Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 141 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
A EM ƠI!!!!!
TÊN MAICA DC ĐỔI MẦU, NHƯNG VẤN ĐỀ LÀ CÓ LẤP LÁNH ANH HÀO QUANG, GIÔNG CÁC CAO THỦ KAKAKAKAKÂKAKAKKÂK
AE VAO ĐÂY LÀ BÁT CHỐT CỦA MAICA NHÉ
MAICA SẼ CHỐT CẢ 3 MIÊN LUÔN ĐÓ
Cố lên a cố dựt cái giải nhất về a nhé

A EM ƠI!!!!!
TÊN MAICA DC ĐỔI MẦU, NHƯNG VẤN ĐỀ LÀ CÓ LẤP LÁNH ANH HÀO QUANG, GIÔNG CÁC CAO THỦ KAKAKAKAKÂKAKAKKÂK
AE VAO ĐÂY LÀ BÁT CHỐT CỦA MAICA NHÉ
MAICA SẼ CHỐT CẢ 3 MIÊN LUÔN ĐÓ
anh cố gắng tập trung miền bắc cho mn gỡ nha anh.kk

giờ ăn ngày nào sướng ngày đấy thôi ! chứ run tay lắm r ! phải thông lại 3 4 hôm Maica ms tự tin lại ,ae ms bớt tâm lý dc ! chứ hôm nay trúng mai lại ra đi thì tâm lý thật ! Chúc cả nhà rr đến hết tháng

NHA NAY VÂN DUNG NHÉ AE
Vừa đi nhậu về nhà thật vui khi nghe phong phanh MC đã có bát chốt riêng. Chúc mừng TTL nhé! Thật là một việc chuẩn chỉ đúng đắn nhất mà các admin có thể làm.
:$ :$ :$

CẢ NHÀ ƠI !!!!
MAICA CÓ BAT CHÓT RIÊNG RỒI, ĐÔNG NGHĨA LÀ SẼ KO DC DÙNG TOPIC PÍC NÀY NỮA, MAICA CÓ 15 P ĐỂ TRÒ CHUYÊN VỚI AE, SAU 15 AD SẼ KHÓA CÁI TOPIC NÀY CỦA MAICA ĐÓ
vậy chán nhỉ , anh em mỗi người 1 nơi , tan rã hết

CẢ NHÀ ƠI !!!!
MAICA CÓ BAT CHÓT RIÊNG RỒI, ĐÔNG NGHĨA LÀ SẼ KO DC DÙNG TOPIC PÍC NÀY NỮA, MAICA CÓ 15 P ĐỂ TRÒ CHUYÊN VỚI AE, SAU 15 AD SẼ KHÓA CÁI TOPIC NÀY CỦA MAICA ĐÓ
Thế xem a chốt ở đâu thế

chúc mừng t t l.và a c e nay rực rỡ quá.chúc mừng mai.ca có bát chốt giêng..mong sang nhà mới luôn rực rỡ như hôm nay .
B mai ca nhỉ.

EM OI NOI CHUYEN NÔT ĐI, ĐÂY LA NHUNG GIÂY PHÚT CUỐI CUNGD O NHA NAY ĐÓ, A LÊN NÓI LỜI CHIA TÂY VỚI CẢ NHÀ ĐÂY, NHA NAY AD SẼ KHÓA LẠI HẾT, MAICA KO DC DUNG NỮA
CHÁN THẬT , ANH CỨ MUỐN THEO MẤY DANH ẢO LÀM GÌ , EM THẤY TÌNH CẢM VẪN HƠN. :((

CẢ NHÀ ƠI !!!!
Chúc mừng MC. Một việc đúng đắn và chuẩn chỉ nhất mà các admin có thể làm. Và cũng thật sáng suốt khi không thấy người ae tốt của MC có tên trong bát chốt

MAICA VỪA VUI VỪA BUỒN KHI PHẢI CHIA TAY THẾ NÀY, NGÔI NHÀ CỦA MAICA TỪ TRUOC ĐÃ RẤT ĐÔNG VUI VÀ ẤM ÁP, NƠI TÂM SỰ VÀ CHIA SẺ VUI BUỒN TRONG CUỘC SỐNG THƯỜNG NGÀY, CUNG NHƯ NHUNG CON SỐ, VÀ NHƯNG TIẾC CƯỜI VÀ NUOC MẮT CÓ HẾT Ở ĐÂY, NHUNG LỜI YÊU THƯƠNG CÓ VÀ NHUNG LỜI SÀM BẬY CÓ, MAICA KO BIÊT NÓI J HƠN, LA CHÚC AE LUÔN MAY MẮN VÀ BINH AN!!
MAICA CHÚC CẢ NHÀ LUÔN ĐOÀN KẾT LAN NHAU, ĐÙM BỌC NHAU TRONG LUC KHÓ KHĂN
MAICA CAM ƠN AE LA OHAN CỦA MAICA THẬT NHIỀU NHÉ!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.