Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 3 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 24 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
E xin a dàn 84s đc ko ạ. E đang tính ghép càng đánh a ạ
dan của anh 65 số tuong đối chuân rôi đó em thang nay chêt có 4 lần, chưa có ngày này gay thông 2 ngày cả, em choi 65 hiêu quả hơn, nếu gãy hôm sau em cháo lên ăn to hơn, tội j choi dan 65 chinh la cái dan a hạ từ 84 đo, h a ma đua dan 84 lên la a bị khoa tk, a bị khóa 1 lân rôi đó

Cho em hỏi cứ nuôi theo 1 dàn trong 4 tay nổ thì theo dàn khác típ ha a
ko em, em lên trang 1 bài đâu tiền tham khảo cách chơi và vao tiên cua anh nhé.
ngày nào đanh ngày đó, dàn khác nhau, vd hôm nay em đánh 1k mà gãy mai em choi 2k ngày 2 gay lại tang tiếp chỉ có gay 3 tay đên tay thứ 4 la pai ăn, nhu hôm nay ăn sau 3 ngày gay đó, 1 thang ch có 1 lân 3 tay thôi, còn lại ăn đều em nhé, gãy 1 lại ăn lại ngay

Hỏi thăm ace đang xa bờ.
Tôi mới thử nghiệm được 1 tuần vừa rồi.
Tôi chơi theo 2 phương pháp.
Tôi chuẩn bị cho tôi 2 khoản vốn, riêng biệt
1/ . Là khoản vồn để chơi theo dàn đề 3D giải nhất của ct Phan Bảo.
2/ . Là khoản vốn để chơi dàn đề giải đặc biệt 3D của bạn @maica .
Tôi thử nghiệm nên tôi cũng chỉ chơi nhỏ thôi. Ngày đầu vào chỉ 1k
Tôi có chão tiền khi trượt. 1, 1,2,3.
Qua một tuần. Tôi thấy ổn. Vậy những ace nào đang xa bờ. Chưa có pp nào hay hơn.
Cũng nên vào bắt chốt của 2 người mà tôi đã nói ở trên. Và
Nên chú ý đến bài chia sẻ 3D chơi không cần nghĩ của bạn @maica .
Tôi vụng về giải thích. Ace tìm đọc để chủ động cho mình. Trong các bài viết đó. Có hướng dẫn sử dụng và tỷ lệ vào tiền.
. @maica . Và @PHANBAO .
Cũng là những người rất có tâm phúc đó nhé mọi người.
Tôi mong ace đang xa bờ sớm về bờ.
Tôi theo các cao thủ trên diễn đàn giảimasohoc.
Tôi đã về bờ từ cách đây một năm rồi.
Nay lại thấy pp hay. Đã thử nghiệm.
Bởi vậy nay có vài lời chém gió.
Mong các cao thủ và ace xa bờ bỏ qua cho tôi. Đừng cười chê.
Xin cảm ơn tất cả mọi người.
@mobai55 . Vẫn còn ham thỉnh kinh. Mong các cao thủ chỉ dẫn tiếp. :$:$:)):)):)):$.
Xin cám ơn bác mobai55 đã chia sẻ và nhận xét đôi lời với ae về 3d của maica nhé!!!

Chuc maica va ae ngay moi vui ve,gap nhieu may man.hom wa ko dam binh tat tay.cuoi cug phai dah cau hoa.cam on dai tuong nhieu

Cảm ơn CT nhiều ae luôn tin tưởng và dõi theo từng bước của CT

ko em, em lên trang 1 bài đâu tiền tham khảo cách chơi và vao tiên cua anh nhé.
ngày nào đanh ngày đó, dàn khác nhau, vd hôm nay em đánh 1k mà gãy mai em choi 2k ngày 2 gay lại tang tiếp chỉ có gay 3 tay đên tay thứ 4 la pai ăn, nhu hôm nay ăn sau 3 ngày gay đó, 1 thang ch có 1 lân 3 tay thôi, còn lại ăn đều em nhé, gãy 1 lại ăn lại ngay
Dạ ý e hỏi là theo dàn hằng ngày của a đăng nuôi theo dàn đó phải k a

momg hôm nay về cang kết và hạ dàn 20 số để tặng chị em 1 vườn hoa đồng tiền cho đũng ngày mới ý nghĩa kakakaka
@maica ơi, chỉ like ko thì Maica có đc tính điểm cộng và lên chức ko để mình còn biết, vì mình cứ thấy Maica ở đâu là like đấy. Mình luôn ủng hộ Maica vì sự tâm huyết và hết lòng với ae. Mình ko bình luận nhiều mà mình chỉ like để Maica đc xếp hạng bằng đúng cái tâm và nhiệt huyết của Maica ,đúng vị trí của Maica!

@maica ơi, chỉ like ko thì Maica có đc tính điểm cộng và lên chức ko để mình còn biết, vì mình cứ thấy Maica ở đâu là like đấy. Mình luôn ủng hộ Maica vì sự tâm huyết và hết lòng với ae. Mình ko bình luận nhiều mà mình chỉ like để Maica đc xếp hạng bằng đúng cái tâm và nhiệt huyết của Maica ,đúng vị trí của Maica!
Cám ơn bạn nhiều nhé, bạn chỉ cần like thoi là maica dc cộng điểm để tăng hàm lên THỐNG TƯỚNG rồi.
và cám ơn các ae đã yêu quý và ủng hộ MC những ngày qua, cùng MC LÊN RỪNG xuống biển ra đâỏ rồi lại vào bờ, bây h cung đang là mùa mưa bão, ngập lụt, nên hị vọng là sẽ đưa hẳn ae lên núi cho an toàn ae nhé.
chúc bạn và các luôn duyên dáng và xinh đẹp, chúc bạn và chi em luôn hạnh phúc, luôn gặp được nhiều niềm vui trong cuộc sống nhé!!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.