Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 618 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
SAU HÔM NÀY CÒN LẠI VÀI MỐNG THÔI KAKAKA
AI THEO ĐƯỢC THÌ THEO A Ạ, CÁ NHÂN E THEO DÕI A TỪ THÁNG 8, VÀO TIỀN THEO A TỪ THÁNG 9, THEO A TỪ HỒI A BẮT ĐẦU LẬP TOPIC KIỂU NÀY CƠ. E THÌ DO SỐ NÓ QUÁ ĐEN NÊN ĐỒNG VỐN THEO A NÓ KO ĐỀU TẮC BỤP KO THÌ TỪ THÁNG 9 THEO A LÀ GẦN BỜ LẮM RỒI. AI NÓI THẾ NÀO MẶC KỆ NHƯNG VẪN TIN TƯỞNG THEO ANH. ĐỜI CHẢ CÓ AI ĐEN MÃI

Chắc tại vận a nó tối . Lần đầu tiên đi gấp chão theo khung thì đúng khung gãy . Chắc a chỉ hợp với đi đều tiền . Ko có duyên với ăn to được nhiều e ạ
A giống e thế, trước cứ tăng tiền thì gãy qua gấp chão đúng khung cũng gãy :( nhìn chung cứ đánh đều đều a ạ. Số cả rồi ?

Cảm ơn Em, E cũng vậy nha, Ae mình cùng cảnh nên hiểu hoàn cảnh nhau e à, đấy hôm nay mùng 1 đầu tháng mà đến ngày lãi e này, a vừa mượn ng nhà dc ít vốn k tính lãi để trả bớt nợ, hôm nay Coi như a vào lại từ đầu E à
Dạ vâng a ạ . Ae cùng cảnh nên nói ít hiểu nhiều thôi a ạ . Coi như tháng này mình bắt đầu từ hôm nay a ạ .

Không biết mọi người hôm nay đi thế nào có đi tay 5 không. Mình còn vốn đi tay 5 mà không biết thế nào có đi tiếp hay là đi bằng tay 4 hay trở về ban đầu ai có sự tính toán và kinh nghiệm cho chút động lực với ah tay 4 của mình là 100k rồi

A giống e thế, trước cứ tăng tiền thì gãy qua gấp chão đúng khung cũng gãy :( nhìn chung cứ đánh đều đều a ạ. Số cả rồi ?
Mình mèo nhỏ mà lại định bắt chuột lớn ko ngờ con chuột nó lớn quá nó vồ lại cho ??? . Nên thôi từ giờ mình dình chuột nhỏ bắt thôi

