Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 3 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 67 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ông nào mà trước khi đánh nói là ngà thứ tư bước ra đây tôi xem cái. Toàn linh tinh làm anh em lo. Chắc chắn sẽ ăn trước hoặc ăn sau thôi. Phải vững tin và kiên trì anh em.
Hôm nay quà anh maica tặng cánh mày râu. Những cánh tay anh em đâu. Like để Thủ lĩnh nhanh lên Thống tướng nào. Kaka

Bình tĩnh. Cứ bình tĩnh bạn. Khoảng hơn 14h (giờ hoàng đạo) là maica Thủ lĩnh sẽ lên dàn. Vào sớm nhé. Thủ lĩnh đăng ở trang 1 nhé. Vào muộn là ko cược đc đâu. Quan trọng hãy kiên trì nha
Cám ơn bác cho tớ hỏi dàn hàng ngày của Đại Tướng @maica gãy dài nhất là mấy hôm bác

Cám ơn bác cho tớ hỏi dàn hàng ngày của Đại Tướng @maica gãy dài nhất là mấy hôm bác
Tôi hiểu ý bạn kaka. Chắc chắn đấy.
Gãy tối đa 3 ngày và chưa có, cũng ko có ngày thứ tư đâu. 1 tháng chỉ có 1 lần gãy 3 ngày. Khung vừa rồi gãy 3 ngày rồi. Còn ăn thông thì vố tận và tùy duyên kaka. Nếu bạn muốn chắc. Đợi sau khi gãy thì vào. Có ăn có gãy. Tôi ko ngại nói là dàn sẽ gãy. Hôm nay là ăn thông 3 ngày nhé

Thanks bạn mica nhé! Mai có đổi càng không mica!??
Mỗi ngày một dàn khác nhau, một dàn càng khác nhau. Thủ linh ko chơi dàn cố định nhé kể cả huyênf thoại hay truyền thống. Còn bạn thíc nuôi dàn theo tuần thì anh maica có chia sẻ và để ở trang 1 đó. Dàn nuôi ăn ngay hôm đầu rồi nhé

Về càng 0 có khi nào mai nổ kép bằng ko chủ tịch
Rút kinh nghiệm. Ko nên hỏi số và bàn số bạn nhé. Bạn bàn số ở phần thảo luận. Trong này ko nên bàn số. Cứ theo dàn mà chơi bạn ạ. Bạn cứ theo dõi cảm thấy vững tin thì vào. Còn bạn thắc mắc về cách đi vốn. Anh em sẵn sàng chia sẻ. Anh maica có để hướng dẫn đi vốn ở trang 1 nhé

Nếu có vốn bạn cứ đi đều tay. Đúng phương pháp và cách vào tiền của xếp maica. Là có lương tháng luôn. Đừng có hôm đc ăn đi nhỏ. Xong thua cay lại đi mạnh là chết dở đấy
Rất chuẩn xác bạn ơi! Chạy đường đai thì nên chạy đều thôi, chạy dốc sức dễ đột quỵ! ??

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.