Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 110 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thật sự rất buồn vì cạn kiệt vốn k còn gì để theo anh Maica. Nhưng lựa chọn ngôi nhà chung này từ đầu đến cuối vẫn đúng nghĩa gia đình nhất.
Chúc anh em xa bờ vừa qua, sẽ nhanh chóng vực lại để bước tiếp cùng bác maica dẫn dắt về bờ nhé.
Ăn chắc mặc bền, nhẫn nại, từ tốn chắc chắn sẽ thành công. Còn mình, điểm yếu của mình là cầu toàn và tham lam, Thiếu kiên nhẫn. Có lẽ dừng lại là tốt nhất đối vs bàn thân mình.
Mình vẫn xin được theo dõi anh hằng ngày.
Chúc mn ngủ ngon. Chúc anh maica ngủ ngon và có nhiều cầu đẹp cho ngày mai nhé.

mai đặc biệt bắt chạm 8136. đặc biệt đang ăn thông chạm ở giải nhất đâu đó gần chục ngày

Đã đặt niềm tin vào ai là tớ chỉ có 1. Vào xin tk dđ cho bằng dc cũng chỉ vì biêt a @maica. Mặc dù tớ biết cả bác NQD và PB ngoài đời. Chắc có lẽ mình là tip người hơi cổ điển
bác giống e, e cũng theo mỗi maica trong diễn đàn này thui :)

bác giống e, e cũng theo mỗi maica trong diễn đàn này thui :)
Tớ tuýp người hơi cổ hủ. Tin ai là tin tới cùng, lên ngoài đời cũng k ít lần vỡ mồm vì cái tính ấy. Nhưng tớ k thay đổi, mà thực ra k thay đổi dc vì đấy nó là bản chất rồi

Nay uống rượu về. Xin phéo @maica nói 1 câu.
1. Anh em rất nhiều ng tin tưởng theo maica. Cờ bạc đỏ có đen có.
2. @maica cũng nên xem lại. Mình lên tổng tư lệnh hay không với anh em vẫn một niềm tin
3. Với niềm tin yêu đó bác không nên để những người đặt niềm tin vào bác thất vọng
4. Có rất nhiều người nhờ bác mà vào bờ, có rất nhiều người cũng vì thế mà xa bờ (như khung vừa rồi)
5. Em ít comment. Nhưng hôm nay e hi vọng bác nên xem lại e biết bác áp lực, cố gắng.
6. Người xưa có câu cái danh ko bằng cái thực. Cái thực vẫn quan trọng hơn. Hi vọng bác ko vì mấy cái danh mà quên rằng sau bác vẫn còn nhiều anh em
7. Xin cảm ơn bác, và @lelinh0612 đã luôn vì anh e mỗi ngày
8. E có nói j sai mong các bác thông cảm. Chúc gia đình maicahone luôn thành công

Ta sống với cái thực đừng sống với cái danh

2. @maica cũng nên xem lại. Mình lên tổng tư lệnh hay không với anh em vẫn một niềm tin
3. Với niềm tin yêu đó bác không nên để những người đặt niềm tin vào bác thất vọng
4. Có rất nhiều người nhờ bác mà vào bờ, có rất nhiều người cũng vì thế mà xa bờ (như khung vừa rồi)
5. Em ít comment. Nhưng hôm nay e hi vọng bác nên xem lại e biết bác áp lực, cố gắng.
6. Người xưa có câu cái danh ko bằng cái thực. Cái thực vẫn quan trọng hơn. Hi vọng bác ko vì mấy cái danh mà quên rằng sau bác vẫn còn nhiều anh em
8. E có nói j sai mong các bác thông cảm. Chúc gia đình maicahone luôn thành công

Nói đến 8 câu đấy chứ có phải 1 câu đâu. ??

Anh maica bắt đỉnh mà bạn nên theo 2d đều là có lãi bạn ak

Anh maica bắt đỉnh mà bạn nên theo 2d đều là có lãi bạn ak
Em không nói cho em bác ơi. Em đọc nhiều bình luận anh e nhiều lúc thấy thương. Ng đi vay người cầm cố. Ng dối vợ dối con.
Còn e chơi vui e chưa ra khơi bao jo cả

Em không nói cho em bác ơi. Em đọc nhiều bình luận anh e nhiều lúc thấy thương. Ng đi vay người cầm cố. Ng dối vợ dối con.
Còn e chơi vui e chưa ra khơi bao jo cả
Em thấy nhà mình cũng ko như trước nữa rồi,trước mọi người nói chuyện rôm rả lắm.Chắc do thua tha nhiều đợt vừa rồi nên ko ai muốn nói gì ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.