Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 3 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 70 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
mình biết mai ca từ đầu lúc a mai ca vào diễn đàn mình hỏi cách hạ dàn 64s a ý ko bảo mình gét , gét của nào trời cho của đấy , mình vào theo a ý lúc nào ko biết nữa giờ gọi là phan cứng của a , theo ai thì chỉ 1 mà thôi ,vào theo đi mình cùng về bờ bạn ơi
Ok bạn, mình vào trang 1 đọc và cảm thấy ct maica là 1 ng rất tâm huyết vs ae, viết pp cách chơi cách vào tiền rất cặn kẽ, hiện tại mình còn ít vốn nên nếu chơi sẽ vào đều tiền vậy, tháng 15 ngày ăn là vẫn có lãi r, theo dõi ct maica đến cuối tháng xem sao ạ, đầu tháng sẽ vào tiền, chúc ae rực rỡ hết tháng

Ok bạn, mình vào trang 1 đọc và cảm thấy ct maica là 1 ng rất tâm huyết vs ae, viết pp cách chơi cách vào tiền rất cặn kẽ, hiện tại mình còn ít vốn nên nếu chơi sẽ vào đều tiền vậy, tháng 15 ngày ăn là vẫn có lãi r, theo dõi ct maica đến cuối tháng xem sao ạ, đầu tháng sẽ vào tiền, chúc ae rực rỡ hết tháng
Đưa tay ban ơi , mãi bên nhau bạn nhé kkkkka

Chúc mừng cả nhà. Sếp lớn đang vào phom. Ae cứ bình tĩnh đều tay nhé. Gay vốn trước rồi sau lỡ có gãy thông thì cuối khung ae còn tự tin chão mạnh. Chậm mà chắc. Dục tốc là bốc dụt nha ae.

Ít nhưng ít là bao nhiêu ấy 1 dàn là 455s 1 điểm thì phải 455k tốt nhất cố để đánh đk 5 ngày tầm 3 củ theo vô tư. Còn 1 tháng chỉ cần 15/15 là vẫn có lãi đánh 1 đ 1 ngày ko cần gấp thếp ko cần chão
Vâng ok bác, e cũng chỉ còn tầm đấy vốn, để khung 5-6 ngày cho chắc, từ từ rồi chão sau, tháng này 21 ngày đã húp đc trên 15 ngày chưa bác

Vâng ok bác, e cũng chỉ còn tầm đấy vốn, để khung 5-6 ngày cho chắc, từ từ rồi chão sau, tháng này 21 ngày đã húp đc trên 15 ngày chưa bác
Quá 15 gần 20 rồi, nếu b ít vốn thì theo mình đợi đt gãy 1 tay thì hãy vào thì tốt hơn, cứ ăn 1 gãy 1 thì mình vẫn có tí lãi và bảo toàn vốn. Khi nào vốn lên 7 triệu thì theo khung mức 1 khung 4 ngày của bác ấy sau. Mình bảo b là 3 củ thì b có thể đánh cả tuần 7 ngày mức 1 đ luôn đấy. Còn tuỳ duyên vào ăn thông hay thế nào nữa, cứ theo dõi rồi hãy vào tiền

Nhà mình có ae nào vốn còn 1k điểm sau 3 ngày gãy thông tuần trước. Thì đến hôm nay theo tất cả những chia sẻ của sếp lớn Mai Ca đã có dx vốn hơn 20k điểm ko. Em Cảm ơn Sếp lớn Mai Ca ko phải vì vài ngày ăn gần đây mà vì Sếp đã cho e 1 Job mới sau khi bị sếp trên cty đuổi việc. 4 ngày nay lương e đã bằng 2 tháng lương trước rồi. Em ko biết theo PP "mua rau" của sếp kéo dài được đến bao giờ nhưng. Một lần nữa chân thành cảm ơn Sếp Mai Ca đã cho e thấy hy vọng vào 1 tương lai tốt đẹp.

Nhà mình có ae nào vốn còn 1k điểm sau 3 ngày gãy thông tuần trước. Thì đến hôm nay theo tất cả những chia sẻ của sếp lớn Mai Ca đã có dx vốn hơn 20k điểm ko. Em Cảm ơn Sếp lớn Mai Ca ko phải vì vài ngày ăn gần đây mà vì Sếp đã cho e 1 Job mới sau khi bị sếp trên cty đuổi việc. 4 ngày nay lương e đã bằng 2 tháng lương trước rồi. Em ko biết theo PP "mua rau" của sếp kéo dài được đến bao giờ nhưng. Một lần nữa chân thành cảm ơn Sếp Mai Ca đã cho e thấy hy vọng vào 1 tương lai tốt đẹp.
Thế thì b thật may mắn còn gì vốn 1k là 455k mà b lên tận 20k là 9100k rồi , thế quá rực rỡ còn gì

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.