Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 3 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 68 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đấy ăn thông rồi có ông nào lúc đt toạch 3 hôm đã gào mồm lên thì vào đây xem nào.
hôm nay bắt đầu mốc 2 đã đk húp luôn, mình là mình thích mức 3-4 cơ . Cảm ơn đt
Gãy thông hay ăn thông ko quan trọng. Quan trọng là điều vốn để có lãi mà bạn. Ko điều đc vốn gãy gào lên là do mình mà. Như bà @linhle kia kìa vốn 200m cho chão thoải mái

Tôi hiểu ý bạn kaka. Chắc chắn đấy.
Gãy tối đa 3 ngày và chưa có, cũng ko có ngày thứ tư đâu. 1 tháng chỉ có 1 lần gãy 3 ngày. Khung vừa rồi gãy 3 ngày rồi. Còn ăn thông thì vố tận và tùy duyên kaka. Nếu bạn muốn chắc. Đợi sau khi gãy thì vào. Có ăn có gãy. Tôi ko ngại nói là dàn sẽ gãy. Hôm nay là ăn thông 3 ngày nhé
Cám ơn bác hôm này vào 6h kem Ku ko nhận đành dàn 36 của người qua đường gãy 4 nay hết vốn,còn dàn đề của ĐT thì có ổn ko bác,tớ tim thống kê từng ngày ko thấy bác chỉ dùm dc ko ạ Tks bác nhiều

E vẫn chưa tìm ra chỗ lô đá ở đâu cụ, chỉ rõ hơn cho e với , e cảm ơn
Chỉ này ko có video hơi khó. Thế này nhé. Cụ vào cược 2D truyền thống. Có mũi dưới chữ Thêm bấm vào đó nó ra lô đá thì bấm vào. Mà muốn nhanh vào phần hỗ trợ hỏi mấy con hUớng dẫn ý. Hoặc lên youtube có mà

Cám ơn bác hôm này vào 6h kem Ku ko nhận đành dàn 36 của người qua đường gãy 4 nay hết vốn,còn dàn đề của ĐT thì có ổn ko bác,tớ tim thống kê từng ngày ko thấy bác chỉ dùm dc ko ạ Tks bác nhiều
Bác vào bát chốt tập đoàn là có từ tháng 8 đến nay đấy

Dàn đề thì ổn áp quá. Tháng ăn 25-27 ngày. Hôm qua cũng có bạn hỏi dàn đề rồi. Nhưg anh maica khuyên chân tình. Là vốn đó để tập trung chơi 3D hơn. Maica mới tìm ra pp mới sau gãy 3 ngày ổn áp lắm. Bạn chơi 3D vốn nhỏ ko cần chão. Chia vốn đủ 4-5 ngày cho yên tâm. Và chỉ cần đánh dàn 455s thôi. Ko cần vào dàn hạ. Khi nào vốn 10m trở nên thì tính vào dàn hạ. Bạn về trang 1 nhé. Anh maica có hướng dẫn đi vốn và chia vốn cụ thể đó

Dàn đề thì ổn áp quá. Tháng ăn 25-27 ngày. Hôm qua cũng có bạn hỏi dàn đề rồi. Nhưg anh maica khuyên chân tình. Là vốn đó để tập trung chơi 3D hơn. Maica mới tìm ra pp mới sau gãy 3 ngày ổn áp lắm. Bạn chơi 3D vốn nhỏ ko cần chão. Chia vốn đủ 4-5 ngày cho yên tâm. Và chỉ cần đánh dàn 455s thôi. Ko cần vào dàn hạ. Khi nào vốn 10m trở nên thì tính vào dàn hạ. Bạn về trang 1 nhé. Anh maica có hướng dẫn đi vốn và chia vốn cụ thể đó
Cám ơn bác nhiều thực sự thưa nhiều lên loạn số ko bít theo ai,

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.