Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 678 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chào anh em! Đọc bình luận của anh em mà xót xa quá! Hôm nay mình muốn chia sẻ cho anh em 1 cách vào tiền. Trước đây mình áp dụng cho tài xỉu cũng khá ok, giờ mình áp dụng cách vào tiền cho dàn của anh Maica theo tỉ lệ 7-10-13-17-23....vvv. Ví dụ ngày hôm nay ta vào dàn 455s mỗi con 7k, nếu ăn thì ngày mai ta đánh 14k rồi lại quay về mức khởi điểm 7k. Nếu xịt thì hôm sau ta tăng lên 10k, ăn thì ta lại đánh 20k. Cứ ăn 2 hôm liền là ok. Còn thua thì tỉ lệ gấp vốn lên rất ăn toàn. Chứ cứ chão gấp đôi lên thì gom góp cả tháng tiêu 1 giờ. Sống chết có số- Phú quý do trời . Chúc anh em may mắn
Thắng đánh lên thua đánh xuống.bảo tồn vốn ?

quan trọng vào dây đen thì nó k cho ăn 2 ngày ấy ! chứ khung3 ngày của Maica mà ok suốt thì chẳng tội gì ko chão ! dính phải dây đen thì chịu hẳn thôi
Ko ăn hôm sau mình lại tăng tiền lên theo tỉ lệ. Ăn thì đánh hết. Mình chỉ tính cách an toàn bảo quản vốn thui. Ae thấy ok thì áp dụng

Cảm ơn CT giông tố đã ghé thăm động viên nhà maica chúc CT MK thành công mong diễn đàn ngày càng lớn mạnh

Ko ăn hôm sau mình lại tăng tiền lên theo tỉ lệ. Ăn thì đánh hết. Mình chỉ tính cách an toàn bảo quản vốn thui. Ae thấy ok thì áp dụng
Ăn thì lại tăng tiền theo tỷ lệ là sao bác, ví dụ ăn 3 ngày thì đi tiền ntn?

Tôi xin chia buồn cùng ae,con76_270 mới ra.dung vị trí thứ 7 về những con gan.nhu tôi khuyên ae hãy chơi 1 dàn Duy nhất đó là dàn 2₫,chia ra khung 5 hôm.ae dung mo mộng 3₫,nếu ae tuân thủ kỷ luật, thì ko bgio thua.toi chơi 20 năm rồi nếu ai cũng chỉ chơi 1 dàn 2₫ khung 5 như tôi , sẽ ko có ai thua.dan2₫ mai ca ko trượt 5 hôm đc,ae loại con de vừa về và con lon của nó, loại con de đầu, loại vài con kép.roi chơi dàn 60 số, tôi hay hạ dàn của maie cả chỉ chơi 2d,ae nên ăn ít và đặt ra chỉ tiêu mỗi tháng được bn, nếu còn muốn kinh Doanh hay nghe theo cách này của tôi ko đánh bất cứ gì nữa chỉ 1 dàn, còn ae chơi bet chỉ chết, nó đặt ra ko ăn đc đâu,ae còn muốn kinh Doanh hãy tỉnh lại chưa muộn, tỷ lệ vào tiền dàn 60 số là:10:30:65:163:420: vốn 41tr, tháng dàn mai ca trung bình ăn 22,ngày cũng đc tầm 9,10tr/ tháng, tôi đi khung gấp 3 vốn 5 ngày là 120tr tháng trung bình gần 30 tr, bỏ vốn 120 tr ra ae thấy có ổn định ko,ae càng thua càng phải chơi chắc, mà chơi chắc chỉ 2₫,đi khung dài, tôi chơi 20 năm rồi cả cho ae mong ae tim đc cách chơi tốt nhất.nhac lại chỉ chơi 1 dàn, hay đặt ra mức cho mình con người bn cho du, chỉ khi mình cảm thấy đủ là đc rồi,dung mơ mộng quá.

E mới test rồi. Từ ngày 1/6 tới nay xịt 3 khung thôi ạ.
Anh trai muốn chơi nuôi 3D tuần 200 số thì e chia sẻ dàn trước e hay nuôi, e để ý thì vẫn thông thì phải a thử test lại nhé. A lấy 100 số 2D ghép càng 3D sao cho hàng trăm + chục ra tổng 0 và 5 a nhé. Có tuần ăn mấy lần. Trước e nuôi thấy ổn, dạo này ít vốn k nuôi nữa.

Không ai đen mãi và ko ai đỏ mãi. Mình nghĩ ae nên dừng 1 vài hôm. Đổi Topic mới thay nhà cho Phong thủy. Thay đổi cách đánh mới. Cuộc đời luôn công bằng mà anh, em ko ai lấy hết của ai điều gì. Chúc cao thủ và toàn thể anh, em luôn mạnh khỏe và may mắn.
RẤT CÁM ƠN ADMIN GIÔNG_TỐ ĐÃ ĐẾN ĐỘNG VIÊN CS CÙNG ACE NHÀ MAICA !!!

