Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 106 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ổn trong tư thế bất ổn bác ạ. Nhưng vẫn phải cố gắng bám trụ và vững tin, nay em lót 2D nên âm nhẹ. Mong sao dàn của kaka ổn định hơn chút nữa mới có lãi được, chứ cũng cuối năm rồi ạ.
E chỉ mong có lấy 1 ngày cái tk nó có chút màu xanh nhìn cho đỡ ngứa mắt đã

Thôi cố gắng qua giai đoạn này bác ạ, hnay bạn lelinh bảo thèo cảm giác ăn thông như trước quá, công nhận thèm thật bác ạ. Hihi
Ae ta cùng cố gắng. K đen mãi dc đâu. E còn chút lực, e sẽ chia cho đủ 2D 3 tay, 3D 4 tay cho cả G1 và đặc biệt. Quyết chiến với nhà ku đồng xem nó lì dc đến bao giờ. Nó lì hơn mình thì cho nó nhất luôn ??

Ae ta cùng cố gắng. K đen mãi dc đâu. E còn chút lực, e sẽ chia cho đủ 2D 3 tay, 3D 4 tay cho cả G1 và đặc biệt. Quyết chiến với nhà ku đồng xem nó lì dc đến bao giờ. Nó lì hơn mình thì cho nó nhất luôn ??
Hình như nay a vẫn gỡ được tí 2d a nhỉ

Hôm nay G1 khung cuối chú có tự tin quá không vậy? Bình thường là anh du kính vào ngang nhưng nay muốn nhưng thấy đuối lực nên chờn không dám vào lại may.

Hôm nay G1 khung cuối chú có tự tin quá không vậy? Bình thường là anh du kính vào ngang nhưng nay muốn nhưng thấy đuối lực nên chờn không dám vào lại may.
E k vít hết ga 3D mà chia sang cả 2D để làm quả bảo hiểm nhân thọ cho 3D mà vẫn k may mắn a ạ

2d các bác bắt theo pp ct hihi cũng dc e thấy cũng khá thông đấy là xét các tổng hay về của 2 tháng trước chọn ra 7 tổng hay về . loại kép và loại 3 tổng cũng dc 1 dàn. Tiếp theo các bác xem lọc tiếp lấy 2 đầu 2 đuôi đang gan sẽ dc 1 dàn 4x. Tuần nào đỏ có thể ăn thông cả 2 dàn luôn

Buồn quá e ạ . Nay tóm được cái bát với tứ mà ko đánh được 2d nhiều . Buồn quá
Anh cũng vậy ăn mà chỉ lãi chút chút vì hy vọng ăn cối hoặc 4D để về bờ nên dàn chỉ tính đi lót. Bắt mấy hôm nay cũng sát phết mà cô chưa thương em ạ.

Mọi người ơi , em vào diễn đàn cũng chưa lâu mà sao cái bạn nick niemtin678 cư sau quay ngày nào cũng kêu ăn 3-4d , lại được cái ông LTD cả ngày bám theo bợ đít với ca ngợi hết topic này đến topic khác

Mọi người ơi , em vào diễn đàn cũng chưa lâu mà sao cái bạn nick niemtin678 cư sau quay ngày nào cũng kêu ăn 3-4d , lại được cái ông LTD cả ngày bám theo bợ đít với ca ngợi hết topic này đến topic khác
Cái này bạn phải hỏi sếp @maica , vì sếp là em trai cưng của bác LTD B-)

ae nao bắt được dàn 65s tỉ lệ an cao mình sẽ có cách hạ xuông 40s ghep 7cag va nót them 3cag nữa sẽ k sợ trượt càng mà dàn 40s ti lệ an cũng cao sẽ phải nuoi khung 3n mình hn bắt đầu áp dụng chơi ngày đầu tiên hn bị gãy mai ti lệ an se cao

nhân vât đấy bí ẩn lắm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.