Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 613 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ANH ƠI , ANH CỨ BÌNH THƯỜNG ĐI Ạ.MẤT THÌ CŨNG MẤT RỒI.ANH CỨ CHỐT NHƯ HỒI NHƯ CÓ 1 SỐ NGƯỜI THEO A ĐI Ạ,CỨ NGHĨ VẬY CHO ĐỠ ÁP LỰC.EM BIẾT ÁP LỰC QUÁ LỚN SẼ KHIẾN ANH ĐI LỆCH HƯỚNG 1 CHÚT.EM CŨNG MONG DÂY 4 NGÀY ĐÃ HẾT , TỪ GIỜ ĐẾN CUỐI THÁNG MỌI NGƯỜI SẼ GỠ LẠI ĐƯỢC.VẤN ĐỀ LÀ A ĐỪNG SUY NGHĨ NỮA,VÌ CÀNG SUY NGHĨ THÌ CÀNG ĐI SAI HƯỚNG.
Chuẩn đấy...

CHÀO CẢ NHÀ .CHÀO TUẦN MỚI .THÁNG MỚI ???.E XIN CHÚC A @maica CÙNG TOÀN THỂ ACE TRONG NGÔI NHÀ CHUNG MỘT NGÀY MỚI THẬT VUI VẺ .MỘT THÁNG MỚI THẬT MAY MẮN VÀ RỰC RỠ Ạ.YÊU TẤT CẢ ACE NHÀ MÌNH ???
Lấy lại tất cả nhé chị. Cố gắng dần chị ơi

Thủ lĩnh maica và em Linh dung để ý đến một số thành phần ăn được thì tung hô no kia không ăn thì quay ra phá đám thành phần như thế sẽ không bao giờ lên được mong mai ca và linh không nên nghĩ đến cuối cùng chúc maica và em Linh mạnh khỏe Thành Công

Nay tôi cũng thua mà có trách móc gì ai đâu. Mấy ông bớt bớt cái miệng đi. Lời nói như bát nước hắt ra, không hốt lại đc đâu. View attachment 81531
Qua e cũng đau lòng hơn bác thế này,CT bảo còn vốn là còn cơ hội,e hết vốn coi như hết luôn cơ hội lm người, chúc toàn thể ae ở lại mạnh khỏe, bảo toàn mạng sống e lặn thời gian đây

Tôi nghĩ, cách đánh của ae phải nhìn nhận lại, dàn 65 ae nên chia ra khung 5 hôm,455chia tăng thêm 2 khung là 6, ăn ít như bền ae ko nghe mãi ca bảo phòng khung5 AK, tôi, chơi 20 năm rồi, người đứng đầu rất áp lực, họ cũng chơi cũng mất,pp mai ca đã cho,ả ko biết vận dụng thôi, tôi thì chơi chuyên về 2₫chia khung 5, dàn 65 số của mai ca, tôi loại thêm 5 con kép, và chiến,khung5 đặt ra, húp thông,ae phải đặt ra 1 tháng kiếm bn và đặt mức nuôi 5 khung2₫,ae muốn ăn to thì phải chấp nhận rủi do cao, tôi thì moie tháng làm vài chục như vat tranh dan 2₫ của thống tuong mai ca,ae hay chơi như tôi dung hàm hố 3₫, chơi 1 loại, chỉ 1 dàn ko chơi gì khác,sẽ có lương tháng,mong rằng tâm sự của tôi sẽ giúp đc ae,tinh lại, còn thống tuong maica tuyệt vời rồi,ai cũng có đầy den, nó về con càng 5 liên tục,bo nó chơi được, còn ae muốn chơi 3₫ nên đặt ra khung 6,7 thà ăn ít như bền.khung dài sẽ ko tâm lý, tôi chơi khung dài theo ky luật, nên vẫn ung dung, húp, chúc ae,tim đc hướng đi đúng đắn, chúc maica vững tâm để vài nghìn người, có bánh trưng.ae co nên,hay theo cách của tôi để theo thống tuong maica
Khung 5 tay tỉ lệ vào tiền bao nhiêu bác chia sẻ cho ace học hỏi với ạ.

s-$ Mồng 1 sớm mai mồng 2 đầu tháng
Tuần mới tháng mới
Chúc toàn thể Đại gia đình Mai Ca luôn luôn rực rỡ
Mã đáo thành công _ Thuận Buồm Xuôi Gió.

CO 1 SÔ NGƯỜI BAO NGHỈ 1 SÔ NGƯƠI BAO LÊN, THÔI THI BÂN CỨ CHIÊN THÔI AE. MAI MINH NGHI LA SANG THANG MỚI RỒI, CHỨ KO CON ĐÂY ĐEN ĐÂU, CA NHÂN MAICA KO BAO H NGHỈ, MAICA LUON TỰ TIN, CHỨ CỨ ĐANG VẬY, AI CÓ VỐN THI THEO, AI KO CÓ THI CỨ CHỜ CHO QUA 1, 2 RỒI VÀO CUNG DC AE NHÉ!!!
Xổ Số còn quay thì ta vẫn cứ cười
Cho tình thêm thắm cho ý thêm tươi
Cho hương thêm ngát cho đời thêm vị cho đẹp lòng tất cả mọi người.
1 ngày k dc chơi k dc cùng ae chiến đấu thấy buồn và trống rỗng lắm ae à, dù kết quả thế nào thì vẫn cứ bước tiếp kbh cúi hay quay đầu lại, Cố lên Sếp

Thủ lĩnh maica cứ lên số đều cho ae tham khảo ai thích thì chơi không thì tham khảo chúc ae thắng lợi đầu tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.