Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 45 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
XIN CHIA BUON VƠI CẢ NHÀ, LỌC ĐUNG BỘ50 NHỤC THẬT, MAI LAM LẠI AE NHÉ
đừng buồn sếp. đây nó là sân chơi mà. Mà đã là sân chơi thì chuyện thắng thua là điều hết sức là bình thường. Ae vốn mỏng đi mỏng. Vốn dày đi mạnh. E tin là sẽ tất cả ace mình tới này sẽ có 1 cái tết no ấm.

co ae nao biet lọc càng k cs mình với k hiểu sao minh bắt toàn gãy càng hôm bắt 9cag bỏ cag 5 thì nó ve càg 5 sợ luôn

mai big quả cuối ! dc thì có vốn theo Maica , còn trượt thì thôi bỏ ! tham khảm BTĐ của bác thôi vì cạn vốn khung5 hôm nọ hết r ! đến lúc nghỉ chơi nhìn ae r , buồn đời :((( mai thề sẽ Big ! tin tưởng nào
ngưoid anh em cứ bình tĩnh , tôi big quả khung 5 ngày đi hơn 100 củ giờ nhìn anh em đây này

Hôm nay gãy toàn tập cả lô lẫn đề. Càng thì bthu 9 mà k có 50. Đã định thay 636 bằng 050 cuối cùng giữ nguyên.
Hôm nay các dàn đều ko có 50 bac ạ. Chết full, các cao thủ trên diễn đàn xịt gần hết,đúng là sắp tết khó chơi thật đấy, kiểu này là đồng nó kiếm cái tết, chứ AE mình ko có tết rồi.

ngưoid anh em cứ bình tĩnh , tôi big quả khung 5 ngày đi hơn 100 củ giờ nhìn anh em đây này
tôii thì lương nhân viên làm công ty thôi , kiếm thêm ít để kiếm tết ! có big cũng big nhẹ nhẹ chục thôi , với mình đó là số tiền lớn r :((( k thể theo đường dài lô đề dc :(( mai dc thì chơi tiếp, thua thì ngồi chúc ae rr thôii !

Thôi. Mai vác dàn hôm nay bay qua miền nam. Xem sao ae. Nay minh vác dàn hôm qua qua trung nam hnay ăn hết đó.

Bây giờ mình mới để ý ,đầu 9 hôm nay có 9 con mọi người ạ ! Sợ thật ,mình ít thấy ,chắc mai đề về 99 kk

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.