ca,ae hay chơi như tôi dung hàm hố 3₫, chơi 1 loại, chỉ 1 dàn ko chơi gì khác,sẽ có lương tháng,mong rằng tâm sự của tôi sẽ giúp đc ae,tinh lại, còn thống tuong maica tuyệt vời rồi,ai cũng có đầy den, nó về con càng 5 liên tục,bo nó chơi được, còn ae muốn chơi 3₫ nên đặt ra khung 6,7 thà ăn ít như bền.khung dài sẽ ko tâm lý, tôi chơi khung dài theo ky luật, nên vẫn ung dung, húp, chúc ae,tim đc hướng đi đúng đắn, chúc maica vững tâm để vài nghìn người, có bánh trưng.ae co nên,hay theo cách của tôi để theo thống tuong maica

MÌNH CÓ NGHE DC 1 CÁI TIN NÀO ĐÓ NHUNG CHƯA ĐỌC DC TIIN ĐẤY, LÀ CÓ NGƯỜI TRÁCH DO LÊLINH LÊN SỐ NÊN MỚI ĐEN.
THÌ XIN NÓI VỚI AE ĐÓ RẰNG, AE HIỂU 1 CHÚT HỘ MAICA NHÉ,
VẤN ĐỀ LÀ DO NGƯƠI BẮT LÀ NGƯỜI LỰA CHỌN CUỐI CÙNG VÀ QUYẾT ĐỊNH TẤT CẢ CHỨ KO PHAI DO NGƯỜI ĐĂNG ĐÂU NHÉ, NỐI VẬY LA HOÀN TOÀN SAI, VÀ LAM ẢNH HƯỞNG NGƯỜI ĐĂNG ĐÓ,
NÓI THẬT NẾU MINH KO CÓ TRỢ LÝ NHƯ LÊLINH THÌ CHẮC CHẮN LÊN DÀN CHO AE PHAI 5H30 MỚI CÓ THỂ LÊN DC, VÌ TẠI MAICA RẤT BẬN 1 MINH VÀO 8 CÁI TRANG, 1 MÌNH CHƠI TẤT CẢ CAC DÀN, DÀN GI ĐĂNG CHO AE MAICA ĐÊU CHƠI HẾT, MÀ NẾU KO CHƠI CỦA MÌNH TRƯỚC THÌ CUNG KO KỊP, CHỈ CÓ THỂ 5H30 MỚI LÊN DC SỐ GUI CHO AE, LIÊU H ĐÓ AE CÒN VÀO ĐC KO NẾU KO CÓ TRỢ LÝ.
AE THUA THA AI CUNG CÁU VÀ CỦA ĐAU CON SÓT, NHUNG XIN NGHI CHO NGƯỜI NHƯ MAICA VÀ NGƯƠI ĐANG GIÙM 1 CHÚT, AP LỰC LỚN LẮM
Kẹ họ đi a... lúc ăn thì tung hô linh đỏ thế vs linh mát tay thế... tách cái lại đổ lỗi.. miệng lưỡi thế gian mình quan tâm làm gì a

Chốt một câu ai còn vốn thì chảo k còn vốn hoặc k giám chảo đi lại khung mới.ai theo thì theo k theo nữa thì thôi đừng nói nhiều nữa mất thì đã mất rồi.mình k đi tay 4 nhưng khung này mình gãy ít cũng mất 40d.ae trong nhà cải nhau người ngoài nó lại hả hê.mệt mỏi lắm rồi ae ạ! Những nguoief đi khởi điểm mức thấp thì chảo vô tư cũng đừng hả hê kêu tay 5 hsy tay 6 gì cả.mất tiền mất của xót lắm!
Tui se chảo x16

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.