SAU HÔM NAY AE CÓ NÓI J MÌNH CŨNG NHẬN HẾT LỖI, VÀ CHỈ DUY NHẤT LỖI TẠI MÌNH THÔI..
AE ĐỪNG ĐỔI LẠI NGƯỜI LÊN SỐ NHÉ, TẤT CẢ LA DO QUYẾT ĐỊNH CỦA MÌNH HẾT, MÌNH LA NGƯỜI SOI BẮT VÀ QUYẾT ĐỊNH CHO CANG NÀO VÀO, VẬY NÊN AE CÓ BỨC SÚC HAY THAN THỞ CỚ NÓI VỚI MÌNH, VÀ KO NÊN ĐOỎI LỖI CHO AI DC, DO MÌNH 4 HÔM TRƯỚC ĂN THỊT MÈO, NÊN VỚI BỊ VẬY
HÔM ĐẾN CHƯA KỊP ĂN THÌ NỔ RỰC RỠ, AN XONG CÁI GÃY TỪ HÔM ĐÓ ĐẾN H,
TRƯỚC ĐÂY MINH HAY ĂN VÀO M1 RẤT ĐỎ, NÊN MỚI NGHI LÀ DO MINH HỢP VÀ ĂN , AI NGỜ
4 HÔM PHÂN VÂN CÀNG THI 3 HÔM GÃY ĐUNG CÁI CANG BỎ, CHỨ KO PHẢI KO BẮT DC, MÀ BẮT DC LẠI LỌC ĐUNG CON ĐÓ ĐI, THÌ CÓ PHẢI LÀ VẬN ĐEN KO????
PP LOẠI CANG CỦA MAICA 1 THANG CHỈ SAI 1 LẦN, NHUNG THANG NÀY SAI TÂN 3 LẦN.
THẬT SỰ KO BIẾT NÓI J VƠI AE LÚC NÀY, MAI MAI CA XIN NGHI 1 HÔM ĐỂ LẤY LẠI TINH THẦN CUNG NHƯ ĐỂ M1 KO CÓ SUI SẺO, VÀ ĐỂ TÂM LÝ BỚT AP LỰC, THẬT SỰ MAICA AP LỰC TỪ TỐI QUA THUA RỒI, CHANG BAO H CÓ NGÀY 4 GÃY, MÀ H NÓ ĐÃ SẢY RA. ĐỂ H BAO AE PHẢI KHỔ.
MAICA XIN LỖI CẢ NHÀ THẬT NHIỀU NHÉ!!!
Thôi a ak cái gi cũng có lich sử của nó, với a như vây cũng đã tuyêt vời rồi bon e và ace trong nhà ko trách cứ gi a đâu vây đấy mình đánh với ng ta thi ăn suốt rồi ng ta cũng phải tim cách hãm mình lai chứ đó là chiến thuât của người chơi và người cầm cái , đây có phai là tiền trên trời rơi xuống đâu mà mình muốn bốc bao nhiêu thi bốc đều là xương máu cả cho nên nhận sư phản kháng từ đich thủ là điều đương nhiên. Ci có môt cái là mình phai thay đổi chiến thuât cho phù hơp mà thôi. Mà cái này a là người qu đinh tối cao cùng với những trơ lý , thư ký của mình đê đem ra quyết sách phù hơp, nên nhớ rằng đây là cuôc chiến thât sư ko phải là chuyên đùa đc, với suy ngi nông cạn của mình e ci tham mưu vây mong có gi a bỏ qua và giup đỡ gd mình a nhé

Không biết mọi người hôm nay đi thế nào có đi tay 5 không. Mình còn vốn đi tay 5 mà không biết thế nào có đi tiếp hay là đi bằng tay 4 hay trở về ban đầu ai có sự tính toán và kinh nghiệm cho chút động lực với ah tay 4 của mình là 100k rồi
Cũng đang băn khoăn giống bro. Đi tay 5 gãy nữa thì cạn vốn.

-còn vốn thì mình khuyên làm lại bỏ những gì đã mất. nay có về cũng ko tiếc. làm lại khung mới hoặc đi đều tiền

Tôi nói thật với tất cả các ae. Ông nào chơi đc, mà ko chịu đc thì tốt nhất là nghỉ m nó đi cho đỡ phiền lòng người khác. Lúc ăn ngập mõm thì tung hô bác maca lên tận giời xanh, rồi tieu tiền ko tiếc tay, lúc chưa đi hết khung dự phòng như bác maica đã nói thì ae đã tất tay hết vốn rồi thì lại khóc lóc. Tôi nói vậy mà có đụng chạm đến ae nào thì cứ gạch đá thoải mái, tôi chấp nhận hết. Còn riêng bản thân tôi cho dù có như thế nào thì tôi vẫn cảm ơn đến bác maica và em linh đã hết lòng giúp đỡ các ae trong thời gian qua và về sau này nữa. Chúc cả nhà đầu tuần mới, tháng mới, sức khỏe và may mắn!!!

