Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 139 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
EM ƠI, KO AI BAO DC A ĐÂU NHÉ, EM KO CAN GOP Y A, CANG HÔM NAY LA CUA A NHE, A CHƯA BAO H THEO AI HAY LẤY CUA AI, NHÂT LA CÀNG, A NOI RÒI, EM CÓ CẦU CÀNG ĐẸP HAY EM ĐANG LÊN, A THÁY HỢP LÝ A AP DUNG. CHỨ EM NÓI KO AI DÁM, NẾU DC LA TỐT KO DC BIẾT BAO AE THEO A RA ĐẢO HẾT THI SAO, CAI J PHAI THUC TẾ, EM CỨ NÓI MÔM KO AI TIN DC, KỂ CẢ A TRUOC ĐÂY, PJHAI CHỨNG MÌNH BAG THỰC TẾ THÌ TỰ AE TM ĐẾN, A CÓ VÔ SÔ CẦU CÀNG, VÂN ĐỀ DÁM LƯA CHỌN VÀ QUYẾT CẦU NÀO MOI QUA TRỌNG, NÓ CÓ NHIEU SU KẾT HOP ĐỂ DUA RA AN TOAN VÀ NHẠT ĐÊ LAM CANG KẾT, TU H EM KO DC ĐANG CANG NỮA NHÉ, NẾU EM MUÓN EM ĐANG CÁCH BĂT LÊN CHO AE THAM KHẢO
Không biết cái bạn @quanghoalc bạn có hiểu tiếng việt k nữa. Tôi nhớ k nhầm thì đây là lần thứ 3 a @maica nói đến vđ này rồi. Mong bạn có sự tôn trọng a ấy nhé.

Em ko bao la a lay cua em. E chi bao e gop y kien thoi. Vi e thay hom truoc co nguoi chia se cach bat cang em test an suot anh ah.
Em ko bao la a lay cua em. E chi bao e gop y kien thoi. Vi e thay hom truoc co nguoi chia se cach bat cang em test an suot anh ah.
E
Không biết cái bạn @quanghoalc bạn có hiểu tiếng việt k nữa. Tôi nhớ k nhầm thì đây là lần thứ 3 a @maica nói đến vđ này rồi. Mong bạn có sự tôn trọng a ấy nhé.
Thoi tu nay minh khong noi nua. Chi muon len noi chuyen voi ca nha cho vui thoi.

Hôm nay ông lại húp đề rồi. Có đc nhiều ko đấy. Ông bắt ít số chuẩn phết?
Bẩm mẹ hum qua nó mà về càng khác thì hum nay ấm rồi hum qua gi đc 2d 2k hum nay tk còn 2 củ đánh lốt 3d 455s 3k và mấy con đó đc 3k 3d nứa ko đánh đề 88 khan mà cuối tết lại nhả đề khan nhiu thế 64,46,00,48,20,02,49,30,03,14,41,50,05,42,06,80,08,54,45,90,09,01,10,47,74 cầu còn chạy con chơi ng đệp tham khảo

Bẩm mẹ hum qua nó mà về càng khác thì hum nay ấm rồi hum qua gi đc 2d 2k hum nay tk còn 2 củ đánh lốt 3d 455s 3k và mấy con đó đc 3k 3d nứa ko đánh đề 88 khan mà cuối tết lại nhả đề khan nhiu thế 64,46,00,48,20,02,49,30,03,14,41,50,05,42,06,80,08,54,45,90,09,01,10,47,74 cầu còn chạy con chơi ng đệp tham khảo
Sao mai nhiều con vậy bố? Mà lên chồ fb ketquaxoso- giaimasohoc tìm yotobe giao lưu người về bờ đi, vào chổ bình luận tìm đi nha

đâu có , em ngồi máy tính , di chuột vào nó hiện lên xong em chụp màn hình luôn anh ,kkk.Fan cứng của Niemtin678 đo anh View attachment 83284
Cảm ơn Đại Tướng đã dành thời gian vàng ngọc để quan tâm :))! Mình xem là ai mà đc nhắc tên trong chỗ đề cử thôi :))

Sao mai nhiều con vậy bố? Mà lên chồ fb ketquaxoso- giaimasohoc tìm yotobe giao lưu người về bờ đi, vào chổ bình luận tìm đi nha
Khiếp mẹ tham thế con cũng muốn ít số lm thì mình lọc ra vd thế cái nay văn ngệ thôi chứ vẫn theo dàn mai ca là chính

A @maica ơi , e vừa nghĩ ra dc 1 cách để a trở thành tỉ phú ,k thì bèo nhèo cũng triệu phú, a hãy đến gặp bác vượng , bác vượng rất thích chiêu mộ ng tài - a hãy giới thiệu a là tổng tư lệnh của 1 tập đoàn bảo bác ấy đầu tư vào dàn đề của anh ,sau 1 năm đảm bảo bác vượng sẽ lên top 10 tỉ phú , giới siêu giàu sẽ chẳng ai hiểu dc bác lại kiếm tiền nhanh vậy . Con anh sẽ trở thành tỉ phú của việt nam - tài sản 1 tỉ đô . Kakakaa a thấy vô lý nhưng lại rất thuyết phục k

Khiếp mẹ tham thế con cũng muốn ít số lm thì mình lọc ra vd thế cái nay văn ngệ thôi chứ vẫn theo dàn mai ca là chính
Tui có chơi đề đâu, nhớ mang máng đêm qua mấy con ông đưa lên hình như có con 88 nên qua lại xem thì đúng thật. Tui ko đi lung tung nữa trung thành với dàn 455s thôi ko hết vốn ông ợ

Ruby ơi vào xem lại buổi giao
Lưu của mai ca rồi nhúng bết ẻm nào là bà mà kêt bạn dc

Tui có chơi đề đâu, nhớ mang máng đêm qua mấy con ông đưa lên hình như có con 88 nên qua lại xem thì đúng thật. Tui ko đi lung tung nữa trung thành với dàn 455s thôi ko hết vốn ông ợ
Hum nay cũng tất tay đây cô vẫn thương mẹ ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.