Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 653 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đọc bình luận ae maica thấy buồn quá...lô đề là vậy.xin chia buồn cả nhà.

Haizz em chẳng nợ nần gì, vui chơi nhỏ lẻ kiếm thêm mà cũng vãi đái ra quần đây, chả biết các bác trả lãi ngày sống qua ngày ntn nữa. Cũng may nay k chão lên. Thôi đi cày tiếp đây, ngày kiếm vài trăm ít mà chắc :v Tính sơ sơ từ lúc ra trường đến giờ chắc cũng mới âm chục củ bài bạc thui haha :v

Haizz em chẳng nợ nần gì, vui chơi nhỏ lẻ kiếm thêm mà cũng vãi đái ra quần đây, chả biết các bác trả lãi ngày sống qua ngày ntn nữa. Cũng may nay k chão lên. Thôi đi cày tiếp đây, ngày kiếm vài trăm ít mà chắc :v Tính sơ sơ từ lúc ra trường đến giờ chắc cũng mới âm chục củ bài bạc thui haha :v
Hôm nay mà ông ăn ae tôi lại thêm nhức đầu :))

lhd9488 nói:
Bác Maica nên nghỉ ngời vài hôm để cắt dây đen. Ai chả có lúc đen. Cờ bạc đỏ đen chấp nhận thôi
OK MAI NGHI AE À, CẮT CẦU 1 HÔM
Ý KIẾN HAY ĐẤY MAICA Ạ! NGHỈ 1 HÔM ĐỂ LẤY LẠI NHỊP.!
CẢ NHÀ VẪN LUÔN TIN TƯỞNG VÀO TTL MAICA !!!

Trc toi báo nhà 2 lần rồi.(ngót tỷ), ko muốn dây dưa lãi NH hay cắm ký thôi. bảo lấy vk vào tu chí làm ăn.văn nghệ kiếm thêm bỉm sữa cho con thôi.ai dè giờ lại lấn sâu dần. :(((
Tôi cứ nghe thấy các ông, là đồng cảm, cùng cảnh ngộ, có hướng gì tiếp theo ko

Cá nhân tôi
Tôi vẫn tin ở TTL Mai Ca vì tuổi 1982 Nhâm Tuất chúng tôi có 1 cá tính và tính cách trong hay ngoài cuộc sống luôn chịu nhận phần thiệt . Nhưng lại có 1 cá tính giám chịu trách nhiệm và gánh nặng và áp lực trong cuộc sống. ....1 lời nói không hết ... mà có nói hết thì thành câu kể nể .
Trong lô đề cờ bạc giám dúng tràm thì giám chịu trách nhiệm không lên đổ nỗi cho bất kỳ ai ... Tôi nói ra không phải tôi bênh hoặc đồng cảm cùng TTL Mai Ca và em Lelinh..
Tiền vẫn trong ví của các ae .... Còn số của nhà Đồng ...Vấn đề lên số là sự tâm huyết và đam mê ...
Nhưng quyết định cuối cùng vẫn là suy nghĩ quyết định vào số có lên vào hay tham khảo của mỗi chúng ta ..
Tôi mới về nhà MaiCa chưa đầy nửa tháng có tham khảo có vào số
Nhưng tôi chưa bao giờ đổ nỗi cho bất kì ai
Sân chơi TDGMSH là sân chơi lớn tập thể cho các ace . Hợp duyên ai thì ta được hưởng
Không hợp duyên thì đừng nên đổ nỗi
Tôi chỉ nói suy nghĩ của tôi vậy thôi
Về cá nhân tôi ... Tôi vẫn tin 2 vị thủ lĩnh TTL MaiCa và ĐT Lelinh
Chúc ai ở lại thì vui vẻ đk
Ai ra đi thì cũng đành lòng chia tay ✋
Cá nhân tôi vẫn ở lại căn nhà này
CHÚC gđ luôn luôn gắn bó và sát cánh
Đk đại ĐK
Chúc bigwin
Sau cơn mưa trời lại sáng

Bác vốn mạnh vây, cũng có thời gian e tự chơi,thua như bác ấy,xong chả còn gì để mât,vay lãi vào theo chủ tịch, Theo tắc bọp,hôm ăn thì vào bé, hôm chết thì vào to,đúng là, ông trời ko cho mình đường sống
. vốn đâu mà cứ thua ham cầy gỡ,lên sợ Maica lên mai mình vẫn theo x2 như hnay,nhưng thật sự còn nhiều ng khác,mà bản thân mình gẫy theo đến 5-6-7-8 bị gãy..

Chúc ae ở lại may mắn thành công nhé ☺☺.
Hẹn ngày tái ngộ !!!
Cảm ơn tất cả mọi người trong thời gian vừa qua đã sát cánh, sẻ chia vui buồn cùng nhau !!!
Chúc bạn tìm được hướng đi mới đúng đắn hơn. Hẹn ngày tái nghộ

chỉ hi vọng cả nhà sếp @maica lúc nào cũng đông vui như mọi hôm, ae nào k còn chơi nữa thì cũng vào chém gió cho vui, chủ yếu tạo động lực nhau

Trâu dạo này đi đâu vậy thấy ít lên nc với ae . Nay ngày 5 trâu đánh thế nào vậy âm nhiều k
Dạ đợt này công việc e cũng hơi bận a ạ . E cũng ko âm nhiều lắm a ạ tháng trước e để dương lại 7tr với nạp thêm 10tr tổng alf 17tr thì e cũng chỉ âm có 10tr nạp vào thôi ạ

Ko phải vì a thấy vốn của Huy mấy ngày đầu tháng ăn đấy cũng lên 70tr và còn gốc cũ nữa mà a thì cũng phải có tầm 100tr ý mà sao hết nhanh vậy . Thật sự cảnh nợ nần chắc bọn a bị nợ nên sẽ hiểu hơn e . Thật sự còn vốn còn chơi còn có cơ hội gỡ lại chứ ko có vốn chơi mà đợi đi làm công ăn lương trả nợ thì khá là khó khăn e ạ .
Chỉ hi vọng vào gỡ dc trả nợ dần... bác trâu ạ. E cũng toang vẫn phải cố đi mượn thêm theo gỡ lại chứ biết làm tnao

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.