Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 684 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ns chung cái gì chia sẻ dc , giúp dc Ae thì hãy nói ra e ak. Còn chỉ để khoe thôi thì Ko nên ???. Cũng như e thấy số nhưng vẫn cần có cầu đó.
còn tùy duyên nữa e. a cũng muốn chia sẻ nhưng khổ nỗi đưa lên lần nào lần đó gãy, ae vào tiền lại khổ hơn :cry: :cry:

còn tùy duyên nữa e. a cũng muốn chia sẻ nhưng khổ nỗi đưa lên lần nào lần đó gãy, ae vào tiền lại khổ hơn :cry: :cry:
Kkkk . Mn ai cũng nghĩ vô tư cả thôi , cho đi là còn mãi mà a . Ai cũng có những đường tủ riêng, công sức mất công nghiên cứu ra thì cũng là để phục vụ cá nhân mà a.

LAI LÀM LẠI TỪ ĐÂU VẠY

Maica cám ơn admin Giông Tố đã động viên an ủi ae rất nhiều, có lẽ mai thay nha mới thật ae à
Thay nhà mới, nghiên cứu lại pp vào tiền an toàn sếp ạ, định hướng cho ace nên đặt chỉ tiêu cho bản thân phù hợp vốn, lãi rút ra...

Cái này thì tôi hoàng toàn đồng ý bác ạ. Mình phải tin bản thân mình
nhung nhieu khi minh hoc hoi dc cau keo lai kg dam tu quyet nhung theo cac ct tich thi lai tu tin
Em ngồi máy nghiên cứu cả sáng,cũng đã loé lên tia sáng , một pp để đòi lại những gì Ku lấy của mình.?
cho chi theo voi

SÀI GÒN chào ace nhé, chúc ngày mới tốt lành.
Hôm nay Maica nghỉ ngơi cho khỏe và cắt dây Đen là chuẩn đấy ace ạ.
Ace chúng ta đã trải qua cơn Bão và thiệt hại tuy nhiên cơ hội phía trước còn Dài.
Sau cơn Bão Trời sẽ Đẹp trở lại đó là quy luật Tồn tại muôn thủa.
NGÀY MAI sẽ tươi sáng hơn hôm nay, mọi người đều mong như vậy.
Ace sẽ có thêm nhiều kinh nghiệm hơn nữa sau cơn Bão này, ngày càng nhiều chất xám để vững vàng hơn khi ra trận.
Chúc Maica và ace NGÀY MAI sẽ may mắn và rực rỡ để lấy lại tất cả nhé?????
cơn bão to qúa bác ạ nhưng vẫn còn hình ảnh các ace trong ngôi nhà chung còn người còn của chúc bác cùng ace mạnh khoẻ hạnh phúc NGÀY MAI sẽ tươi sáng hơn hôn nay.....

Đưa gì cũng thấy gãy, hôm trước đưa lên cầu lô gãy luôn. vẫn cầu đó A cứ tự đánh lại ăn liên tục thông dc 4 hôm rồi. hôm qua cặp 898 còn x4
Hằng ngày em vẫn chia sẻ cầu bạc nhớ,vẫn ăn bình thường.Sáng em mới nghi ra phương pháp mới , chơi 3d, em thử nghiệm 1 tuần nếu ổn, em se chia sẻ cho mọi người. :((

LAI LÀM LẠI TỪ ĐÂU VẠY

Maica cám ơn admin Giông Tố đã động viên an ủi ae rất nhiều, có lẽ mai thay nha mới thật ae à
Thay nhà mới đi a ạ, từ cái hôm có bạn đăng ảnh ng mất vào e đã thấy k vui rồi, đang may mắn thì đăng ảnh ng mất vào làm gì k hiểu nổi ??? đi 5hôm từ lúc đó. Chơi cái này cũg phải mê tín 1 chút ạ

Va
Tỉ lệ

Tỉ lệ rất hay , thank người ae đã share
vào tiền như vậy xịt 5 tay thì chỉ mất 7+10+13+17+23= 60k. Tay thứ 6 đánh 29k mà ăn ta đc bao nhiêu đánh hết cho tay 7 . Trừ vốn bỏ ra 7 ngày trước đi ae tính xem đc bao nhiêu lãi ???

Thay nhà mới đi a ạ, từ cái hôm có bạn đăng ảnh ng mất vào e đã thấy k vui rồi, đang may mắn thì đăng ảnh ng mất vào làm gì k hiểu nổi ??? đi 5hôm từ lúc đó. Chơi cái này cũg phải mê tín 1 chút ạ
hôm trước có ổng nào còn xin được gãy 1 hôm cơ mà anh :))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.