Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 74 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Em cũng muốn lắm anh oi em sẽ cố thêm vậy vay bọn homcredit nó xét duyệt hỏi khó
mua đt thoại tra góp, ko có tiền tra trước thì đến cua hang tư nhân, bao họ đi làm với mình và bỏ tiên ra tra truoc 30% cho mình, rồi xong ban lại cho họ lỗ 1 chút la ok, con hon la đi vay kiêu kia, mà lại nhanh trong ngày có luôn

mua đt thoại tra góp, ko có tiền tra trước thì đến cua hang tư nhân, bao họ đi làm với mình và bỏ tiên ra tra truoc 30% cho mình, rồi xong ban lại cho họ lỗ 1 chút la ok, con hon la đi vay kiêu kia, mà lại nhanh trong ngày có luôn
Chiêu nay hẹn trả 5t hôm trước vậy ma lương thi chua dk ứng em dag loay hoay quá làm đêm về đã ngủ dk tí nào đâu anh nay em kết chạm 2 tìm kèo kiếm bt nện 4d chiều chờ càng kết của anh lên em phang bt tk trong ku hết bên 188 còn 1t đang suy nghĩ quá anh ah qua vào thủ sóc dĩa dk mấy tay lên 2t roi lai ra mất con 1t nghĩ nhiêu quá cũng chán ko phải là ko vay mượn dk nhưng cái em nghĩ quá nhiều mỗi người một hoàn cảnh cũng có những điều khó nói anh ạ

Thôi c. Ngắm cái thu nhập thấp thôi c. Lỡ bố bọn trẻ đón về mình đỡ phải chia kkkkk
Vẫn còn hy vọng ck cũ thành công quay lại đón 3 mẹ con hả? Như thế củng tốt, biết đâu sau nhiều lần trót dại ông ấy lại khôn ra. Con lại có bố, vk vẫn có ck, nếu may hơn mình lại thành công trước, rước bố nó về gia đình đoàn tụ củng tốt chứ sao. Chúc em sớm có ngày đc vk ck con cái lại sum vầy nha?

Chiêu nay hẹn trả 5t hôm trước vậy ma lương thi chua dk ứng em dag loay hoay quá làm đêm về đã ngủ dk tí nào đâu anh nay em kết chạm 2 tìm kèo kiếm bt nện 4d chiều chờ càng kết của anh lên em phang bt tk trong ku hết bên 188 còn 1t đang suy nghĩ quá anh ah qua vào thủ sóc dĩa dk mấy tay lên 2t roi lai ra mất con 1t nghĩ nhiêu quá cũng chán ko phải là ko vay mượn dk nhưng cái em nghĩ quá nhiều mỗi người một hoàn cảnh cũng có những điều khó nói anh ạ
Chị chúc em may mắn nhé!!!

đung mơ em à. mà hãy thưc tế đi, chang đi đâu xa h em xoay 3 tr lam vốn em sé nhanh lây lại thôi
Mai caca nói đúng đấy em, cố gắng xoay mấy triệu đi gỡ em ạ, nói thật cho em vay đc chị củng cho, nhưng trên này ko cho cập nhật thông tin cá nhân nên chị chịu thôi. Em cố xoay mấy triệu ròi chỉ đi dàn cho chắc chứ cứ đi lung tung khó ăn quá em ạ

Đâu em chỉ chơi vui có thưởng thôi ạ. 1 cái vé số vs 1 cái vietlot nhúp ngẫu nhiên thì đáng bnhieu bác ơi ?
Làm quả mấy chục tỷ ngon nhể .. dc mấy chục tỷ sẽ gửi ngân hàng mỗi tháng kiếm 10tr ăn hok phải đi làm ăn gì nữa nạp đánh xổ số.. 1ty tháng kiếm 50m nữa ối dời ới nhiều quá ..

Vẫn còn hy vọng ck cũ thành công quay lại đón 3 mẹ con hả? Như thế củng tốt, biết đâu sau nhiều lần trót dại ông ấy lại khôn ra. Con lại có bố, vk vẫn có ck, nếu may hơn mình lại thành công trước, rước bố nó về gia đình đoàn tụ củng tốt chứ sao. Chúc em sớm có ngày đc vk ck con cái lại sum vầy nha?
Tán thế cho có chuyện. Giờ bố nó đang tán lại từ đầu. Biết đâu đấy tim lại loạn nhịp c iu ak?.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.