Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 3 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 69 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mấy hôm nay cả nhà rực rở e lại k dc miếng gì bác @maica ạ.trong e đang lủ lụt.mấy hôm toàn chạy xe chở hàng hổ trợ giúp các đội tình nguyện.có những chổ k có sóng.nhưng k sao chúc mừng bác và đại gia đình vẫn full

Cám ơn bác nhiều thực sự thưa nhiều lên loạn số ko bít theo ai,
Uh. Loạn chứ sao ko. Cao thủ nào cũng tốt nhưg ko thể thông mãi đc. Hãy kiên trì. Chưa vững tin thì cứ theo dõi đi. Sau khi gãy hãy vào. Chúc bạn về chung ngôi nhà maica sẽ luôn vui vẻ

Chào các bác, em ng mới ạ, cũng mò mẫm ở diễn đàn nhưng còn mông lung về cách chơi quá, nay e có đọc đc 1 pic ở mục ng về bờ và đc biết đến ct maica, em có vào trang 1 và đọc đc cách chơi của ct maica, nhưng em ít vốn thì em có thể chơi theo dàn 455s và vào đều tiền đc ko ạ, tháng này ct maica húp đc dàn 455s bao nhiêu ngày r ạ, em cảm ơn !

Cám ơn bác nhiều thực sự thưa nhiều lên loạn số ko bít theo ai,
Bạn nên tìm hiểu kĩ. Theo ai nên theo 1 người tránh tình trạng loạn. Hôm theo người này thì sịt. Mai chuyển theo người khác thì người này lại ăn người khác sịt. Như mình từ khi chuyển khẩu vào đây hỏ đánh ngoài. K xem các cao thủ khác chốt. Đợi anh @maica chốt là vào điểm. Thoát ra làm việc của mình. 5h30 tắt máy tránh ngứa ngáy đánh ngoài ?

Gãy thông hay ăn thông ko quan trọng. Quan trọng là điều vốn để có lãi mà bạn. Ko điều đc vốn gãy gào lên là do mình mà. Như bà @linhle kia kìa vốn 200m cho chão thoải mái
Đấy là mình nói thế khung 4 ngày mới gãy 3 ngày đã gào mồm lên kiểu có tí vốn muốn ăn sẵn ấy chứ theo đại tướng 1 tháng 30 ngày ăn 15 ngày gãy 15 ngày vẫn là lãi cơ mà đấy là mình nói theo khung cứ 1k 1 chứ chưa cần gấp thếp hay gì đấy nha.
Còn theo khung đại tướng thì khỏi phải nói bình quân ngày vài lít đến củ là khỏi phải bàn cuối tháng thêm tháng lương là chắc chắn

Chào các bác, em ng mới ạ, cũng mò mẫm ở diễn đàn nhưng còn mông lung về cách chơi quá, nay e có đọc đc 1 pic ở mục ng về bờ và đc biết đến ct maica, em có vào trang 1 và đọc đc cách chơi của ct maica, nhưng em ít vốn thì em có thể chơi theo dàn 455s và vào đều tiền đc ko ạ, tháng này ct maica húp đc dàn 455s bao nhiêu ngày r ạ, em cảm ơn !
mình biết mai ca từ đầu lúc a mai ca vào diễn đàn mình hỏi cách hạ dàn 64s a ý ko bảo mình gét , gét của nào trời cho của đấy , mình vào theo a ý lúc nào ko biết nữa giờ gọi là phan cứng của a , theo ai thì chỉ 1 mà thôi ,vào theo đi mình cùng về bờ bạn ơi

Chào mừng bạn đã ghé thăm ngôi nhà Maica.
E ơi ít vốn e chơi 455 là chắc nhất. Ngày đầu vào 1k nhưng không đều tiền đc đâu ngày 2 chão gấp 2. Có hôm thông mấy ngày, cũng có hôm ngày 2 hoặc 3.khong có gì là chắc 100% e cứ dự phòng chắc. Chúc e thành công, e tìm đến a Maica là cái duyên rồi.

Ít nhưng ít là bao nhiêu ấy 1 dàn là 455s 1 điểm thì phải 455k tốt nhất cố để đánh đk 5 ngày tầm 3 củ theo vô tư. Còn 1 tháng chỉ cần 15/15 là vẫn có lãi đánh 1 đ 1 ngày ko cần gấp thếp ko cần chão

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.