Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 84 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
82877

GỬI ANH EM BẢNG THEO DÕI THÁNG 12 NÀY CỦA TTL .THÁNG 10 VS THÁNG 11 Ở TRANG 1 CÓ RỒI , CHÚC GIA ĐÌNH MAICA THÔNG TỪ GIỜ ĐẾN HẾT THÁNG NÀY NHÉ

Nhiều số cũng chơi được anh a ?
Cháu ốm thế nào đấy LeLinh ! Giữ gìn sức khỏe cháu nhé ! Già Cả như cô đây thèm có sức khỏe mà ko có ! Chúc cháu ngày mới thứ 7 vui nhé ! Cô và gđ MAICA luôn cảm ơn cháu và MAICA thật nhiều !

Cháu ốm thế nào đấy LeLinh ! Giữ gìn sức khỏe cháu nhé ! Già Cả như cô đây thèm có sức khỏe mà ko có ! Chúc cháu ngày mới thứ 7 vui nhé ! Cô và gđ MAICA luôn cảm ơn cháu và MAICA thật nhiều !
Cô dậy sớm vậy ạ. Cháu chúc cô ngày mới may mắn ạ

MAICA SẼ MÁCH AE 1 MẸO SẼ ĂN DÀN 3D RẤT ÍT SỐ THẤM CHÍ LÀ DÀN ĐÓ AN NGON HƠN DÀN 3D CỦA MAICA, CÁI NÀY LA CÓ THẬT, AE SẼ SƠM VÀO BỜ THÔI.
AE LẤY DÀN ĐỀ CỦA A TRAI MÌNH LÀ
THỐNG TƯỚNG LTD
BÁC ẤY BẮT CÀNG J DANG J AE CỨ LẤY NHUNG CON CÀNG KO CÓ TRÒNG ĐÓ VÀ VÀ DÀN ĐỀ CŨNG VẬY
DƯỚI ĐÂY LÀ DÀN
HỦY DIỆT CỦA BÁC ẤY HÔM NAY ĐÂY
Càng 4D (5 số)
2,3,5,7,8
Càng 3D (8 số)
1,2,3,4,5,6,7,8
Dàn 2D (2 4 số)
03,08,17,19,26,30,34,35,39,43,48,53,58,62,69,71,80,84,85,89,91,93,96,98

AE LẤY 2 CANG THIẾU LÀ CÀNG 0 VÀ 9 CHƠI CHO HÔM NAY MAICA DC THỦ CANG ĐÓ
CÔNG VỚI 2D CÒN LẠI LÀ 76 SỐ VỊ TRI LÀ TA CÓ DÀN 152 SỐ 3D CHƠI CHO NGÀY HÔM NAY
ĐẢM BẢO AE LÀ 1 THÁNG CHÉN TRÊN 20 NGÀY
AE SẼ SỚM VÀO BỜ

ĐÂY LÀ CÁCH CHƠI HIỂU QUẢ NHẤT CHẮC ÍT AE ĐỂ Ý ĐẾN ĐUNG KO, AE CÓ THỂ SANG NHÀ BÁC ẤY TESS NHÉ!!!
CHÁN EM THẬT, HỌ CHỐT 10 NGÀY ĂN 1 THÌ EM KO THEO HỌ MÀ EM CHOI NGƯỢC NHUNG CON KO CÓ TRONG DAN CHỐT CỦA HỌ, HỌ CHỐT 8 CÀNG THI CON CÓ 2 CANG THÔI EM GHEP VỚI NHUNG CON 2D MÀ KO CÓ TRONG DÀN CỦA HỌ, SSON GIẢN MÀ HIỂU QUẢ, KO CÂN SOI MÀ LẠI NHÀN
kaka phản pháo đấy nhé

