Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 677 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H còn chưa ngủ bảo sao k già. Hôm ăn cũng mừng k ngủ dc. Hôm gãy cũng buồn ko ngủ dc. Éo hiểu kiểu j lun. Kkk

View attachment 81863 HÔM NAY MÌNH VẪN VÀO TO TAY 5 MONG SAO GỠ ĐƯỢC 1/2 VỐN NHƯNG VẪN KHÔNG THÀNH MỌI NGƯỜI Ạ!!! GIỜ VỐN MỎNG RỒI NHÌN ĐƠN CƯỢC CẢM THẤY XÓT XA BIẾT KHI NÀO MỚI GỠ LẠI ĐƯỢC!!! CÓ CHƠI CÓ CHỊU, MONG NGÀY MAI SẼ MẠNH MẼ ĐỨNG DẬY!!! BUỒN NỐT ĐÊM NAY THÔI....
Tôi ko dám xem sao kê bạn ak

Chúc ace sớm lấy lại tinh thần. Cùng nhau vượt qua khó khắn này nhé. Phương pháp chơi lãi kép cộng dồn tăng dần vẫn hợp lý. Ăn từ từ. Có lẽ. Nó bền hơn mn chão. Tâm lý lắm cả năm đôi khi thua một tháng có khi lấy hết số tiền mình có đánh lun vào dây đen lại khổ. Năm ngoái mình cũng theo ct phần bảo thời điểm đen đó. Cũng gần cuối năm. Khi mọi chuyện mình cứ tin là hoa hồng phía trước. Mình vội vã chạy tới thì lại gặp đầy trông gai. Từ bao nhiêu lần thua bet nữa chắc mình phải kìm hơn. Rình rình nó tháng kiếm chút ít trang trải cuộc sống là tốt lắm rồi. Dư dã vốn lớn hãy nghĩ đến kiếm nhiều hơn...

giờ chỉ có nước ăn BTĐ ms có vốn để tiếp tục thôi ??? Tiền đâu để theo đuổi tiếp đây, vực dạy tinh thần kiểu gì đây :((( sao dây đen đến đúng thời điểm cận tết ?? bao công sức maica và ae đổ sông đổ bể ! chán thật sự tuyệt vọng ! trời ơi ko biết lz bgio . bế tắc thật sự ,than thở cho bớt buồn thôi

Từng ngày mặt trời lên cao ,anh đợi e trước sân ga ....là lá la la la la
81933

Đất e. 4 mảnh to vật trong Hà Tiên Kiên Giang. Giờ bán nhanh cũng lỗ 4 tỉ-mua 10tỉ. Đất nha Trang nằm im. 4 cái nhà hàng tiền thuê mặt bằng trả trc 2 năm. Đầu bếp trả trước 1 năm. E nhân lên bao nhiêu rồi.?, làm ăn ông nào mà chả phải vay. K dính Covid thì đời a đã k khốn nạn như giờ đâu. Chưa đầy 1 năm từ khối tài sản gần 60ti, giờ nợ âm 14ti
Đúng là một năm đen tối bác nhỉ?

Chào anh em! Đọc bình luận của anh em mà xót xa quá! Hôm nay mình muốn chia sẻ cho anh em 1 cách vào tiền. Trước đây mình áp dụng cho tài xỉu cũng khá ok, giờ mình áp dụng cách vào tiền cho dàn của anh Maica theo tỉ lệ 7-10-13-17-23....vvv. Ví dụ ngày hôm nay ta vào dàn 455s mỗi con 7k, nếu ăn thì ngày mai ta đánh 14k rồi lại quay về mức khởi điểm 7k. Nếu xịt thì hôm sau ta tăng lên 10k, ăn thì ta lại đánh 20k. Cứ ăn 2 hôm liền là ok. Còn thua thì tỉ lệ gấp vốn lên rất ăn toàn. Chứ cứ chão gấp đôi lên thì gom góp cả tháng tiêu 1 giờ. Sống chết có số- Phú quý do trời . Chúc anh em may mắn

Chào anh em! Đọc bình luận của anh em mà xót xa quá! Hôm nay mình muốn chia sẻ cho anh em 1 cách vào tiền. Trước đây mình áp dụng cho tài xỉu cũng khá ok, giờ mình áp dụng cách vào tiền cho dàn của anh Maica theo tỉ lệ 7-10-13-17-23....vvv. Ví dụ ngày hôm nay ta vào dàn 455s mỗi con 7k, nếu ăn thì ngày mai ta đánh 14k rồi lại quay về mức khởi điểm 7k. Nếu xịt thì hôm sau ta tăng lên 10k, ăn thì ta lại đánh 20k. Cứ ăn 2 hôm liền là ok. Còn thua thì tỉ lệ gấp vốn lên rất ăn toàn. Chứ cứ chão gấp đôi lên thì gom góp cả tháng tiêu 1 giờ. Sống chết có số- Phú quý do trời . Chúc anh em may mắn
quan trọng vào dây đen thì nó k cho ăn 2 ngày ấy ! chứ khung3 ngày của Maica mà ok suốt thì chẳng tội gì ko chão ! dính phải dây đen thì chịu hẳn thôi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.