Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 735 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CHO MÌNH HỎI LÀ Ở ĐÂY AI CHƠI THEO KIỂU " ĐẦU CHẴN ĐẦU LẺ " CHƯA NHỈ ,K PHẢI SUY NGHĨ NHIỀU ,CỨ ĐÁNH 1 ĐẦU CHẴN HOẶC LẺ ,THUA THÌ CHÃO LÊN ,ÍT KHI 5 HÔM VỀ 1 ĐẦU LẮM NHỈ ,THẤY HAY HAY THỬ HỎI XEM TRC ĐẾN GIỜ AI CHƠI CHƯA Ạ ,NHẸ ĐẦU PHẾT

Mình Theo mai ca 5hom sit cả năm mình không có oán than câu gì hôm nay dừng nghỉ không chơi , cầu mong mai ca đừng rời bỏ ae
Do phong thủy thôi người ae ah, vào các CT top 1,2 xem, họ vẫn chén tơi tả người ae ah, ka ka ka ka, hãy tìm cho mình 1 người hợp duyên, ko nhất thiet cứ phải là tƯớNg đâu người ae nhé, để theo được các vị lãnh đạo, vốn mình phải đủ để theo dc 1 tuần hoặc 10 ngày,, vì vốn họ dài lên cách bắt va cách chơi của các tướng...lính mình theo sao đặng... chúc người ae luon may mắn nhé

Do phong thủy thôi người ae ah, vào các CT top 1,2 xem, họ vẫn chén tơi tả người ae ah, ka ka ka ka, hãy tìm cho mình 1 người hợp duyên, ko nhất thiet cứ phải là tƯớNg đâu người ae nhé, để theo được các vị lãnh đạo, vốn mình phải đủ để theo dc 1 tuần hoặc 10 ngày,, vì vốn họ dài lên cách bắt va cách chơi của các tướng...lính mình theo sao đặng... chúc người ae luon may mắn nhé
BẠN NÀY NÓI CHUẨN ,MÌNH CHỈ THAM KHẢO CHƠI CHƠI THÔI ,THEO THÌ PHẢI VỐN TO .GÃY 5 TAY THÌ LÍNH NHƯ MÌNH CHỈ CÓ ĐỨT CHỨ TIỀN ĐÂU THEO TIẾP , VÀO THEO 1 2 HÔM KO DC THÌ THÔI ,KO OÁN TRACH AI CẢ ,CHƠI VUI VẺ CHO NHẸ ĐẦU ,NỢ NẦN THÌ KHỔ LẮM ,CHỨ PHÒNG ĐẾN TAY 6 TAY 7 THÌ VỐN NÓ PHẢI LỚN CỠ NÀO ,VẪN ỦNG HỘ MAICA LÊN SỐ THÔI ,

Cam on mai ca nhieu.gay khung lan vua roi va thay MAI CA tinh than khong giao dong.du thay ban linh cua chu tich.chuc van su an lanh den voi gia dinh mai ca.

Chơi môn số học là phải có chỉ tiêu cho mình, môn này ko làm giàu đc, có chỉ tiêu mới khống chế đc lòng tham, là cơ sở huy động số vốn và đề ra pp vào tiền phù hợp. Chúc cả nhà may nắn

Mọi người nuôi 2 giàn : chạm 1,4,6,8 và chạm 2357 cứ chão đều cuối tháng có lương hơn đi làm công nhân. Hôm nào ra 00,09,90,99 thì mất tiền cả 2 giàn còn lại ít nhất ăn 1 giàn có hôm ăn cả 2 giàn . 2 giàn nuôi tỷ lệ vốn 1,3,8,12. Giàn ăn thì quay lại từ đầu , giàn chưa ra thì tăng vốn ít khi quá 4 ngày.., như vậy đỡ mất thời gian nghiên cứu theo các cao thủ nhiều cao thủ quá loãng số . Hơn 10 cao thủ theo người này thì sợ người kia ko theo thì mất mà theo hết thì nhiều vốn cuối cùng thua lại càng thua . 10 cao thủ 30 con lô và 10 giàn đề trúng 6 thua 4 vẫn thua . Vậy lỗi do ta bị thua là do phương pháp và chiến thuật chơi ko có trọng tâm trọng điểm thấy cao thủ nào cũng theo nên thua mãi maic
Chơi thế tiền mất đi dần à. Hằng ngày ăn 1 dàn vẫn âm chứ có hoà tiền đâu. Gãy 2 dàn thì âm nặng. Còn tỉ lệ ăn đc 2 dàn quá ít

Cả nhà xem thành viên này mở mồm đòi xin lộc lá này
Liệu có ổn không
thì có sao đâu. bạn ấy nói kaka ko chốt thì bạn đi qua các chỗ khác trên diễn đàn kiếm số thôi mà. Tham khảo rồi về lắp ghép. Vậy phải mừng cho anh em chứ

MAICA XIN THÔNG BÁO ĐẾN AE TRONG NHÀ MAICA, MAICA SẼ DỪNG LẠI Ở ĐÂY HÔM NAY.
KẾT THÚC CÁI ĐEN ĐỦI RỒI, MAICA ĐÃ GIAI ĐEN RỒI.
MAICA SẼ TRỞ LẠI VỚI CẢ NHÀ VÀO NGÀY MAI AE NHÉ.
HÔM NAY AI KO VAO DC CUNG ĐUNG TIẾC, VÌ CHI LA GIAI ĐEN THÔI.
MAICA LAM SAO BO DC AE, MAICA CHỈ NÓI VẬY ĐỂ LỪA THẰNG ĐỒNG HÔM NAY XEM NÓ THẾ NÀO THÔI KAKAK
Người mang niềm tin. Chúc kaka ngày mới vui, khỏe, rực rỡ

Chúc cả nhà maica ngày mới sang trang sử mới thật thành công và may mắn rực rỡ cho những ngày tiếp theo.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.