Xin chia sẻ với ae 1 cầu nuôi tuần 80 số.ta lấy hàng chục và hàng đơn vị giải đặc biệt của thứ 7 tuần này cộng lại với nhau dc bao nhiêu thì lấy số lớn nhất làm đầu số đánh nuôi cho tuần sau.
Vd t7 tuần này đề về 75 ta lấy 7+5=12 lấy số 2 làm đầu 20 21 22 23....ghép 8 càng đanh nuôi cho giải đặc biệt tuần sau. Nếu tổng cộng lại là 0 thì ae lấy 0 làm đầu.8 càng thì lấy hàng đơn vị của ngày hôm nay lùi lại 1 rồi tiến tới khi nào đủ 8 thì thôi.vd hôm nay đề về 42 thì lấy 12345678 làm càng đánh cho ngày mai.
Ae có thể test.tuần ăn 1 lần 2 lần và nhiều là 3 lần.

Nay là ngày toàn quốc kháng chiến nhé. Chúc ace trong đại gia đình Maica hôm nay toàn thắng nhé

TOPPIC THỐNG KÊ CHO TẤT CẢ CÁC GIẢI THÁNG 11-2020
ĐƯỜNG LINK BÊN DƯỚI LÀ THỐNG KÊ CHO CÁC NGÀY CHỐT TRƯỚC TRONG THÁNG 11- 2020
View attachment 82149
Mình . Vào diễn đàn giảimasohoc. Đến nay cũng đã được hơn 1 năm rồi.
cá nhân mình đã từng trải qua nương tựa vào rất nhiều ace và các cao thủ, các chủ tịch.
nhưng hiện nay đã xuất hiện một con người thật tuyệt vời.
tình yêu những con số. + tình yêu, thương ace đồng đội.
phải nói là số 1 đứng đầu trong dãy số.
tuy rằng , độ chính xác của những con số may mắn chưa cao .
nhưng sự nhiệt tình với ace và tình yêu, thương. Với ace thì chưa ai trong diễn đàn giảimasohoc bằng

. Tôi không chơi theo những con số của bạn @maica . Nhưng tôi có học hỏi từ maica.
và đã dựa vào pp của maica chơi thử nghiệm một tuần. Thấy ăn được. Có kết quả tốt. Nên đã viết một bài :
Người về bờ. .
.thay mặt những ace là phan hâm mộ của bạn @maica .
cảm ơn bạn rất nhiều.

. Động viên bạn hãy cố gắng hơn nữa. Cho chính bạn và giúp đỡ được nhiều người hơn nữa.
xin cảm ơn bạn. @mobai55 .

Mình . Vào diễn đàn giảimasohoc. Đến nay cũng đã được hơn 1 năm rồi.
cá nhân mình đã từng trải qua nương tựa vào rất nhiều ace và các cao thủ, các chủ tịch.
nhưng hiện nay đã xuất hiện một con người thật tuyệt vời.
tình yêu những con số. + tình yêu, thương ace đồng đội.
phải nói là số 1 đứng đầu trong dãy số.
tuy rằng , độ chính xác của những con số may mắn chưa cao .
nhưng sự nhiệt tình với ace và tình yêu, thương. Với ace thì chưa ai trong diễn đàn giảimasohoc bằng

. Tôi không chơi theo những con số của bạn @maica . Nhưng tôi có học hỏi từ maica.
và đã dựa vào pp của maica chơi thử nghiệm một tuần. Thấy ăn được. Có kết quả tốt. Nên đã viết một bài :
Người về bờ. .
.thay mặt những ace là phan hâm mộ của bạn @maica .
cảm ơn bạn rất nhiều.

. Động viên bạn hãy cố gắng hơn nữa. Cho chính bạn và giúp đỡ được nhiều người hơn nữa.
xin cảm ơn bạn. @mobai55 .
Xin chào bác cháu bác đồng hương cháu Hưng hà đây chúc bác ngày mới vui vẻ hạnh phúc chiều.xin cảm ơn bác đã có lời khen ngợi tới thuyền trưởng mà cháu đang theo

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.