Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 661 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ah hôm qua rồi rút rồi nhưng nó cho rút ngày 18 triệu và một lần 3 triệu thôi
Bác rút ở nhân hàng ạ, em tham khảo thì thấy nhiều cty họ nhận quyẹt thẻ để lấy tiền mặt. Rút đc 1 phát hết luôn mà lãi xuất thấp hoen rút ở ngân hàng. Em lần đầu tiên làm thẻ này nên k rõ lắm ạ

Đùa chứ 4,5nam trc thanh niên.ngông nghênh bồng bột.tháng đốt mấy trăm tr.toang rồi báo nhà.thấy nó cũng ko cay sống mũi như giờ.chục tr bạc mà lấm la lấm lét.vk con vào snghi n cũng khác thật
Những điều này lại k nói đc vs vợ con. Nhiều khi ck mình cứ bảo nghĩ tới vk con mới chơi lô nhưng mình đều cho đó là nguỵ biện ☺️?

Tôi có một cs, ae test thử rồi chơi đỡ ngày mai. G1 lấy 5 c(34589) bỏ kép bằng và 5 kỳ vừa ra. Giải đb thì 7 tổng ( 0125789) bỏ kép bằng và tổng mới ra, còn 7 tổng .chơi hàng ngày. Đã test, chơi 2d, chão, lời chán.

MỊA, AI BẢO TÔI ĐEN , MAI TÔI KÉO CHO MẤY NGÀY XEM ĂN BAO NHIÊU NGÀY MÀ BẢO TÔI ĐEN.BÊN TOPIC CỦA TÔI CĂNG LẮM TRƯỢT THÔNG 2 NGÀY , CÒN CHỈ TRƯỢT 1 NGÀY RỒI ĂN THÔNG , NẾU TÔI ĐEN THÌ SAO ĂN DC.

Bác rút ở nhân hàng ạ, em tham khảo thì thấy nhiều cty họ nhận quyẹt thẻ để lấy tiền mặt. Rút đc 1 phát hết luôn mà lãi xuất thấp hoen rút ở ngân hàng. Em lần đầu tiên làm thẻ này nên k rõ lắm ạ
K rẻ đâu e ơi.cắt cổ đó.ah rút ngày 12/12 này 12 tháng sau ah phải đóng lãi hiện tại vay ngoài hàng tháng ah có 3 chổ đóng mồng 6 và mồng 9 còn 1 cái 12 đã dính đến tính dụng đó rẻ đâu.cố gắng làm sao đến tháng có yiền lãi đừng để nợ xấu sau k vay ở đâu dc đâu

chuẩn đó b,mình vừa vào 3tay chơi nhỏ đi 30m,hnay vẫn đi 50%,trc thua tay 5 cứ chão đến tay 6-7-8 vẫn gãy 10tay

Những điều này lại k nói đc vs vợ con. Nhiều khi ck mình cứ bảo nghĩ tới vk con mới chơi lô nhưng mình đều cho đó là nguỵ biện ☺?
Sao b ko khuyên ck vô đây theo ct.còn hy vọng.cứ lang thang chơi ngoài.sớm muộn cg tan cửa nát nhà thôi

Chij vẫn thỉnh thoảng lên đọc và like cm của ae mà. Dạo này tự nhiên chị thấy oải nên ít chuyện trò thôi. Hy vọng dây đen cắt nhanh để nhà mình lại đc vv như trước đây?
C ít trò chuyện nhưng c vẫn chơi đều chứ c. Tay này c có thua k c iu

MỊA, AI BẢO TÔI ĐEN , MAI TÔI KÉO CHO MẤY NGÀY XEM ĂN BAO NHIÊU NGÀY MÀ BẢO TÔI ĐEN.BÊN TOPIC CỦA TÔI CĂNG LẮM TRƯỢT THÔNG 2 NGÀY , CÒN CHỈ TRƯỢT 1 NGÀY RỒI ĂN THÔNG , NẾU TÔI ĐEN THÌ SAO ĂN DC.
Bọn cả đời k chịu đánh răng, nói linh tinh mà e. Kệ đi cho nhẹ đầu. Hơi đâu mà quan tâm đến miệng lưỡi thế gian

Có lẽ từ sau bạn ko nên vào topic a Maica nữa,tâm lí bạn có vẻ ko ổn lắm đâu.
2D à c♥️

Chij vẫn thỉnh thoảng lên đọc và like cm của ae mà. Dạo này tự nhiên chị thấy oải nên ít chuyện trò thôi. Hy vọng dây đen cắt nhanh để nhà mình lại đc vv như trước đây?
Hy vọng nvay chị ạ, tết nhất dồn đến chân rồi mà ae vẫn đang lênh đênh c à, e bế tắc quá

Hay tại mình làm maica đen theo nhỉ ? Bắt đầu nhảy vào theo đúng khung gãy, nay còn đánh thêm càng cho chắc ăn lại gãy dàn. Nay đi 2d cả giải nhất vs đặc biệt đều rụng cả. Chắc tại mình đen chứ ko phải sếp vào dây đen. Cố lên thôi biết sao đc ???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.