Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 72 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
OK chị chiều anh maica lên xong em nhặt cả xiên nưa nay dàn xiên cố định cưa e cũng dã có rồi em toàn nhặt cầu ăn đọc thủ với cặp nuôi khung nào đẹp em nhặt ra còn chiều em xem thêm của a maica nưa là ok
Chị xin 1 vé đó, em lên sớm nhé, chị từ 17h30-18h hơn chị phải đi đường nên vào ko đc á?

Maica xin chào ace ngày mới nhé!
Chúc aec ngày mới luôn may mắn thành công rực rỡ.

Chúc aec ngày mới với nhiều niềm vui, hạnh phúc, bình an và may mắn sẽ luôn đồng hành với ace!!!
Chúc ct ngày mới rực rỡ ..

Xin chào anh chị, em mới vào nhóm có số vốn ít ỏi nên chỉ theo đc dàn 65 số, anh chị theo a Maica lâu rồi cho em hỏi dàn 65 số kia có hôm nào gãy không và theo tỷ lệ như thế nào, em cảm ơn?!!!

Tuàn này CT ngươiquadg có đầu 7 nuôi tuần đó em, rình bắt bt kiếm tí kìa
Vag nói chung soi dk bt khó lăm em còn cầu chạm tổng nuôi tuần đang ăn khá đều rực sau covit tuần trc nó ra ghê gớm quá tuần này vẫn đang chờ rình 1 hôm để tình 1 đêm với nó mà còn khó đây này chị

Với số vốn 2tr e nên chơi thế nào để đảm bảo vẫn có lãi mà tỉ lệ cụt vốn ít ạ , e mới tham gia diễn đàn chưa lâu , mong các sư huynh sư tỷ chỉ giáo cho e con đường sáng với ạ
với số vốn 2tr mình nghĩ bạn nên vay thêm tầm 10-15tr bạn ạ. chứ 1 2tr mà bạn ăn 2-3 hôm gãy 1 cái là bạn không có tiền chão rồi. khuyên chân thành. mình cũng đi vay nặng lãi đây bám theo chủ tịch nè

với số vốn 2tr mình nghĩ bạn nên vay thêm tầm 10-15tr bạn ạ. chứ 1 2tr mà bạn ăn 2-3 hôm gãy 1 cái là bạn không có tiền chão rồi. khuyên chân thành. mình cũng đi vay nặng lãi đây bám theo chủ tịch nè
Hêlo anh zai ngày mới rực rỡ a ei

choi nuôi 1 dan 280 số của a cung dc mà, noi vay lắm khó họ, ho ko thê vay thêm dc 2 tr nữa chứ ko noi đến 15 tr, vây nên cứ nuôi dan 280 số ti lệ 1.2.3.4 la ok

Xin chào anh chị, em mới vào nhóm có số vốn ít ỏi nên chỉ theo đc dàn 65 số, anh chị theo a Maica lâu rồi cho em hỏi dàn 65 số kia có hôm nào gãy không và theo tỷ lệ như thế nào, em cảm ơn?!!!
tuỳ theo vốn của b nhé. muốn tháng kiếm tầm 10 củ thì b nên theo dàn 65s của chủ tịch. tỉ lệ vào tiền 1.3.10 nhé. ăn thông thì nâng dâng tỉ lệ đánh lên 1 chút

Rhong tuong va moi nguoi cho minh hoi .hom nay con meo nha minh no de dc hai con.voi minh xem con coc co so ba.mn xem dah con gi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.