Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 138 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Giữ sức khỏe nhé e gái, trời rất lạnh CỨ NHẸ NHÀNG MÀ GIỮ CÁI CÀNG KHÔNG MAI LẠI ỐM THÌ KHỔ?????
Em cảm ơn bác ah, càng lạnh thì càng phải mạnh cho nó nóng bác ạ. Em nghe dân tình đồn thổi mấy nay pháo bác xịt nhiều hơn căng. Em chia buồn với bác nhá. Có xịt gì thì xịt bác củng phải duy trì nổ đc tuần ít nhất 2,3 quả đấy chứ ko phải cứ đổ lỗi cho tuổi già sức yếu là xong đâu nha???

A cũng bắt chạm 1-6 ngay sau giờ quay ???. Bộ này a dự kiến sẽ bị bế lên diễn đàn ngay thôi . Chắc 1-2 tiếng nữa ??. Bế lên thì nghỉ vì tay ăn tay 3 r.
CHẠM 1-6 GHÉP 4 CHẠM GIẢI NHẤT VÌ 4 CHẠM GIẢI NHẤT ĐANG ĂN ĐỀ HSAU A Ạ

Chúc mừng Anh Maica được tin vui, có vị trí quan trọng trong sân chơi lớn này!!!

Gop y voi sep 7 cang roi. 8901234 do linh. Nay anh cung an duoc tong 1638 ghep 7 cang duoc 2k.
EM ƠI, KO AI BAO DC A ĐÂU NHÉ, EM KO CAN GOP Y A, CANG HÔM NAY LA CUA A NHE, A CHƯA BAO H THEO AI HAY LẤY CUA AI, NHÂT LA CÀNG, A NOI RÒI, EM CÓ CẦU CÀNG ĐẸP HAY EM ĐANG LÊN, A THÁY HỢP LÝ A AP DUNG. CHỨ EM NÓI KO AI DÁM, NẾU DC LA TỐT KO DC BIẾT BAO AE THEO A RA ĐẢO HẾT THI SAO, CAI J PHAI THUC TẾ, EM CỨ NÓI MÔM KO AI TIN DC, KỂ CẢ A TRUOC ĐÂY, PJHAI CHỨNG MÌNH BAG THỰC TẾ THÌ TỰ AE TM ĐẾN, A CÓ VÔ SÔ CẦU CÀNG, VÂN ĐỀ DÁM LƯA CHỌN VÀ QUYẾT CẦU NÀO MOI QUA TRỌNG, NÓ CÓ NHIEU SU KẾT HOP ĐỂ DUA RA AN TOAN VÀ NHẠT ĐÊ LAM CANG KẾT, TU H EM KO DC ĐANG CANG NỮA NHÉ, NẾU EM MUÓN EM ĐANG CÁCH BĂT LÊN CHO AE THAM KHẢO

Đâu có ??? chứ ko phải e làm bát chốt rồi ăn Thoòng mn mới like cho e ak. Kkkk đi Tl cmt cũng mệt rồi ý chứ . Cố gắng làm nữ tướng đi. Diễn đàn mới có CT hihi là nữ thôi
Ct hihi là nam mờ

Nhìn mọi ng có vốn đánh to mà thèm quá , mình thì chỉ túc tắc đi dàn 65s x 20k đều thôi , thậm chí dạo này k dám vào dàn 455 x 1k như trước nữa , nh cứ miễn trúng là vui lắm rồi - thấy mọi người trúng mà mình vui quá trời luôn , cầu mong duy trì như vậy để ace trong gđ đỡ khổ và cầu mong đừng có ai mắc nợ như mình cả - còn mình dù có thế nào thì mình cũng vẫn đặt niềm tin vào TTL MAICA , và rồi mình vẫn tin 1 ngày nào đó mình sẽ đc vào bờ - cảm ơn MAICA , cảm ơn LELINH , cảm ơn tất cả mọi người trong gđ - chúc cả nhà vui , khỏe , hạnh phúc và đoàn kết mãi mãi - tôi yêu tất cả mọi thành viên trong gđ TTL MAICA ! ! !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.