Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 713 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Để nghi toàn bộ Mai Ca Hom không ai được cơm nước gì hết, mau mau chuẩn bị làm lễ băn pháo hoa toàn quốc mừng Đại lễ Ka ka lên TỔNG TƯ LỆNH và HÚP Phun MB

Lại là 1 con đề gan nữa. Không biết đồng nó thả tiếp con gan nào nữa đây. 33,44,77,99,84,40,73 ?

E thì chờ ngày mai để chơi.ai nghĩ hnay vẫn hạ lm ko để ý. Ae húp ngọt quá huhu

E hnay k theo dàn 2d của a maica nhưng e bắt đc chạm ghép vs càng của a maica cũng húp đc dàn 455s

HÔM NAY BI NHÂM CANG 4D TIEC QUA KO DC HUP 4D AE À, NHÂM CANG 4D TỪ GIAI 1 SANG GIAI ĐB
Hôm nay mình vào xem khung giờ 16h50 không thấy sếp lên dàn . Nên cóp dàn 200 số cố định đánh . Giờ vào xem có dàn núc 17h25
Tiếc quá
Nhưng dù sao cũng chúc mừng sự trở lại rực rỡ

Hôm nay kaka quyết định nghỉ để cắt dây đen . E may mắn hơn mọi người là lúc 5h xin được dàn của kaka nên vào chơi được . Vì nhiều người mong chờ số của kaka nên kaka ko đăng lên đây mà kaka chỉ đăng lên bát chốt
EM CÓ MAY MẮN ĐÂU A ,KK LÚC A ĐƯA LÀ E TỰ CHƠI LÂU RỒI , NÊN KO VÀO DÀN CỦA SẾP DC. EM CHƠI DÀN 432S E BẮT , MAY VẪN ĂN 681
82062

MAICA XIN THÔNG BÁO ĐẾN AE TRONG NHÀ MAICA, MAICA SẼ DỪNG LẠI Ở ĐÂY HÔM NAY.
KẾT THÚC CÁI ĐEN ĐỦI RỒI, MAICA ĐÃ GIAI ĐEN RỒI.
MAICA SẼ TRỞ LẠI VỚI CẢ NHÀ VÀO NGÀY MAI AE NHÉ.
HÔM NAY AI KO VAO DC CUNG ĐUNG TIẾC, VÌ CHI LA GIAI ĐEN THÔI.
MAICA LAM SAO BO DC AE, MAICA CHỈ NÓI VẬY ĐỂ LỪA THẰNG ĐỒNG HÔM NAY XEM NÓ THẾ NÀO THÔI KAKAK

MAICA XIN THÔNG BÁO ĐẾN AE TRONG NHÀ MAICA, MAICA SẼ DỪNG LẠI Ở ĐÂY HÔM NAY.
KẾT THÚC CÁI ĐEN ĐỦI RỒI, MAICA ĐÃ GIAI ĐEN RỒI.
MAICA SẼ TRỞ LẠI VỚI CẢ NHÀ VÀO NGÀY MAI AE NHÉ.
HÔM NAY AI KO VAO DC CUNG ĐUNG TIẾC, VÌ CHI LA GIAI ĐEN THÔI.
MAICA LAM SAO BO DC AE, MAICA CHỈ NÓI VẬY ĐỂ LỪA THẰNG ĐỒNG HÔM NAY XEM NÓ THẾ NÀO THÔI KAKAK
Chúc mừng sự trở lại sẽ lợi hại hơn xưa kaka

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.