CHÚC MAICA VÀ CẢ NHÀ NGÀY MỚI TỐT LÀNH!!!
NIỀM VINH QUANG SẼ TRỞ LẠI NHANH THÔI AE ƠI!!!

KHÔNG CÓ GÌ LÀ KHÔNG THỂ XẨY RA! CÓ THỂ THẮNG CÓ THỂ THUA,
NHƯNG ĐỪNG ĐỂ MẤT BÌNH TĨNH, MẤT NIỀM TIN VÀ SỰ SÁNG SUÔT LÀ THẮNG !!!

Chào anh Maica chào cả nhà Maicahome..Qua mấy ngày sóng gió.Chúc anh sức khỏe vững tay lái đưa ACE nhà Maica tiến thẳng vào bờ..sau cơn mưa trời lai sáng thôi ace ạ.....Thuyền trưởng Maica ace vẫn đứng sau lưng anh....:love::love:

Qua đến giờ mình cứ suy nghĩ có khi nào Maica nhà mình bị hội đồng soi không ae hihi. Chứ theo mai ca hơn 2 tháng nay chưa có khi nào gãy 4 ngày mà lần này gãy lên 5 ngày rồi. Với khả năng của Maica thì khó có thể gãy thông 5 ngày. Thôi thì cứ cho là dây đen của Maica đi , chờ đợi dây đỏ ae ta lấy lại. Ae ai cũng thua cả. Nên hãy tin tưởng Maica, Maica sẽ tìm ra pp mới để đưa ae về bờ. Có thể dây đen ae ta nghỉ 1-2 hôm , chứ không nên bỏ Cuộc được.sau cơn mưa trời lại sáng.chúc Maica và ae chiều sk và may mắn

Tôi xin chia buồn cùng ae,con76_270 mới ra.dung vị trí thứ 7 về những con gan.nhu tôi khuyên ae hãy chơi 1 dàn Duy nhất đó là dàn 2₫,chia ra khung 5 hôm.ae dung mo mộng 3₫,nếu ae tuân thủ kỷ luật, thì ko bgio thua.toi chơi 20 năm rồi nếu ai cũng chỉ chơi 1 dàn 2₫ khung 5 như tôi , sẽ ko có ai thua.dan2₫ mai ca ko trượt 5 hôm đc,ae loại con de vừa về và con lon của nó, loại con de đầu, loại vài con kép.roi chơi dàn 60 số, tôi hay hạ dàn của maie cả chỉ chơi 2d,ae nên ăn ít và đặt ra chỉ tiêu mỗi tháng được bn, nếu còn muốn kinh Doanh hay nghe theo cách này của tôi ko đánh bất cứ gì nữa chỉ 1 dàn, còn ae chơi bet chỉ chết, nó đặt ra ko ăn đc đâu,ae còn muốn kinh Doanh hãy tỉnh lại chưa muộn, tỷ lệ vào tiền dàn 60 số là:10:30:65:163:420: vốn 41tr, tháng dàn mai ca trung bình ăn 22,ngày cũng đc tầm 9,10tr/ tháng, tôi đi khung gấp 3 vốn 5 ngày là 120tr tháng trung bình gần 30 tr, bỏ vốn 120 tr ra ae thấy có ổn định ko,ae càng thua càng phải chơi chắc, mà chơi chắc chỉ 2₫,đi khung dài, tôi chơi 20 năm rồi cả cho ae mong ae tim đc cách chơi tốt nhất.nhac lại chỉ chơi 1 dàn, hay đặt ra mức cho mình con người bn cho du, chỉ khi mình cảm thấy đủ là đc rồi,dung mơ mộng quá.
Kiêp bac hii 20 nam mõi thang 120 tr. H la tỷ phú lo de ấy nhỉ

Sợ thật, được cua mat
Nói như bác hợp lý quá. 2D khá là chắc chắn, nhưng ở đây ai cũng ham kiếm nhiều. 2D ăn ít vốn nhiều nên ít người chơi. Nhưng nó lại an toàn nhất.

Tỉ lệ
Chào anh em! Đọc bình luận của anh em mà xót xa quá! Hôm nay mình muốn chia sẻ cho anh em 1 cách vào tiền. Trước đây mình áp dụng cho tài xỉu cũng khá ok, giờ mình áp dụng cách vào tiền cho dàn của anh Maica theo tỉ lệ 7-10-13-17-23....vvv. Ví dụ ngày hôm nay ta vào dàn 455s mỗi con 7k, nếu ăn thì ngày mai ta đánh 14k rồi lại quay về mức khởi điểm 7k. Nếu xịt thì hôm sau ta tăng lên 10k, ăn thì ta lại đánh 20k. Cứ ăn 2 hôm liền là ok. Còn thua thì tỉ lệ gấp vốn lên rất ăn toàn. Chứ cứ chão gấp đôi lên thì gom góp cả tháng tiêu 1 giờ. Sống chết có số- Phú quý do trời . Chúc anh em may mắn
Tỉ lệ rất hay , thank người ae đã share

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.