Ngày mai là 1/11 âm lịch rồi.dây đen cũng đã qua rồi.cả nhà cứ tin tưởng vào Maica là sẽ lấy lại thôi.chỉ mong mọi người rút kinh nghiệm cho bản thân.Đừng than vãn hay trách móc nữa.thời gian đó vào nghiên cứu lấy kinh nghiệm cho mình đi.cầu mong tháng mới thần may mắn luôn đồng hành với
EM LÀ FAN CUỒNG CỦA ANH MÀ!!! YÊU BẤT CHẤP LUÔN!!! KAKA <3
Nhiều người đánh. Chơi to bị soi bạn
Em xin chào gia đình maica và cả nhà nhé, em rất tin tưởng vào bác mai ca, nhưng thực lòng đến hôm nay là thứ 5 em theo bác, thì số em đen và gãy mất 4 hôm, hôm nay e buồn lắm, nhưng e vẫn phải đi vay thêm vốn để vẫn tiếp tục theo bác maica, mong mai sẽ rực rỡ bác nhé, hôm nay nhìn kết quả mà em chảy cả nước mắt bác ạ,, vẫn tin tưởng và theo bác
M1 MAY MẮN NHÉ @maica A ƠI

MÌNH CÓ NGHE DC 1 CÁI TIN NÀO ĐÓ NHUNG CHƯA ĐỌC DC TIIN ĐẤY, LÀ CÓ NGƯỜI TRÁCH DO LÊLINH LÊN SỐ NÊN MỚI ĐEN.
THÌ XIN NÓI VỚI AE ĐÓ RẰNG, AE HIỂU 1 CHÚT HỘ MAICA NHÉ,
VẤN ĐỀ LÀ DO NGƯƠI BẮT LÀ NGƯỜI LỰA CHỌN CUỐI CÙNG VÀ QUYẾT ĐỊNH TẤT CẢ CHỨ KO PHAI DO NGƯỜI ĐĂNG ĐÂU NHÉ, NỐI VẬY LA HOÀN TOÀN SAI, VÀ LAM ẢNH HƯỞNG NGƯỜI ĐĂNG ĐÓ,
NÓI THẬT NẾU MINH KO CÓ TRỢ LÝ NHƯ LÊLINH THÌ CHẮC CHẮN LÊN DÀN CHO AE PHAI 5H30 MỚI CÓ THỂ LÊN DC, VÌ TẠI MAICA RẤT BẬN 1 MINH VÀO 8 CÁI TRANG, 1 MÌNH CHƠI TẤT CẢ CAC DÀN, DÀN GI ĐĂNG CHO AE MAICA ĐÊU CHƠI HẾT, MÀ NẾU KO CHƠI CỦA MÌNH TRƯỚC THÌ CUNG KO KỊP, CHỈ CÓ THỂ 5H30 MỚI LÊN DC SỐ GUI CHO AE, LIÊU H ĐÓ AE CÒN VÀO ĐC KO NẾU KO CÓ TRỢ LÝ.
AE THUA THA AI CUNG CÁU VÀ CỦA ĐAU CON SÓT, NHUNG XIN NGHI CHO NGƯỜI NHƯ MAICA VÀ NGƯƠI ĐANG GIÙM 1 CHÚT, AP LỰC LỚN LẮM
Thống tướng ak, a nên nhớ rằng nhà maicahome có tần hơn 7000 thành viên đấy cho nên môt chút đông tĩnh nhỏ nhất của a đêu đã đc măc định và nói theo cách của chiên trường là a là địch thủ lớn nhất đáng gờm nhất trong diên đàn đấy . Vây thì với bản lĩnh của ng cầm quân lơn nhất trong diên đàn chuyên này ko hề nhỏ môt tí nào đâu tuy rằng có mất mát đau thương nhưng vinh quang a đem lai cho nhiêu người cũng rất lớn r . Môt số lượng tiền đánh ra ko hề nhỏ và nếu thắng thi tieen nhân về là cả môt vấn đề đấy mong a bình tĩnh và bản lĩnh a nhé lúc này cần đến sư già dặn bản lĩnh của người cầm đầu hơn bao giơ hết. Ko giúp gi đc a trong lúc này ci có vai lời đông viên như vây mong a cô gắng giup đỡ ace nhé a

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.